ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UPDATE......DOUBLE EZ RIDER...GRIZZLY x PINKY (RUNA DAUGTHER)......PUPPY FOR SELL
  • GRIZZLY ( LOWLOW x FOODSTAMP ) X PINKY ( 911 x LUNA )

ตอนนี้ลูกสุนัขมีทั้งหมด 7 ตัวคับมีผู้ 2 เมีย 5 คับ

ผมขอตั้งราคาไว้ที่ 20,000 - 25,000 บาท.....สนใจต่อรองราคากันได้คับอยากได้ราคาเท่าไหร่ว่ามาเลยคับจัดให้ง่ายๆ คับ

ลูกสุนัขชุดนี้เป็นใบ UKC คับ.........มีบริการส่งคับ....

ปัจจุบันลูกสุนัขอายุ 53 วันคับ (รูปถ่ายลูกสุนัขตอนอายุ 50 วันครับ )

สนใจโทรมาคุยกันได้ที่เบอร์โทร 086- 0080814 ผม x ครับง่ายๆ สบายๆ คับว่ามาได้เลย....อิอิ

หรือ MSN : XD_AUTO_MUMU@Hotmail.com ครับ
    ไฟล์แนบ
    ad[1]รอบสอง..........jpg 112K
  • เพดของ GRIZZLY คับ
    ไฟล์แนบ
    GRIZLY2.jpg 84K
  • เพดของ PINKY คับ..................
    ไฟล์แนบ
    PINKY2.jpg 80K
  • M.1...............คับ
    ไฟล์แนบ
    m.1.jpg 80K
    m.112.jpg 72K
  • M.2...........................
    ไฟล์แนบ
    m.2.jpg 73K
    m.223.jpg 65K
  • F.2.....
    ไฟล์แนบ
    f.222222.jpg 73K
  • F.3...............
    ไฟล์แนบ
    f.3....................jpg 67K
    f.33.jpg 69K
    f.3.......................jpg 79K
  • F.5..............
    ไฟล์แนบ
    f.55.jpg 89K
  • F.6
    ไฟล์แนบ
    f.62.jpg 63K
  • F.7 ............ทีเด็ดคับ
    ไฟล์แนบ
    f.7777.jpg 82K
    f.7777777777.jpg 68K
  • ขอบคุณพี่มาร์ค....สำหรับพื้นที่เเห่งนี้คับ
  • สำหรับผู้ที่สนใจนะคับโทรมาคุยกันคับไหวเท่าไหร่...ราคาโดนใจทั้งสองฝ่ายจัดให้เลยคับ..........ง่ายๆสบายๆคับ
  • สวยสมราคาครับ
  • สวยครับ
  • สวยมากเลยพี่
  • ชุดนี้เขาว่าคุณซื้อแม่หมาที่เขาเลหลังขายถูก ๆ ตัวละ 9 พันกว่ามาทำจริงเปล่าคับ จากกระทู้นี้

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=19604&page=1#Comment_307096

แต่ผมอ่านแล้วเหมือนข้อมูลมันก็มีน้ำหนักนะคับ ขายราคานี้มันจะหวังฟันกำไรมากไปเปล่าคับเนี่ย
  • ออกมาฆ่าพ่อหมาชัดๆแกนได้ใจใครจะซื้อรีบหน่อยรีบขายด่วน
  • ต้องขอบคุณพี่ผีด้านบนที่เอาข้อมูลมาลงกูเกือบหลวมตัวไปแล้วไหมล่ะสุดยอดจริงๆซื้อแม่หมามาถูกๆมาผสมแล้วคิดราคาX2เลยแถมราคา2หมื่นอัพทุกตัวแต่แม่หมาซื้อมา9พันกว่าแมร่งกะรวยทีเดียวเลย
  • หมดกัน....กะรวยแบบต้นทุนน้อย แต่เว็บนี้นักสืบเยอะเสียใจด้วยนะท่านคนเขารุ้หมดล่ะ อิอิ
  • โถ่ไอ้ผีมีปมด้อย แม่หมาจะซื้อมาถูกหรือได้มาฟรีๆมันไปเกี่ยวอะไรกับลูกหมา ดูสายเลือดสิ่ไอ้สัส อย่าโง่

ซื้อไปแล้วมันจะเป็นเหี้ยอะไร สายเลือดต้นตระกูลมีที่มาที่ไปดูได้ก็จบไอ้ซ่นตีน เดี๋ยวกรวดน้ำเยี่ยวไปให้จะได้ไปเกิดสักที
  • โถไปพวกผีไร้สมอง จ้องจะด่ากันอย่างเดียว เดี๋ยวกรูจะเปรียบเทียบให้ฟัง ถ้ามรึงเดินไปเจอทองตกอยู่เส้นหนึ่ง หนักสัก2บาท มึงจะเอาไปขายแค่ 200ไม๊ ไอ้ควายยยยย กรูว่าของทุกอย่างมันมีคุณค่าของมัน แม่หมาตัวนี้จะซื้อมาเท่าไหร่
    ก็เรื่องของเค้า หัดแหกตาดูสายเลือดบ้างนะ ไอ้ผีไร้สมอง.....
  • ไอ้ผีที่มาด่าผีที่แฉข้อมูลนี่ก็ไอ้เจ้าของหมาทั้งนั้นแหละ นี่ล่ะประโยชน์ของการมีผีมันดีแบบนี้นิเองทำให้คนที่ไม่รู้
    ไม่ต้องตกเป็นเหยื่อของพวกผลิตหมาเอากำไรเยอะๆแล้วก็มาอ้างสายเลือดของราคาซื้อมาไม่แรงมันก็ควรจะขาย
    ไม่แรงไม่ใช่ว่าซื้อมาถูกๆมาอ้างสายเลือดไม่เข้าท่าเลย ถ้าคิดแบบนั้นเมิงก็ขายตัวละแสนไปเลยสิคนเขารู้ว่า
    ซื้อมาเท่าไหร่เขามาทักมันก็ถูกแล้วหรือโกดที่เมิงรีดเลือดปูไม่ได้
  • ขอบคุณทุกคอมเมนท์คับ....................คุณผีนักสืบคับรู้ไม่จริงก็ไม่ต้องพูดไม่ต้องพิมก็ได้นะคับ

ผมไม่รู้ว่าพี่ผีเป็นใครที่เเน่นอนนะคับเเต่อย่าใส่ร้ายผมมาดิสเครดิสผมเเบบนี้ซิคับมันไม่เเฟร์

ผมตั้งราคาไว้เนี่ยถ้าลูกค้าสนใจจริงๆ นะคับเค้าต่อมาเท่าไหร่ผมก้อให้คับถ้าไม่ต่ำมากจนเหลือหมื่นเดียวประมาณเนี้ยผมคุยง่ายๆ คับ

เเล้วเรื่องซื้อเเม่หมามาราคาเก้าพันกว่าอ่ะผมตอบไปเเล้วนะคับว่าผมซื้อมาราคาที่สูงกว่านั้นอีกเยอะ.......

เเล้วอีกเรื่องคับพี่ผีที่กล่าวหาว่าผมอ้างสายเลือดของราคาซื้อมาไม่แรงมันก็ควรจะขาย

ไม่แรงไม่ใช่ว่าซื้อมาถูกๆมาอ้างสายเลือดไม่เข้าท่าเลยน่ะ จะให้ผมขายลูกสุนัขราคาเท่าไหร่คับ.........

หรือว่าพี่ผีอยากได้ราคาเท่าไหร่ว่ามาเลยคับ

สุดท้ายขอขอบคุณทุกคอมเมนท์คับ เเละลูกค้าที่โทรเข้ามาสอบถามคับตกลงยังไงบอกด้วยนะคับพี่ๆ..............
  • มีปัญหากะเจ้าของหมาก็ว่ากันไปนะครับ

การที่เค้าขายลูกหมาเค้าก็บอกแล้วว่าต่อรองได้ แหกตาดูมั่งนะ

แล้วอีกอย่าง กล้าเดี่ยวกะเจ้าของหมาป่าวล่ะ ดีแต่เห่า สาดดดด
  • การซื้อขาย เป็นความพอใจระหว่างคนซื้อกับคนขาย ถ้าผี ที่ออกมากล่าวหาเค้า ไม่ใช่ผู้ซื้อก็ไม่เห็นต้อง เดือดร้อน อะไรเลย
    ถ้าไม่ชอบคนขายเป็นการส่วนตัว หรือมีเรื่องกันแต่ชาติปางไหนเขาก็มีเบอร์โทร.โทร..คุยกันดีกว่ามั๊ยครับ คนที่เขาจะซื้อหรือสนใจได้ไม่ต้องรำคาญพวกคุณ ผมเห็นตามมาตลอดไอ้ผีตัวนี้ แล้วก็เรื่องเดิม จำคำนี้ไว้ให้ดี "ไอ้ลายเคง" ผมจะใช้เรียกผีแบบพวกคุณ
  • ขอออกความคิดเห็นหน่อย
    1.แม่หมาซื้อมาเท่าไหร่แล้วยังไง?หรือหมาถูกจ่ายลูกสู้หมาแพงไม่ได้
    2.หรือหมาถูกจ่ายลูกดี ขายแพงไม่ได้
    3.หรือหมาแพงจ่ายลูกห่วยขายแพงเท่าไหร่คุณก็ซื้อ?
    4.หรือไม่ชอบคนขาย
    5.หรือเจ้าของหมาชุดไม่ใช่คนไทยเลยไม่อยากให้ชาติอื่นมาขายหมาในบอร์ดคนไทย
    6.หรือพ่อหรือแม่ของคุณผีเป็นผู้พิภาคษาเห็นความไม่ยุติธรรมไม่ได้
    7.เว็บบอร์ดเมืองนอกเค้าไม่มานั้งด่ากันอย่างนี้นะ ถ้าจะด่าก็ขอให้มีเหตุนิดนึง
    8.ดูอย่างกลางๆผมว่าลูกหมาชุดนี้สวยเกินราคาด้วยซ้ำไปดูกันที่ตัวหมาดีกว่านะครับ
    สุดท้ายขอให้คุณเจ้าของขายหมดไวไวอยากได้อยู่แต่เพิ่งซื้อลูกเจ้านี้มาชุดนี้กับอีกชุดไม่ต่างกันมากพอดีผมชอบขาวๆหน่อยเลยจัดอีกชุดไปครับ. สวัดดีปีใหม่ทุกคนนะครับ
  • ผมขอขอบคุณทุกคอมเมนท์คับ...........สำหรับตัวผมเป็นคนธรรมดาไม่มีพวกไม่มีพ้องไม่เคยมีเรื่องกับใคร ผมไปงานต่างๆ บ้าง ไม่ค่อยรู้จักใคร มีพี่ๆที่ผมรู้จักคอยปรึกษาเรื่องหมาๆ อยู่ไม่กี่คนผมก้อ....งง.....ว่าพี่ผีที่คอยตามผมเนี่ยต้องการอะไร ทั้งๆที่ผมตอบไปหมดเเล้วว่าผมอ่ะซื้อเเม่หมาตัวนี้มาราคาสูงกว่าที่พี่ผีกล่าวหาอีกเยอะ ยังเอามาเป็นประเด็นอีก...งง..จริงๆ...
  • กูก้องงวะพวกมึงเป็นผีมาเชียกังเองนี่ไง55ที่ปรึกสามึงเปงผีทำไมวะ
  • ว้าว!!!!!!!!! หมวดx แฟนคลับมากเหมือนกันนี่ ความนิ่งสยบความเคลื่อนไหวนะ

สำหรับหมา มาดีเรื่อยๆนะ เพชรแท้ต้องดูนานๆ ส่งมาอยู่จันตัวดิ รับรองเชียรใจขาดเลย

แล้วเจอกัน เมื่อชาติต้องการ ซอยข้างปั้มเลย 555555555555555
  • 55555+++++ ป่าช้าแตกสงสารจังผีกัดกัน 5555+++++
  • :m051:น้องมันตั้งใจทําอย่าโจมตีกันเลยครับ ดูที่ตัวลูกหมาดีกว่า สายเลือดแบบนี้นําไปต่อสายได้สบาย ราคาไม่แรงต่อรองได้อีก:m077:

:m001:ตัวจริงสวยกว่าในรูปเยอะเลย เห็นแล้วอดใจไม่ไหวเลยอุ้มกลับบ้านมาเลย เลี้ยงได้ดีจริงๆหมวดเอ็ก:m030:

:m001:ปิดการขาย F7 น่ะครับ55555555555:m028:
    ไฟล์แนบ
    f_7777.jpg 82K
  • หมาบางตัวคุณภาพพื้นๆก็โม้ว่าซื้อมาเป็นล้านก็เคยเห็น
    หมาสวยๆแต่เจ้าของไม่ต้องการ ยกให้ฟรีๆก็ยังมีครับ

ผมว่าอย่าเอาเรื่องราคามาเป็นประเด็นดีกว่าครับ ดูที่คุณภาพกันดีกว่า
    การเพาะหมาขายไม่ใช่เรื่องเลวร้าย หากทำอย่างรับผิดชอบและมีจรรยาบรรณ
    ผมจะดีใจมากหากแม่หมาตัวนี้โดนโล๊ะทิ้งมา แต่คุณเอกซ์เห็นคุณค่าเอามาปั้นทำเงินได้หลายเท่า
    มันดีกว่าคนที่มีของดีแต่ไม่เห็นค่า เลี้ยงแบบทิ้งๆขว้างๆ หรือพวกเอาหมาไร้คุณภาพมาบรีดนะครับ
  • ไครซื้อลูกหมาชุดนี้ผสมพ่อพันธ์ผมราคาพิเศษเลยนะครับทุกตัวเลยครับสำหรับลูกค้าหมวดX อิอิ:019: www.pitofgod.com

แฟนๆเยอะเหมือนกันนะเนียX:015:

เอาพ่อตามมาเชีย:030:

สวัดดีปีใหม่ทุกท่านนะครับขอให้สมหวังในทุกอย่างที่หวังครับ:019:
    ไฟล์แนบ
    GRIZZLYnew.jpg 106K
    Yepzo&GrizzZ.JPG 63K
  • ลูกหมาตัวจริงน่ารักมากๆครับ :m001:
  • สวัสดีปีใหม่ทุกๆ คนนะคับขอให้ประสบความสำร็จในทุกๆเรื่องนะคับ.........

ขอบคุณพี่มาร์ค กับพี่กอล์ฟด้วนะคับ....................

สำหรับลูกสุนัขชุดนี้ยังมีพอให้หยิบจับกันอยู่อีก 3 ตัวนะคับ คือ F.2, F.5, F.6

ผมเลือกเก็บตัวผู้ไว้ต่อสายคือ M.2 คับ

ส่วนลูกค้าที่โทรมาขอดูรูปเพิ่มเติม เดี๋ยวถ้าพรุ่งนี้ผมไม่ได้ไปไหนผมจะถ่ายรูปเพิ่มเติมให้ดูนะ

เรื่องราคาถ้าสนใจจริงๆโทรมาต่อลองได้เลยนะคับ..........086-0080814.......... ง่ายๆ คับ
  • เอาไปชมบางส่วนนะพี่สำหรับ F.5..........มาดีจิงๆ
    ไฟล์แนบ
    f.5.jpg 101K
  • ไม่สมราคาคับแพงไป12000-15000น่าจะไปเร็ว
  • สายเลือดไม่สำคัญเท่าตัวหมาหรอกคับบางตัวสายเลือดดีให้ลูกไม่ดีก้อมีบางตัวหมาธรรมดาให้ลูกดีมีถมไป ผมว่าบางทีอย่ายึดติดที่สายเลือดเลยคับ
  • :063:มีพัฒนาการในการเลี้ยงดีมากสำหรับลูกหมาชุดนี้...
    ถ้าเทียบกับชุดที่ผ่านมา....
    เมื่อวานไปดูตัวเป็นๆมา 9 ตัวเลี้ยงได้เท่ากันหมดทุกตัว
    สุขภาพหมาดีมากๆ....ขนเงาวับเลย...ส่วนเรื่อราคา...
    ถ้าอยากได้ไปเลี้ยงจริงๆผมว่าไม่ยากครับเท่าที่คุยกะเจ้าของแล้ว...
    ถ้าสนใจโทรไปเลยครับ...:063:...m1 m2 f7 f6 ....ส่วนตัวชอบ f7 สุดๆ
    เสียดายมีเจ้าของแล้ว....:022::014::002:
    ไฟล์แนบ
    m1.jpg 77K
    IMG_1031.jpg 84K
    f7.jpg 45K
    f6.jpg 34K
    f6_2.jpg 47K
  • แม่หมาตัวนี้ผมขายไปเพราะความเสียดาย ถ้าแม่หมาตัวนี้ไม่มีโอกาสที่จะให้ลูก
    เพราะว่าผมต้องอยู่ที่ต่างประเทศและยังไม่มีกำหนดกลับที่แน่นอน กลับไปแต่ละครั้ง
    ก็อยู่ได้เต็มที่แค่เดือนกว่าๆเท่านั้น (ผมกับแฟนทั้งคู่ทำงานที่ยุโรป)ตั้งแต่ผมซื้อพิ้งกี้
    มา ผมได้เห็นครั้งแลกก็ตอนอายุจะสองปี ก่อนหน้านี้ไม่เคยได้เห็นพิ้งกี้เลย
    ให้คนอื่นเป็นธุระให้ ตลอดจนคอยให้อาหาร ผมเพียงแค่เป็นคนออกค่าใช้จ่ายทั้งหมด

ราคาผมจำไม่ได้แน่ว่าขายไปเท่าไหร่ แต่หมื่นกว่าบาทไม่ใช้เก้าพันแน่นอน
    เพราะราคาผมตั้งไว้เพื่อ ที่จะต้องการที่จะให้หมาตัวนี้ไปอยู่กับคนที่คิดว่า
    พอมีกำลังพรัทย์สามารถที่จะดูแลได้ คือไม่ปล่อยให้อด มีความเป็นอยู่ตามความสมควร
    เรื่องราคาไม่ใช้ประเด็น

JOE
  • เจ้าของแม่หมาออกมาให้ข้อมูลเอง ทั้งสาเหตุในการขาย และ ราคาที่ขาย
    ก็หวังว่า น้าผีคงหมดข้อสงสัย และผมต้องขออภัยที่เข้าใจคิดว่าเป็นหมาที่โดนทิ้ง

ขอโทษคุณโจด้วยครับ
  • ขอบคุณพี่มาร์คคับ...(ไม่รู้ว่าพี่มาร์คจำผมได้ป่าวคับที่เคยเจอกันที่บ้านพี่หนึ่งอ่ะครับ)

หวัดดีครับพี่โจครับรบกวนโทรหาผมด้วยนะครับ..ผมไม่มีเบอร์พี่เพราะว่าโทรศัพท์ผมหายครับ...086-0080814...ครับ...........
  • ตอนนี้ผมอยู่ต่างประเทศครับยังไม่มีกำหนดกลับ +353 868828815
    เมลมาหาผมก็ได้ครับ shokul99@gmail.com
  • ไอ้ผีเหรี้ยๆตัวนี้ พอจะเดาได้ว่าใคร
    ใช่ซี้ๆๆๆ หมาสายกูไม่ได้สูงชะรูดปากแหลมเหมือนสายเมิงนี่555
    สายกูมันไม่ดีหรอก เล็กๆแกลนๆ555