ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • ไอ้น้องคีหายไปไหนหว่า ไม่รายงานตัวเลย คลองขอนแก่นหายไหนกันหมด
  • ฉลอง ให้เจ๊ที่ไหนพี่ตั้ม บอกมั่งเด้อ จะไปถล่มกัน ว่าไงเบ้น
  • พี่เต้ทำไงจะมีหมาสวยๆแบบ C9 มาอยู่ จ.เลยซักตัวพี่:o013:
  • จัดไปเลยคับกำลังว่างพอดีเลยพี่เต้ ยังไงโทรหาน้องนะคับพี่
  • H.B.D. เจ๊วันครับ ขอให้สวยวันสวยคืนน่ะครับ

มีลูกเต็มบ้านมีหลานเต็มเมืองน่ะครับ อิอิอิอิ

พี่ตั้มอย่าแสดงความอ่อน น่ะครับ
  • มาแล้วๆๆๆๆพี่ชายคร๊าฟ.......

น้องมัวมีนเมาช่วงปีไหม่มากไปนิด.........

คลอดวันไหนพี่เดวโทรไปหาเน้อ............
  • ตกข่าวเลยตู......

ไม่เข้าซะหลายวัน

ดีใจกับพี่เต้ด้วยคร๊าฟ
  • พี่คี ตัวเมียมีแต่ตัวสวยๆหน้าบี่จนหายใจจะไม่ออกแล้วคับพี่คี รายละเอียดที่เหลือถามคุณหมอเต้

เป็นคนทำคลอด ผมเป็นผู้ช่วยคุณหมอ 5555
  • 9 ตัวเลขสวย ยินดีด้วยครับเต้..

ฟิตพอรึป่าว..ต่อไปนี้ล่ะเต้จะได้อดนอนของจริง555
  • อย่าลืมอับเจ้าตัวเล็กไห้ดูบ่อยๆนะครับเต้ ส่วนเจ้าซีนายอยากได้เป็นลูกเขยเมื่อไหร่บอกจัดไป55555555555
  • มาล่ะครับ โทรหาแล้วไม่เปิดเครื่องอ่ะ เต้:001: สงสัยคงจะวุ่นอยู่

เมื่อคืนเลย ไปนอนใน robot มันซะเลย ง่วงมาก

ปล.ถ้าพี่ อ่อน แล้วอย่างน้อง อู๋ นี่เรียกว่าอะไร อ่อนโครต:013::013::013:
  • ไปไหนกันหมดเน้อ น้องๆใครจะไป พิดโลก บ้างครับ....:032:
  • ผมไปด้วย
  • ผมคับ ผมไปด้วย
    ไฟล์แนบ
    ๙าล้า3.jpg 94K
  • >>>> ขอบคุณคราบพี่เติ้ล เลข 9 สวยจริงๆพี่ ผมอดนอนมาสองวันแล้วแย่เลยตอนนี้ แต่ดีใจสุดๆหายเหนื่อยแล้วคราบ..........
  • เปลี่ยน หน้าบ้านใหม่ หาซะนานเลย ..:012:

:0พี่เต้.....9:013: ตัวเลย งามมากเลยนี้........
    ยินดีด้วยเพ่ ผุ้-เมีย กี่ตัวง่ะ:005::006:
  • >>>> ขอบคุณคราบหล้า เด็กชาย 3 เด็กหญิง 6 คราบ โอเวจ่ายลูกได้ดีจริงๆถูกใจมากๆ........................
  • >>>> โทษทีคราบพี่ตั้ม แบทหมดไม่ได้ดูอะ ง่วงก็นอนพี่เป็นธรรมดาคราบ ฮา..............ๆ
  • เยี่ยมมมมมมมมมมม.............:063::063::063:
    เฮ่อ:m036: เคยบอกว่าอยากได้ลูก โอเวมาเลี้ยง
    งานนี้คงจบ เพราะผมต้องเก็บเงินซ่อมรถก่อนนะพี่
    ครอก หน้า โดนนนนนนนน......
  • >>>> คราบคีน้องรัก จัดไปหนักๆ โทรมาได้ตลอดมาวเพื่อพี่ด้วยนะ..................

>>>> เบ้น เตรียมฉลองใหญ่น้องปิดซอยเลี้ยงงานนี้ 555.... คีจะมาได้ปล่าวหน้อ..............
  • >>>> คราบหล้า เรามันกลุ่มเดียวกันและที่สำมะคันเราเพื่อนกัน อย่าคิดมากน๊ะจ๊ะ..............
  • ถ้างั้น ขอตัว ดิเพ่เต้ สุดหล่อ ฮ่าๆๆๆๆ (เห็นบอกว่าเราอยู่กลุ่มเดียวกัน)

อย่าลืมอัฟรูป หมาผมให้ดูมั่งนะคับ เพ่เต้
  • บูมม่ายต้องขอ เดี๋ยวพี่เต้เค้าก็ให้เองแหละ จริงมั้ยพี่เต้.555
  • คับพี่เต้ นัดวันเวลามาเลยคับพี่
  • ....อู๋ นัท แคร์ ต้น หายไปไหนหมด:003:
  • จัดไปคับ พี่สัก

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • :008::008:แจ้งทราบ..แจ้งทราบ..:008::008:

ใครต้องการ BOX ใส่สุนัขสำหรับเดินทาง

ขนาดยาว78 x กว้าง59 x สูง59 (ของใหม่)

ราคา 2,000 บาท แจ้งด่วน 089-9075755

ได้โปรโมชั่นมาจำนวนจำกัดครับ...
    ไฟล์แนบ
    11622.jpg 109K
  • กรง " Knock Down " ถอดประกอบได้...

กรงเหล็กสีเทา พื้นตะแกรง มีล้อ มีถาดรอง

>>> ยาวxกว้างxสูง

>>> 79x48x64 = 1,900 ฿

>>> 94x59x77 = 2,500 ฿

>>> 108x76x89 = 3,200 ฿

>>> 122x78x93 = 4,000 ฿
  • เด้แล้ววันที่8จะมาได้ไหมเนียะอย่าบอกนะว่าไม่มา
  • ตอนเย็นถ้ามีรายการโทรหาด้วยนะครับ น้องๆ
  • ป๋า เจี๊ยบจะจัดอะไรไว้รอหรอครับ ......:018:
  • พี่เต้ มาป่าวอ่า 8 นี้

ไม่ด้ายเมากันนานแล้วนา......หุๆๆ
  • ครับพี่ตั้มรายงานตัวครับเนื่องจากต่อเนื่องมาตั้งแต่ปีใหม่จนถึง ณ บัดNOW ก็ยังไมได้พักจนเจ็บตับแล้วครับงั้นคืนนี้ผมขอไปนอนกับแฟนคนนี้ก่อนน่ะ ฝันดีทุกๆท่าน
    ไฟล์แนบ
    20101212_6aca6fb7cdd85a88f016N75msoLB0viN[1]ตัด.jpg 43K
  • มาแล้วครับพี่้น้องไม่ได้ไปไหน
  • >>>> คราบป๋าเจี๊ยบ... ไม่รู้แฟนจะใจดีให้ไปหรือปล่าว ไม่แน่ใจคราบ แต่แฟนผมใจดีนะป๋า ฮา................ๆ
  • >>>> คี... ต้องถามพี่แนน ว่าซิใจบ่อ............................
  • >>>> มารับไปได้เลยคราบบูม ตอนนี้กำลังน่ารักเลยน้อง.......................

>>>> 555... พี่ศักก็ว่าไปเลย..................................
  • พี่เต้ พีแนนต้องบอกว่า บ่อใจ สรุปพี่เต้อดไป 555555:o023::o059:
  • วันเสาร์นี้ ไปพิดโลก มีพี่ - เต้ - อู๋ จ๋อม -แคร์ .....:018: ตามนั้นรึป่าว ออกซักบ่าย 3-4 กลับซัก 4-5 ทุ่ม:065:
  • ยินดีต้อนรับ ทุกคน คับ

อย่าลืมมาเที่ยว บ้าน ผมอีกนะคับ
  • สรุปจะไปกันยังไงคับพี่ตั้ม
  • นั่งรถตู้ไปครับ เบ๊นท์ ไปด้วยแล้วใช่ป่าว:018: ไปฉลองวันเกิด ตั๊ก กัน:015::015::015:
  • พรุ่งนี้นำเหล้ามาด้วยน่ะค่ะพิดโลกจัดอาหารและสถานที่และมิกเซอร์เรียบร้อยแล้วค่ะ
  • ไม่ได้หายไปไหน หรอ พี่ตั๋ม อยู่ ขอนแก่น นี้ละ
    โลโก ไม่ได้ เงียบนะครับ กำลังสรรหาอยู๋
    ทำยาก คิดไม่ออก คิดไร ออกมาแนะนำหน่อยคร้าบบบบ
  • เลยพร้อมรึยังคับงานเริ่ม 6 โมงนะคับมาก่อนได้เปรียบนะคับบบบซิบอกให้
    ไฟล์แนบ
    121.jpg 45K
    210.jpg 63K
    312.jpg 58K
    411.jpg 64K
    59.jpg 68K
  • ล้อหมุนกันรึยังจ๊ะ..
  • บ้านนี้ล้อหมุนกี่โมง
  • เพิ่งจะตื่นครับ ยังไม่สร่างขอเวลาปรับสภาพแปป....เด่วเจอกันแน่ครับ:063::063::063:
  • ไปพิดโลกกันครับ ใครเปลี่ยนใจจะไปโทรหาด่วนๆนะครับ ไปฉลองมิตติ้งจตุรมิตร....:015:
    ไฟล์แนบ
    p3.jpg 31K
    p2.jpg 31K
    p1.jpg 31K
  • >>>> ฟื้นแล้วๆ... แต่ยังไม่เหมือนเดิม อิอิอิ............................