ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"ข้าวปุกงา" family 1 year Anniversary 0n Feb;13
  • ซ้อมรวมตัวกันก่อนวันจริง จะครบขวบกันแล้ว จัดงานวันเกิดวันที่ 13 กุมภาพันธุ์ 2554 ที่"ปาย" .......... .เร็วจัง
    ไฟล์แนบ
    DSCF1357.jpg 64K
  • :m001:ดูกี่ครั้ง กี่กระทู้ก็อบอุ่น:m019:
  • ไม่มีที่ติ...สุดยอดครับ
  • สวยทุกตัว ครับ ยอมรับ
  • สวยทุกตัวเลยครับ ชอบมากๆ
  • เลี้ยงกันหลายตัวมีปัญหากัดกันเองบ้างมั้ยครับ คืออยากเลี้ยงหลายตัวเหมือนกันแต่กลัวมันกัดกันเอง
  • ชอบบ้านนี้เลี้ยงหมาเป็นที่สุด
    ออกแนว ฟาร์มโชคชัย
  • พอมันกลับมาที่บ้าน เล่นหลับอย่างเดียว... ส่งสัยจะเหนื่อยจัด =)
  • ชอบมากเลยครอบครัวนี้ น้องหมาน่ารักทุกตัว ขอบคุณสำหรับครอบครัวนี้จริง ๆ ที่นำภาพน่ารัก ๆ มาให้ดู
  • สุดยอดครับหมางามๆทุกตัวอบอุ่นดี
  • อยู่กันเป็นฝูงจริงๆนะครับฮ่าๆๆๆๆ ชอบๆครับ บ้านนี้น่ารักดีจริงๆ :m001::m001::m001:
  • ** ครอบครัวนี้ลงรูปที่ไร น่ารักจิงๆๆๆๆ 5555 ***
  • มีรอยยิ้มเกิดขึ้นที่มุมปากทุกที----เวลาบ้านนี้เอาบรรดาเหล่าปลาคราฟ มาให้ดู น่ารักมากค่ะ ชอบจัง !!!!
  • เอ ....แล้วเด็ก ๆ แถวยุดยาจะไป join ได้อย่างไรครับเนี่ยะ
  • สวยๆทั้งนั้นครอบครัวนี้
  • ช่างเป็นครอบควัรหรรษาจริงๆ ครอบควัรนี้ น่ารักมากเลย เลี้ยงเป็นโขลงแบบนี้มันไม่ทะเลาะกันบ้างหรือ แต่ละตัวสุดยอดทั้งนั้นเลย งามแท้ๆ อยากให้มาบ่อยๆเลยบ้านนี้ มาทุกครั้งน่ารัก อบอุ่นทุกครั้งเลยนิ!!!!!!!!
  • :063::063::063::032::032::036::036::035::035::033::033::006::006::005::005:
  • น่าอิจฉาริษยา เป็นที่สุด
  • vanfa ส่งมาให้ดูเรื่อย ๆ นะจ๊ะ
  • คุณโจ..ไม่แน่ใจชื่อถูกหรือเปล่าถ้าผิดก็ขอโทษด้วยครับ...เห็นแล้วเสียดายรู้ยังงี้เอามาตั้งแต่ตอนขายแล้วแต่ตอนนั้นตัวเมียที่ชอบโดนจับจองซะแล้ว...เห็นภาพแล้วนึกถึงความสุขที่พวกเขาได้รับจากเจ้าของจริง....------.....
  • เดดียววันนี้จะมีน้องที่ออฟฟิตไปปายจะฝากเขาไปเก็บภาพน่ารักๆหน่อย แต่ไม่รู้เขาจะไปถูกหรือเปล่า.......
  • น่ารักมากๆครับ