ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

--ขอสอบถามหน่อยครับ ผมไม่แน่จัยว่าสุนัขของผม pitbull จริงหรือป่าวครับ
  • ขอสอบถามหน่อยครับ ผมไม่แน่จัยว่าสุนัขของผม pitbull จริงหรือป่าวครับ

รบกวนพี่ๆๆหน่อยนะคับ เพราะผมพึ่งเคยเลื้ยง pitbull เป็นตัวแรก

Photobucket

Photobucket

Photobucket

ตอนนี้4เดือนแล้วครับ เพศเมียครับ
  • ก็น่าจะฉาย แต่ก็น่าจะมีผสมสายกัดด้วยนะครับ ตัวเมียด้วยชิมิอะไรก็ตามแต่เลี้ยงให้ดีๆก็พอแล้ว...ครับ เรารักซะอย่าง
  • ช่ายยย ครับ
  • รักมันให้มากกว่าที่มันรักเราครับ หมาคุณสวยแล้ว เลี้ยงให้ดีๆครับ
  • ผมว่าน่าจะเปนม้านะคับ
  • ใช่เเน่ๆคับ ยังเด็กอยูู่
  • เป็นสายกัด สวยมากครับ ถ้าโตอีกหน่อย มาอัพรูปให้ดูด้วยนะครับ คนเรานี่แปลกนะ ม้ากับหมา แยกไม่ออก
  • ออกกำลังกายเยอะๆๆนะครับ กล้ามสวยแน่ สายกัด
  • จะสายพันธุ์แท้หรือไม่แท้ ก็รักมัน ดูแลมันให้ดีๆ นะครับ
  • หมาผม ทานั่งน่าเกลียดมาก
    ไฟล์แนบ
    IMG_42751.jpg 80K
  • ท่านั่งมีเอกลักษณ์นะครับ คุณคิม
  • ช่าย แน่ นอน ยัง เด็ก หัว ยัง ไม่ บาน เต็ม ที่ คอย ดู โต น่า จะ สวย....!!~

ของ ผม ตอน เด็ก ก็ ยัง เนี่ย แหล๊ะ ค๊าบ (ตอน โต ขึ้น มา สวย มาก "ใน ใจ ผม")
    ไฟล์แนบ
    อัฐ...!!~179.jpg 114K
  • ขอบคุนพี่ ๆๆๆๆมากนะคับ

ออลี่ ฝากเนีื้ฝากตัวด้วยนะคับ

เดี๋ยวถ้าตัวใหญ่มากกว่านี้เดี๋ยวจะมาโพสให้ดูใหม่ะคับ
  • พิตบูลเเน่ๆครับ สายไหนไม่รู้ว่ากันอีกเรื่องจะฟันธงไม่ได้ครับ ต้องดูที่พ่อเเม่หมาครับ เเล้วอีกอย่างก็ต้องดูตอนมันโตเต็มที่ครับถึงจะกล้าฟันธง..บอกว่าสายไหน เเต่เป็นพิตบูลเเน่นอน

หมาคุณ aoJvo123 สวยดีนะครับ..ผมชอบเเนวๆนี้ครับ ไม่เตี้ยไป หรือ ไม่เเหลมเล็กไป ชอบเเบบพอดีๆ
  • อิอิ ตาหลกท่านั่ง ตัวนั่นใช่ของพี่เอกรัตภูมิป่าวอะ