ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ให้ลูกสุนัขพิทบูล
  • ให้ลูกสุนัขพิทบูลมีตัวผู้กับตัวเมีย ไม่ค่อยมีเวลาเลี้ยงค่ะ หมาเด็กอยู่
    อยากให้คนที่รักจริงค่ะ สงสารเค้าถ้าได้คนที่มีเวลาดูแลเค้ามากกว่าคงจะดี
    โทรมาได้ค่ะเบอร์ 0870044884 คะ
  • สนจัยครับ ขอดูรูปได้ป่ะครับ ที่บ้านมี 1 ตัว ส่งมาที่เมลย์นี้นะครับ akachaikeng@hotmail.com
  • ลืมบอกไปลูกสุนัขอยู่แถวนน มารับด้วยตนเอง
  • :o027:ไงก็ขอให้ เด็กๆ ได้ไป อยู่ กับ คนที่รัก พิทบลูจริงๆ นะครับ:o027:

..........................................................
    ไฟล์แนบ
    222_123_234_125t4f3frame1.gif 24K
    1232379814ip222_123_234_125t4f2frame12.gif 35K
  • ขอรูปตัวเมียคับ
  • ยังมีเหลือมั้ยคะ อยากได้มาเป็นเพื่อนน้องแหนม
  • เจ้า แหนม ตัวแสบ อ่ะหรอ คราวนี้มันจะได้สอนน้อง มัน แทะ กันชนหน้าไปเลย อ่ะดิ กร๊ากกกก
  • :m028:คุณ mancandy ทำรูปที่ลงยังไงครับ สนใจอ่ะ...
  • แหม คุณหยกคะ ตอนนี้น้องแหนมไม่แงะแล้วค่ะ เพราะผึ้งเอาตะไคร้ฉีดกันยุงไปฉีดเอาไว้ที่รถ น้องแหนมกลัวฉีดๆค่ะ

ตกลงว่ายังมีอยู่มั้ยคะนี่
  • 555 คิดว่าตะไคร้จะกันมันได้ซักกี่วัน อิอิอิ
    ขู่ๆ 55555
  • พี่ mancandy ลงรูปที่ไปมิตติ้งวันเสาร์ให้ดูด้วยได้ไหมค่ะ โคเคนกะแคนดี้นะค่ะ เป็นงัยมั่งอยากเห็นค่ะ
  • ตอบ พี่ คิม นะ ครับ

..........................ผม เพชร ครับ วิธีทำ รูป เข้าที่ เวป http://hi5text.com/gifez/index0.php นี้เลย นะ ครับ ทำได้หลายแบบ หลายขนาดเลย ครับ

ถ้า ทำได้ก็ เอา มาโชร์ มังนะครับ ไอ้ ขี้หมา น่ารัก มาก

แต่ถ้า ทำไม่ได้ ก็ ลง เมล์ พี่ไว้ ครับ เดียว ผม ว่างจะแอด ไป สอนให้ ครับ

ตอบน้อง กุ๊ก ครับ ได้เลย ดู เอานะ ครับ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    D322.jpg 81K
    D122.jpg 78K
    D92.jpg 90K
    D84.jpg 92K
    D42.jpg 83K
  • ลูก ใคร ........................ครับ มา รับ ที่ 555+

ผมไม่มีรูป อื่นเลย ครับ มีแค่ นี้ เลย ทำ มาให้ ดู เล่น นะครับ พี่ คิม

ว่าจะ เอา ปลอก คอ ใหม่ ให้ โคเคน ก็ ยังไม่ได้ เข้า กทม เลย ครับ ของ แคนดี้ อัน แดง ยังใช่ได้ ดี เลย พี่ ครับ โซ่แลส 9 มม

ราคาเท่าไร ครับ ที่ ผมใช่ กับแคนดี้ นะ ผม ลืม ราคาไปแล้ว อะ จะเอา ให้ โคเคน ด้วย อิอิ แล้วใหญ่สุด มี กี่ มม ครับ

ลูกน้อง กุ๊ก ก็ น่ารัก นะเนีย อิอิ
    ไฟล์แนบ
    119.42.7.gif 68K
    119.4.gif 49K
  • หวัดดีครับคุณเพชร ดูแล้วลายตา รู้จักคำว่าลายตาไหมครับ 5555555 อยากเห็นมิตติ้งของชาวพิตโลกครับ
  • CommentAuthorburnm69 CommentTimeJan 12th 2009 [มีการแก้ไข]
    ใครที่ลี้ยง พิทบูล แล้วมีปัญหาไม่สามารถเลี้ยงต่อได้ด้วยเหตุผลใดก็ตามแต่ ยินดีรับเลี้ยงต่อครับ ไม่ได้คิดจะเอาไปขาย หรือเอาไปผสมขายนะครับ เลี้ยงเพราะชอบ พิทบูล เป็นการส่วนตัว ถ้าใครจะแบ่งให้เลี้ยงก็ติดต่อได้ครับผม ยินดีรับใช้ครับ
    ตัวผู้ก็ได้ตัวเมียก็ดีครับผม อยู่หาดใหญ่ครับผม ยินดีออกค่าใช้จ่ายครับผม
    0831915958
    badboybadboy_69@windowslive.com
    ไม่ใช่ไม่มีปัญญาซื้อ เที่ยวมาขอ หมา เค้านะครับที่ผมเลี้ยงอยู่มีทั้งที่ซื้อ และที่เค้าเอามาให้ถึงบ้านครับ
    ติดต่อไปที่พี่คนนี้เลยครับ