ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แบบเสื้อ Andaman Big Bone
  • แบบเสื้อ (คอปก และ คอกลม) Andaman Big Bone ราคาตัวละ 199.-
    สมาชิกท่านใดสนใจสามารถติดต่อได้ที่ 087-628-0270 (คุณจ๊อด) และ 086-003-3661 (คุณป๋อง)
    ไฟล์แนบ
    Completed-1.gif 25K
  • เอาใหญ่แล้วเสี่ย jozz
    จารวยไปกันใหญ่แล้ว
    ขายหมาอย่างเดียวไม่พอ
    ทำเสื้อมาขายด้วย
    ขั้นเทพแท้ๆ
    นับถือๆๆ
  • เตรียมไว้วันที่ 16หรือเปล่าน้องจ๊อด ทำใส่ใหญ่เผื่อไว้บ้างนะน้อง สมาชิกพิทบูลภูเก็ต พวกบิ๊กๆๆ ทั้งนั้น เดี่ยวขอดูถ้าสวยเอาไว้ใช้งานสักต้ว สองตัว มีกีสีละน้อง เอาไปโชว์งานมีสติ่งด้วยนะ อย่าลืมเผื่อทีมงานอุดหนุน
  • อยากได้อะจ๊อดส่งมากทม.สองตัวดิเอา XLหนึ่ง Sหนึ่งหย่าลืมนะผ้าดีปะเนี่ย
  • โอ้สวยอ่ะ อย่างงี้ต้องสั่งซื้อสักตัวแล้ว
  • จ๊อดแก้ไขจาSเอาเป็นM
  • เดี๋ยวตอนเช้าเราจะอัฟให้ดูเสื้อคอกลมอีกทีแล้วจะแจ้งราคาและรายละเอียดของเนื้อผ้าให้ทราบนะคับ

ราคาเสื้อที่แจ้งไปข้างต้นเป็นราคาเสื้อคอกลม :022: ต้องขอโทษด้วยที่บอกไปไม่ละเอียด:024:

เสื้อสามารถสั่งจองได้ทั้งสมาชิกและผู้สนใจทุกท่านนะคับจะโทรมาสั่งหรือจะมาสั่งเองที่ร้านผม(ป๋องจตุจักรภูเก็ต)หรือที่

ร้าน อันดามันบิ๊กโบน เพดช็อป (จตุจักรภูเก็ต)
  • สวยดีนะครับ ไปภูเก็ตวันไหนจะเข้าไปชมที่ร้านครับ
  • นี่ก็ภูเก็ต แต่ไปอาศัยอยู่ กทม.
    ไฟล์แนบ
    DSC_0547.JPG 109K
  • สอบถามน้องป่อง จัตุจักรภูเก็ต มันอยู่ตรงไหนหรือ ไม่ใช้ตลาดนาคาวาไรตี้หรือ หรือในเมือง หรืออยู่ป่าตอง ยังไม่รู้จริงๆ ถ้าป่าตองนะพอเห็นอยู่ พื้นที่เมืองยังไม่รู้เลย ว่าอยู่ส่วนไหน แจ้งให้ทราบล่วงหน้าด้วย
  • :m066:อยู่ใกล้กลับ บ.ข.ส.คับจะเป็นตลาดท้ายรถเก่าคับ ในตัวเมืองภูเก็ตเลยคับ
  • คุณPonker บอกที่อยู่ให้สมาชิกชัดเจนหน่อยน่ะครับ..เดี๋ยวให้ใบเตือนซะเลย...จากฝ่ายบุคคล
  • ร้านที่พี่มาเมาหัวปักดินตอนปีใหม่นั่นแหละ ร้านนั้นเลย :m026:

สำหรับสมาชิกที่ยังไม่รู้เส้นทาง ร้านผมตั้งอยู่ที่ ตลาดท้ายรถเก่า (จตุจักรภูเก็ต)ข้าง บขส ภูเก็ต
    ร้านปลาป้าแจ๋วปลานำโชคส่วนร้าน andaman big bone pet shop อยู่ติดกับร้านป้าแจ๋วปลานำโชค
  • ฮึ ฮึ ครบวงจร

ขายหมา ขายเสื้อ และอื่นๆอีก

จัด มิตติ้ง เพื่อขายหมา ขายเสื้อ

งานมิตติ้งPITBULL ที่พวกคุณจะจัดขึ้นในเดือนมกราคม

ผมว่าไม่น่าเอาคำว่า PITBULL PHUKET มาใช้นะัครับ

เพราัะรู้สึกจะเหมือนเป็นงานเฉพาะของพวกคุณเอง Andaman Big Bone

ต่อไปพวกคุณจัดงานน่าจะใช้ชื่อเกี่ยวกับคอกคุณเองเช่น Andaman Big Bone SHOW

อย่าเอาคำว่า MEETING PITBULL PHUKET มาใช้เลยครับมันจะหมด ศัรทธา

ดูตอนแรกเหมือนจะดี แต่สุดท้ายก็เพื่อธุรกิจของพวกคุณเองทั้งนั้น

เห็นแต่ประกาศว่ากลุ่ม หรือคอก Andaman Big Bone อย่างเดียว

ศัรทธาและอุดมการณ์มันไปไหนแล้วหมดครับ

ทีหลังอย่าไปว่าคนอื่นที่เขาขายหมาเหมือนคุณอีกก็แล้วกัน

เพราะพวกคุณก็ไม่ต่างอะไรกับพวกเขา

หมาพวกคุณมันเทพ หมาคนอื่นให้สวยขนาดไหนคุณก็บอกไม่สวย

สุึดท้ายก็เพื่อธุรกิจตัวเองเหมือนกัน
  • เสื้อสวยครับคุณป๋อง ส่งมาเชียงใหม่ได้ไหมเนี่ย555ไอ้โต้เป็นไงมั่งคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG-5226.JPG 68K
  • แบบเสื้อคอกลม ราคา 199.- บาท
    ไฟล์แนบ
    tshirt.gif 15K
  • เฮ้อไอ้ผีขี้อิจฉา

มีคนอย่างมึงนี่แหละ

ภูเก็ตถึงรวมกันไม่ติดซักที

สาดดดดดดดดดเอ้ย:m021:
  • คนเค้าออกมาแสดงความคิดเห็นก็ไปว่าเค้า

ลองดูผมว่ามันก็เป็นจริงอย่างผีตัวบนว่านะ

คำว่า MEETING PITBULL PHUKET อย่า เอามาบังหน้าหาผลประโยชน์ให้แก่พวกตัวเองเลย

ทำการตลาดแบบอื่นดีกว่า อย่าเอางานส่วนรวม มาเป็นงานเฉพาะกลุ่มเลย

ตอนแรกมันทำท่าว่าจะรวมกันได้ สุดท้ายพวกคุณก็มาแบ่งกลุ่มกันอีก กลุ่มพวกคุณเป็นคนแบ่งแยกเองนะ

กลายเป็นงานมิตติ้งเฉพาะพวกคุณ ไม่ใช่งาน MEETING PITBULL PHUKET อย่่างที่ประกาศไว้

คิดให้ดีที่มันรวมกันไม่ได้ทุกวันนี้ก็เพราะธุรกิจมาบังหน้าไม่ใช่หรือ ?????
  • ถึง ผีผี ทั้งหลาย

ที่ใช้ชื่อ MEETING PITBULL PHUKET ก็เพราะจัดในภูเก็ต เหมือนๆๆ กับจังหวัดอื่นๆๆที่ใช้ชื่อจังหวัดมาตั้งชื่อมีตติ้ง

...เมื่อก่อนไม่มีใครจัดมีตติ้ง พอพวกผมจัด คุณก้อชอบตั้งประเด็นมาก่อกวนการจัดมีตติ้งทุกๆครั้ง (ทำเพื่อ?)

และคนที่เคยมาร่วมงานต่างก้อรู้จักกันในนาม MEETING PITBULL PHUKET ไม่ได้รู้จักในนาม ANDAMAN BIG BONE ซะหน่อย

**ขอย้ำ...งานนี้จัดขึ้นเพื่อชาวภูเก็ต และจังหวัดใกล้เคียง

และงานนี้ก้อไม่ได้จำกัดหรือบังคับว่าทุกๆๆคนที่มาร่วมงานจะต้องมีเสื้อ ANDAMAN BIG BONE

ส่วนเรื่อง ร้าน ANDAMAN BIG BONE PET SHOP มันก้อเป็นร้านค้าที่มี ทั้งสัตว์ อาหาร อุปกรณ์เลี้ยงสัตว์ทุกชนิด

เรื่องหมา สวยหรือไม่สวย ผมเป็นคนยอมรับความจริง หมาไม่สวย ก้อคือไม่สวย แต่ผมก้อไม่เคยหลอกขายหมาใคร

การที่ทำเสื้อขาย มันแปลกตรงไหน และผมก้อไม่เคยพบเคยเจอใครที่จ้องต่อว่าเรื่องการขายเสื้อ

มีแต่ตัวคุณนั่นแหละคอยจ้องจะโจมตีผมตลอด (เป็นไรมากป่าวมึงอ่ะ)

สำหรับ ANDAMAN BIG BONE SHOW ต้องจัดขึ้นแน่ๆๆ ขอบคุณสำหรับไอเดียดีดีนะคับ

ใครกันแน่ที่เป็นตัวแบ่งกลุ่มอยู่ทุกวันนี้ ขอร้องอย่าสร้างภาพ กลุ่มนี้เป็นกลุ่มคนถูกพวกคุณหลอกมาทั้งนั้น

อย่ามากระแทกกันในบอร์ดเลย เกรงใจพี่มาร์ค

ปล. for further information pls contact us directly. Tel. 087-628-0270
  • ส่วนเรื่องเสื้อคอปก ตอนนี้เรากำลังดำเนินการอยู่คับ
  • ขอเป็นผีด่าผีสักที ผมว่างานมิ้งติ้งที่ผ่านมามันไม่ออกมาดีเท่าที่ควรก็เพราะยังมีคนที่มีความคิดแบบผีอย่างพวกคุณอยู่ทุกวันนี้ถึงได้แบบผีแบบนี้ถึงเค้าจะหาผลประโยชน์อะไรเค้าก็ยังมีใจรักpitbull ยังมีการรวมตัวกันเพื่อพบปะพูดคุยไม่ใช่คอยแต่มาเป็นผีเร่ร่อนแบบนี้ (ขออภัยผีในบางกระทู้)
  • ใครจะขายอะไรคงไม่มีใครว่าหลอก

เพราะมันเป็นอาชีพสุจริต

แต่อย่าเอาส่วนรวมดึึงลงมาหรือลากลงมาเพื่อผลประโยชน์ส่วนตัวก็พอ ( ใจคุณเท่านั้นที่รู้ดี )

และงาน Meeting pitbull phuket มันมีมาก่อนรุ่นที่พวกคุณจัดอีก

แต่มันเลิกล้มห่างหายไปเพราะัไอ้คำว่า ธุรกิจ และแบ่งพรรค แบ่งพวกนี้แหละ

เลยไม่อยากให้มันย้อนกลับไปเป็นเหมือนอดีตนะ

คุณก็รู้อยู่แกใจดีว่า ไอ้ที่พิทบูลภูเก็ตมันรวมกันไม่ได้เพราะอะไร

ถ้าไม่ใช่เพราะธุรกิจ และไอ้การแบ่งพรรค แบ่งพวก

มันจะหมดความขลังนะกับคำว่า Meeting Pitbull Phuket
  • เมื่อคุณไม่ชอบ งั้นคุณก็ไม่ต้องมา
    แก้ปัญหาง่ายๆจบ แค่เนี๊ยะโง่จิงๆ:o044:
  • เมื่อพวกคุณเห็นว่าเป็นงานเพื่อประโยชน์ของพวกผมก็ไม่ต้องมา
    แต่สำหรับกลุ่มที่เห็นว่าเป็นงานของคนที่รักพิทก็เชิญคับ
    และอีกอย่างผมก็ไม่ได้บังคับว่าคนที่มาต้องซื้อของๆผม
    และใครจะเอาอะไรมาขายก็ได้ ไม่ได้บังคับ โปรดใช้ปัญญาอัน
    น้อยนิดคิดดูซิคับ:m014:
  • เขาเตือนก็ไม่ฟังน้อ มึนจริงๆ

สุดท้ายก็ยังแบ่งกลุ่มอยู่ดี

สรุปงานเดือนมกราคมเป็นงาน Andaman Big Bone Meeting ?
  • คำว่า มึน ของคุณควรจะเก็บไว้ใช้กับคุณดีกว่า ท่าท่างจะมึนไม่หายถึงได้ยังไม่จบไม่สิ้นสักที ถ้าคุณคิดว่ามันไม่ใช่งาน
    meeting pitbull puket จริงๆๆคุณก็ไม่ต้องมา เพราะงานนี้เชิญเฉพาะคนที่รัก pitbull จริงๆๆเท่านัี้น ไม่ใช่พวกคอยแต่สร้างปัญหาแบบพวกคุณ คอยจ้องแต่จะแบ่งแยก แข่งขัน กลัวคนอื่นเค้าจะมีหมาดีกว่า คุณมีหมาดีจริงป่าว:o023:
  • ขอโทษนะคับสำหรับผีที่ชอบก่อกวนทั้งหลาย ถ้าคุณไม่ชอบการจัดงานของพวกเค้าคุณก็ไม่ต้องไปยุ่งซิคับ ถ้าคุณคิดว่าเค้าจัดเพื่อผลประโยชน์ของเค้า คุณก็จัดของคุณบ้างซิ (เพื่อคุณจะได้ผลประโยชน์บ้าง) อย่าเข้ามาด่าเค้าทำให้กระทู้นี้เสียหายเลยคับ(คนอื่นเค้าจะได้เข้ามาบ้าง)เกรงใจป๋ามาร์คกันบ้าง
  • ขอโทษนะคับสำหรับผีที่ชอบก่อกวนทั้งหลาย ถ้าคุณไม่ชอบการจัดงานของพวกเค้าคุณก็ไม่ต้องไปยุ่งซิคับ ถ้าคุณคิดว่าเค้าจัดเพื่อผลประโยชน์ของเค้า คุณก็จัดของคุณบ้างซิ (เพื่อคุณจะได้ผลประโยชน์บ้าง) อย่าเข้ามาด่าเค้าทำให้กระทู้นี้เสียหายเลยคับ(คนอื่นเค้าจะได้เข้ามาบ้าง)เกรงใจป๋ามาร์คกันบ้าง

สำหรับคนที่ตำหนิพวกเค้า พวกคุณลองทำให้ดีกว่าพวก Andaman Big Bone สิครับ พวกคุณทำได้มั้ย

ใคร ??? ห้ามพวกคุณเอาหมามาขาย
    ใคร ??? ห้ามพวกคุณทำเสื้อ
    ใคร ??? ห้ามพวกคุณเอาหมามาโชว์
    และ ใคร ??? ที่จะช่วยกันทำ มิตติ้งภาคใต้ฝั่งอันดามัน บ้านเราให้ดียิ่งขึ้น
    หยุดการกระทำ ที่ทำให้งานดีๆสำหรับพวกเราชาวพิทบลู มันไม่ก้าวหน้าได้แล้ว
    งานนี้ สำหรับพวกเราทุกคน พบปะ สังสรรค์ พูดคุย แลกเปลี่ยน อย่าใจแคบ

หนึ่ง กระบี่
  • ขอโทษนะคับไม่ทราบว่าผีตัวที่ออกว่าเค้ากัน มีหมาฟันเหยิน หางคด ใช่ป่าวคับ
  • ขอโทษนะขอเจือกนิด
    ผมเห็นว่างานนี้ทางกลุ่ม
    Andaman big bone เค้าเป็นคนจัดงาน
    มันก็ต้องมีชื่อ รูปแบบ เป็นแบบของเค้าซิ
    แล้วมันการชี้แจงรูปแบบงานทั้งหมดไว้แต่ต้น
    ผมก็ไม่เห็นมันจามีการห้ามใครอาไรที่ไหน
    ส่วนเรืองเสื้อมันก็เป็นการทำในกลุ่มของเขา
    ที่ไหนๆเขาก็ทำกัน
    ผมเห็นในงานmittingก็มีใส่กันตั้งหลายค่าย
    ไม่จำเป็นจาต้องใส่เหมือนกัน
    คนเรามันคิดไม่จำเป็นต้องเหมือนกัน
    แค่รักในสิ่งเดียวกันก็น่าจาพอแล้ว
    ที่จามาพบปะเห็นหน้ากัน
    คอยแต่คิดว่าจาเสียหน้ากัน
    รึอาไรก็แต่เพราะยังงี้แหละผมว่ามันลยพาลเขาไปทั่ว
    เอาเรืองไม่ใช่เรืองมาสาดกัน
    คนนอกเลยมองดู ภูเก็ต แปลกๆ
    จากผีตัวแดง หุ หุ
  • ครั้งหน้า ถ้าในนามกลุ่ม ก็อย่าใช้คำว่า Meeting Pitbull Phuket

มันดูแปลกๆ
  • คุณไปจดลิขสิทธ์มาหรอถึงมาห้ามเค้าไปทั่วไม่ให้ใช้คำว่า meeting pitbull phuket ไม่มีปัญญาก็กลับไปเลี้ยงหมาอุบาทอุบาทที่บ้านต่อไปเหอะ อย่ามาใช้อำนาจบังคับเค้าไปทั่ว
  • เท่าที่ผมอ่านหัวข้อกระทู้มันเป็น แบบเสื้อ andaman big bone ไม่ใช่ meeting pitbull phuket ซะหน่อย คุณเข้าใจอะไรผิดกันหรือป่าว ถึงได้เข้าไปต่อว่าพวกเค้า ถ้าไม่ชอบคุณก็ไปว่าที่อื่นนี่มันเป็นกระทู้สั่งเสื้อ คนอื่นเค้าจะได้เข้ามาสั่งจองเสื้อกัน เพราะตอนนี้มีแต่ว่ากันไปว่ากันมา อ่านภาษาไทยไม่ออกหรืองัย
  • อย่าทะเลาะกันครับ...ขอชี้แจงในการจัดงานเพื่อดูการพัฒนาหมาพิทบูลในภูเก็ตและจังหวัดใกล้เคียงว่าไปถึงไหนกันแล้ว..และพบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันเช่น สูตรอาหารหรือทำอย่างไรให้พัฒนาสายพันธุ๋พิทบูลให้ทันกับที่อื่นเขา..แค่นี้เองน่ะครับ.ส่วนเรื่องเสื้อซื้อไม่ซื้อไม่ว่ากันแค่มีไว้ให้สะสม...หากคุณผีมากพูดมากเดี๋ยวให้ใบเตือนซะเลย :003:

จากฝ่ายบุคคลโรงแรมฯ
  • งานเค้าจัดที่ภูเก็ต
    จาให้ใช้ชื่อ mitting ว่าอาราย
    แม่งสาดดดดดดดดดด
  • เค้าก้อเคยอยู่ ภูเก็จ นะ ในหานบีชค่ะ
    แต่ตอนนี้ ย้ายมา สมุยแล้ว ไม่ทราบว่า จะเข้าชมรม ที่ไหน ยังไง กำลังหาข้อมูลน่ะค่ะ
    ใครทราบแนะนำด้วยน้าาาาาา
    ไฟล์แนบ
    Copy of DSCF58974.JPG 102K
  • วันที่ วันอาทิตย์ 16 ม.ค. 54 เวลา 16.00 น.มี Meeting ที่สะพานหินกัน ว่างไหมคุณmushy ไปร่วมงานสิครับ จะได้เจอสามาชิกกันหลายคน..:015:
  • เขาทำเสื้อขายมันผิดตรงไหนครับ และผมอ่านดูกระทู้ เขาก็ไม่ได้พูดเลยว่าต้องซื้อใส่ไปงานมิทติ้งภูเก็ต
    จิตใจคับแคบเกินไปหรือเปล่าครับ งานมีทติ้งก็งานมีทติ้ง ทำเสื้อขายก็ทำเสื้อขาย ไม่เห็นแปลกตรงไหนเลย

กรรม จิงๆ
  • ถึงฝ่ายบุคคล
    เค้าจะลงชมรมที่สมุยไม่ใช่เหรอ เอาเวลาไปตั้งชื่อให้ลูกชายดีกว่ามั้ง(ไม่ได้กั๊กนะ)+++555555555+++:o023::o028::o054:
  • จริงเหรอ ที่สมุย เมื่อไหร่คะ ที่ไหน ขอรายละเอียดด่วนค่าาาาา
    ไฟล์แนบ
    Copy of DSCF61447.JPG 112K
  • :006:งานเข้าโว้ยๆๆๆๆๆจ๊อดเอาน่าเราทำดีไม่เดือดร้อนใครทำไปอิๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2803_resize.jpg 101K
  • พวก แก่ นี่ จริง ๆๆๆ เลย ด่า กัน ได้ ทุก วี้ ทุกวัน
  • เสื้อโปโลไปถึงไหนกันแล้ว:011:
  • ปีใหม่ ทำบุญร้านและคอกบ้าง Jozz ผีจะได้ไ่ม่ตามมาลอกหลอน 5555

ขายดี ขายดี คราบ Jozz

เดี๋ยวหาเบอร์ร้านเสื้อให้นะ Jozz
  • พ่อ marko [ Biz markies x Prettt of Newgens ]
    ไฟล์แนบ
    IMG_0769r.JPG 105K
    IMG_0669.JPG 109K
    IMG_0705.JPG 104K
  • แม่ Luny [ Lucifer of Newline x Beuty ]
    ไฟล์แนบ
    IMG_0687.JPG 117K
    IMG_0725.JPG 101K
  • 1. ลูกสุนัขเพศเมียอายุ 2 เดือน
    The panda of Andaman bigbone
    ไฟล์แนบ
    IMG_0786.JPG 81K
    IMG_0791.JPG 73K
    IMG_0800.JPG 85K
  • 2. ลูกสุนัขเพศเมียอายุ 2 เดือน
    The pookies of Andaman bigbone
    ไฟล์แนบ
    IMG_0696.JPG 85K
  • 3. ลูกสุนัขเพศเมียอายุ 2 เดือน
    The Lasberry of Andaman bigbone
    ไฟล์แนบ
    IMG_0769.JPG 113K
  • 4. ลูกสุนัขเพศผู้อายุ 1 เดือน
    The Pheonix of Andaman bigbone
    พ่อ marko [ Biz markies X pritty of pretty of Newgens ]
    แม่ Bluejeans [ PR squires callito caribean cool X Sugas ]
    ไฟล์แนบ
    IMG_0801.JPG 87K