ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอข้อมูลคอกดีๆ ครับ อยากได้หมาดีๆ ชัวๆ สักตัวครับ
  • ขอรายชื่อกับเบอร์ติดต่อหน่อยครับ

อยากจะไปดูตัวเป็นก่อนจ่ายตัง ขอคอกดีๆเลยนะครับ สู้ราคา
  • จะให้ดีคุณ zaihikaru บอกพื้นที่ ที่ต้องการดีไหม
    ว่าต้องการใกล้ไกลยังไง จะได้แนะนำถูก
  • ดูดีดี ใจเย็นๆ อย่าดูแต่รูป อย่างผมครับ เฮ้อต้องโทษตัวเอง แต่มันก็น่ารักในแบบของมัน ซื้อมาแล้วก็ต้องเลี้ยงกันจนตายกันไปข้างหนึ่ง
  • คือผมอยู่ นครศรีธรรมราช แต่ถ้าโดนจิงๆคงไปดูตัวจริงละครับ
    เพราะที่ชอบๆอยู่ ราคามันดูแต่รูปคงไม่ดี

ผมก็ดูอยู่หลายเจ้า

ของคุณ บัง แพททิออท เฮพวี่บลู ไรพวกนี้อ่ะครับ

และก็มีที่ชอบอีกหลายเจ้าแต่จำชื่อไม่ได้ กำลัง จดลิชรายชื่ออยู่ครับ

รบกวนด้วยนะครับ
  • อยู่แถวไหนของคอนล่ะคับ.......
    ผมอยู่หัวไทร ขอให้เจอคอกที่โดนๆไวๆน่ะคับ
  • ผมอยู่ท่าวัง
    แต่บ้านที่อยู่จิงๆ อยู่ ถนน พัฒนาการคูขวางครับ

พอรู้จักคอกไหน ดีๆ ชัวๆ ก็แนะนำหน่อยครับ หลังปีใหม่ได้วางแผนถูกว่าต้องไปที่ไหนบ้าง
  • ขึ้น กทม.เลยมีเยอะแยอะ หลายคอก เตรียมเงินไว้ประมาณ 2หมื่น ถึง3หมื่น สวยชัวร์ จดเบอร์โทรพร้อมคอกไปด้วย ได้แน่ มีหมาเยอะแยอะเลยคุณ ขอให้มีเงินเสียอย่าง สบายไปแปดอย่าง
  • ผมว่า คอกข้างบน กระทู้คุณ ก็สวยแล้วนะ เคยโทรไปแล้วเจ้าของตรงดี แล้ว 5-6 ตัว ที่เค้าเอามาโชว์ ก็ไม่ธรรมดาเลยนะ เหลืออีก3-4ตัวที่ลง youtubeอีกล่ะที่บิ๊กบังพรีเซ้นให้อ่ะ สุโค่ว เดือนนี้นะ ผมว่า 5 cairo กระทู้ข้างบนคุณไม่ธรรมดาไปกว่าคอกอื่นแน่ๆ เชียร์เค้าแต่ผมไม่มีตังค์ซื้อ แต่ยอมรับหมาเค้าสวยดี