ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

New update!! a day! 4 เดือน 15วัน 18ชั่วโมง 45นาที 32วินาที!!!
  • :o068:ลองๆดูนะครับถ่ายมาให้ ติ กันเล่นๆ แห่ะๆ
    ดูกันเลยดีก่านะครับ:o069:
    ไฟล์แนบ
    429.jpg 121K
    348.jpg 119K
    277.jpg 109K
    1129.jpg 107K
  • สวยงามค่ะ 4 เดือนตัวโตดีจัง
  • อ่ะ คนไหนโฉมหน้าเจ้าของครับเนี่ยะ
  • หน้าเหมือนลูกผมที่บ้านเลยง่ะทรงก้ประมาณเนี้ย อยุ่ จว อะไรครับ น้ำหนักเท่ารห่แล้วครับ
  • @tb...คนนี้เลยครับส่วนตัวผมเป็นแค่คนรับใช้เค้า5555:o004:
    ไฟล์แนบ
    aday!2.jpg 88K
  • :o060:@banking....ผมอยู่ กทม.ครับตอนนี้ก็เค้าก็หนัก 22 kg.
    เอารูปลูกๆ โพสให้ดูบ้างสิครับเผื่อจะได้แลกเปลี่ยนความรู้กัน
  • เนี้ยลูกผมห้าเดือนคล้ายกันป่ะ(ภาพถ่ายตอนสี่เดือนครับน้ำหนักก้พอๆกันแต่ไม่มีรูปตอนยิ้นหรืออ้าปากลิ้นห้อยเลย แต่เวลาลูกผมลิ้นห้อยหน้าเหมือนของคุณมากเลยนะ) ปกติผมวิ่งเล่นที่มฬมหิดลศาลายาครับ หาเพื่อนแถวๆนี้อยุ่เหมือนกันครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC07761.jpg 57K
  • @...banking....ผมก็ว่าคล้ายนะครับ :m113:พอดีผมถ่ายตอนพามันวิ่งเสร็จน่ะครับ เค้าเลยอ้าปากลิ้นห้อยให้ถ่ายคงจะเหนื่อย:m022:
    ลูกของคุณbanking นี้สีเค้าออกช็อคลายเสือหน่อยๆปะครับในรูป
    แต่ของผมเค้าสีช็อคล้วนๆน่ะครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ:m055:
  • สวยครับสวย เป็นลูกไครครับ ชอบๆ:o002::o002:
  • @..fakthong....ขอบคุนคับ ถ้าอะ a day!รู้ว่ามีคนชมมันคงจะหน้าบานมากแน่อิอิ:o037:
    :o049:นี้เลยครับ fakthong ตามลิ้งค์นี้ไปเลยครับ===> http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=19088&page=1#Item_0
    เป็นกระทู้เก่าตอน a day! 3 เดือนกว่าๆ อันนั้นมีรูปไว้ด้วย :o068:ยินดีที่รู้จักพูดคุยกันนะครับ
  • :o027:น่ารักมากกกก
  • สวัสดีค่ะพี่ต้น แนนค่ะ พี่คงจำไม่ได้มั้ง แต่แนนคิดถึงa-dayจัง รบกวนลงรูปup-dateให้แนนดูหน่อยนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ
    แนน