ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ร้านล้างรถแป๋ รังสิต-นครนายก อย่าได้แวะ
  • ใครยังไม่เคยแวะล้างรถที่ร้านแป๋ อย่าได้แวะไปเด็ดขาดหากคุณเป็นหนึ่งที่รักรถ ร้านอยู่แถวรังสิต-นครนายกเส้นเลียบคลองแถวตลาดน้ำรังสิต(ติดผับชื่อZodiac) หลังจากล้างน้ำแล้วเจ้าของร้านก็ขับถอยเข้ามาจอดด้านในเพื่อเช็ดแห้ง แต่เปิดเหวี่ยงประตูฝั่งคนขับชนฝาผนังที่เป็นแผ่นคอนกรีด เสียงดังสนั่น ปรากฎว่าประตูเราสีหลุดเป็นรู เราเดินไปต่อพูดว่าล้างรถที่นี่ได้แผลหรือนี่ ทีแรกมันไม่ยอมรับ เราเลยพูดว่าจะบอกว่าเป็นเองมาตั้งแต่แรกแล้วรึ มันเลยตอบว่าเอ่อพี่เองที่เปิดชนแหละรอยนี้ และก็ยืนวนไปวนมา ไม่พูดอะไร ไม่ได้รับแม้กระทั่งคำขอโทษ .....
    อยากบอกว่า ร้านล้างรถทั้งหลายหากได้อ่านข้อความนี้ ควรระลึกไว้ด้วยนะคะ ว่าไม่ว่าใครก็ย่อมรักรถของตนเอง ในเมื่อคุณไม่สามารถรับผิดชอบกับสิ่งที่เสียหายต่อรถของลูกค้าได้ คุณก็ควรที่จะระวังให้ลูกค้าด้วย
  • ผมเข้าใจเลยครับ ผมเองก็เป็นคนรักรถมาก..เราถนอมของเราแทบตายดูแลไม่มีขีดมีข่วน แต่ต้องมาเจอแบบนี้มันเจ็บแทนรถเลย
    ใครอยู่แถวนั้นรู้แล้วว่าเขาเป็นแบบนี้ก็เลือกที่ล้างรถที่อื่นเถอะครับ ทำธุรกิจเกี่ยวกับดูแลรักษารถแท้ๆแต่ไม่มีความรักรถแลรับผิดชอบเลย
    ห่วยแตกครับแบบนี้...:064::064::064::022:
  • ไม่ควรไปบริการอย่างยิ่ง
  • เหี้ยจิงจิง