ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• โห ไอว่านแกมาแนวนี้เลยนะ พี่ ยอมละกัน แต่โชคนังไดน่ามันดีเนอะที่ได้อยู่กับแก กินในบ้าน นอนบนเตียง เดียวกัน ดวงมันดีจริงๆ

ลืมตอบคุณ Makares เลย โทษทีครับ
    Yally B เป็นลูกของ Picasso+Sweet pea ครับบ้านเดิมเป็นหมา คาวบอย Dallas Texas กรรมหรือบุญ ไม่ทราบได้ทำให้ต้องโดนจับยัดเข้าบ๊อกซ์ ขึ้นเครื่องจาก เท็กซัส ไป แอลเอ ต่อเครื่อง มาเมืองไทย ตั้งแต่อายุได้ 3เดือนเศษ พอถึงปุ้ป ก็ต้องนั่ง ไทรตั้น ไปเชียงราย ดอยแม่สลอง แล้วกลับมา แวะ กทม ก่อนจะเดินทางกลับถึง เบตง ก็เล่นเอาเหนื่อย และ หูหาย ( ตัดหู ) ที่ร้านหมอตั้ม ณ หาดใหญ่ ครับ.
    ไฟล์แนบ
    Picasso2ndplace.jpg 83K
    SweetPea5.jpg 25K
  • :063:ช่วง นี้ งานเยอะมาก มาช้า แต่ก็ มา... ยัง คง เยี่ยมเหมือนเดิม..
  • ขอบคุนครับ เจมส์ ฐานทัพ
  • ตัวเมียตัวนี้สุดๆแล้วครับ พี่ตี๋
    ยังไงถ้ามีโปรแกรมผสม อย่าลืมผมนะครับพี่
  • ตัวเมียตัวนี้สวยสุดๆเลยครับผม ผมชอบทรงหน้าและใบหูมากๆครับ มันดูดิบๆและคงความเป็นพิทบลูแบบเดิมๆดีครับ:063:มากเลยครับ
  • ขอบคุนครับ 98765432189 และ nae 1051
    นี่เป็นคริปของ The Punisher พี่น้องครอกเดียวกันอีกตัวของ Yally B ครับ.
  • :063::063::063:ย่างงาม
  • งามแต้ๆ
  • ขอบคุนครับคุณ sam216 , อ้าย สมพงษ์ :063:
    นี่ Primo พ่อเดียวกัน คนละแม่ เป็นหมาที่กำลังดังที่บอร์ดเมกา ขวัญใจของหลายๆคนรวมทั้ง 28 เค ด้วย.
    ไฟล์แนบ
    .3.jpg 67K
  • หายไปหลายวันกลับมาเจอแต่สุดๆ มันสวยจังเลยครับนังเนี่ย อกเป็นอก ตูดเป็นตูด สวยครับ
  • ขอบคุนครับ ผู้หมวด
    สวัสดีปีใหม่ด้วยนะครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงและอาชีพการงานก้าวหน้ายิ่งขึ้นๆไปเลยนะครับ