ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• JAE-KUNG aka. แจคุง

DIRECT SHORTY BOY X SASSY SON
    BLOOD OF BONES (NEMESIS SON) & TRIPPLE X (XXX)
    FREAK & WIDE
    EXTREAM BULLY IN THAILAND

"แจคุง" ลูกชายของ ช็อตตี้บอย กับ แซสซี่
    สาย โบน ซึ่งเป็นลูกชายของ เนเมซิส และสาย ทริปเปิ้นเอ็กซ์
    กร่าง และ กว้าง เป็นเอ็กซ์ตรีมบูลลี่ตัวหนึ่งในไทย

PRODUCING COMMING SOON BY TNT-KENNEL
    กำลังทำโปรดิว

WEB SITE UPDATED, LET GO !!!
    เว็บไซต์เราอัพเดทแล้ว ต้อนรับปีใหม่ 2011

http://www.tnt-kennel.com
    :o061:

ขอขอบคุณ
    Special Thanks for p'BIG CHILL BIW :o030:
    ไฟล์แนบ
    JAEKUNG_web.jpg 40K
  • JAE-KUNG BREED TO EASYRIDER DAUGHTER
    DOUBLE XXX OF TITUS WOW !!!

ชุดนี้เป็นการบรีดระหว่าง "แจคุง" กับ "โซเฟีย"
    โซเฟีย เป็นลูกสาวของพ่อพันธุ์ชื่อดังในอเมริกา อีซี่ไรเดอร์ และเป็นหลานของ ทริปเปิ้ลเอ็กซ์
    เท่ากับว่า
    เป็นการผสม แบบดับเบิ้ลทริปเปิ้ลเอ็กซ์

CONFIRM !!! :o061:
    ไฟล์แนบ
    JaekungXSofia1.jpg 38K
  • กระทู้ ที่แล้วมรึงยังไม่เอาแม่หมามาลง กระทู้นี้ มาหลอกแดกอะไรชาวบ้านเค้าอีก from fc ต้อม กูจะตามมรึง ไม่ให้มรึงหลอกแดกชาวบ้าน เหมือนที่คนอื่นๆเคยโดนมรึงหลอกแดกอีก
  • ผีเริ่มหน้ามืดแล้วครับ 555 ด่ากราดอย่างกับ M16 ตื่นเต้นดีครับ

DOUBLE XXX OF TITUS COMMING SOON !!! :o016:
  • อยากเห็นเร็วๆ ครับพี่ต้อมลูกชุดนี้:063:
    ไฟล์แนบ
    CIMG0072.JPG 93K
  • อ้อลืม...(ขออยาบๆ หน่อยนะพี่น้อง)

ถึงผี ตัวข้างบน ถ้ามรึงอยากดูแม่ แหกตาเข้าไปดูในเว็บไซต์กรูโน่น ไอ้บ้า
    หัดทำการบ้านบ้างนะมรึง

ปล. เมื่อไหร่มรึงจะโทรมาซะทีวะ กรูรอจนเบื่อแล้วนะ เอาแต่หดหัวอยู่ได้

************************:o055:
  • หวัดปีใหม่น้องแชมป์....

ตัวที่โชว์นั่นลูกแจสเปอร์แน่ๆ ใช่เปล่า? เริ่มโตเป็นหนุ่มแล้วนะ สวยเอาเรื่องเล๊ย !!!

ชุดนี้ไปคลอดที่ "ขอนแก่น" เด้อ... ใครอยู่ใกล้ รอชมๆ นะครับบบ :o032:
  • ไช่ครับพี่ :051:
    ไฟล์แนบ
    CIMG0058.JPG 96K
  • สวัสดีปีใหม่ครับพี่ต้อม มีความสุขมากๆๆนะพี่ :005:
  • ชุดนี้น่าสนมากๆ...รอดูนะครับ

เอารูป Sassy มาฝากครับ ต้อม..
    ไฟล์แนบ
    13.jpg 119K
  • อายุ เท่าไหร่แล้วคะ
    ไฟล์แนบ
    Copy of DSCF58973.JPG 102K
  • ไม่เอาครับ น้าผี อย่าว่ากัน...รักกัน..
  • :005:หวัดดีปีใหม่พี่ แหมเปิดตัวฉลองปีใหม่เลยนะ :063:
    ไฟล์แนบ
    DSCF63662.jpg 115K
  • JAE-KUNG :006::006::006: งามมาก..:063:
  • ยินดีต้อนรับทุกๆ ท่าน รักแท้ ต้องไม่แพ้ระยะทางนะเพื่อนๆ
    - น้องแชมป์, คุณโต้ง, คุณ mushy แจคุงอายุ 2 ปีครับผม
    - ขอบคุณพี่บิว สำหรับ Sassy เป็นตัวเมียที่สวยมากตัวหนึ่งของเมืองไทยเลยทีเดียว ไปดูตัวเป็นๆ เอานะครับ ฟันธง!!!

ส วั ส ดี ปี ใ ห ม่ 2 5 5 4 / 2 0 1 1
    ข อ ใ ห้ ทุ ก ท่ า น ป ร ะ ส บ แ ต่ ค ว า ม สุ ข ค ว า ม เ จ ริ ญ ทำ ดี ไ ด้ ดี สุ ข ภ า พ แ ข็ ง แ ร ง ต ล อ ด ปี !!!

ปล. ส่วนคนที่ทำชั่วก็ได้ชั่วไปละกัน 555 นี่เพิ่งต้นปี กลับตัวยังทันนะคร๊าบบบ

• ภัทร NewSuphan เอาตัวอะไรมาโชว์ ไม่ต้องเลยนะ ซุ่มไว้ๆๆๆ 555

จุ๊ๆๆๆ อย่าเอ็ดไป

ขอถือโอกาสนี้แจ้งข่าวดี แก่เพื่อนๆ ญาติมิตรสหาย ทั้งใกล้และไกล
    เพื่อนเรา "เอก ณ โพธาราม" กะ "น้องป้อม ศรีเมืองกาญจน์"
    กำลังจะ "แต่งงงงงงงงงงงงงานนนนนนนนนนนน" กันแว้วววว :o027:

HAPPY WEDDING DAY COMMING SOON !!!:o036:
    ไฟล์แนบ
    20090115032302_DSC0102220(Small).jpg 65K
  • โอ้ววววว ดีจายกะนังเอกเจงๆๆมีคนเห็นความดีงามนอกเหนือหน้าตาแล้ววววว:022:
  • เร็วเลย เดี๋ยวไม่ทันหน้าหนาว อิ อิ
  • :063::063::063::063:ชุดนี้แจ่มแน่