ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

..................................กินเองไม่ต้องยัด .............................................
  • คิดเองคับ ได้ผลอย่างเหลือเชื้อคัน กินกันแบบ บู้ล้างผานเลยคับ
    http://www.youtube.com/watch?v=DpCvohU9lEA
  • ใส้มันเป็นหมูเหรอครับ หรือเป็นข้าว
  • ศึกษาไว้เพื่อไปใช้มั้ง 5555
  • หมาหรือลิงครับระวังลมเต็มท้องอืดตายครับ
    หมาเป็นสัตว์กินเนื้อกินพืชบ้างแต่ถ้ามากเกิน
    คงไม่ไหว
  • ระบบขับถ่ายคงดีเลยนะพี่บอย:063::020:
  • ที่บ้านผมกินแบบบนี้เจ้าออสก้าผมกินที่เกือบหมดหวียิ่งกล้วยน้ำหว้ากำลังสุกแบบเหลืองๆของขอบ
    ไฟล์แนบ
    DSCF3112.jpg 30K
  • woot ผมให้ในปริมาณที่พอสมควรไม่ใช่มันกินได้ก็ให้กินจนท้องแตกหลอกคับ อย่างน้อยต้องกินวันระ 10 ลูกคับ แล้วมีเนื้อบดต้มอีกกินแต่กล้วยมันจะมีกล้ามเนื้อได้ไงระคับพี่ แต่ที่สำมันต้องกินเองคับ (มันกินเองตายดีกว่ายัดมันจนตายนะคับ)
  • ไอเราก็คิดว่าไส้กรอก ตกลงมันเป็นกล้วยเหรอนั้น
  • แจ๋วๆ
  • หมารึ ลิงวะนั่น ซัดกล้วยที่ เป็นหวีเลย:013::013::013:
  • สะตออ่ะเปล่า หมามันคาบไปคายด้านหลังอ่ะเป่า สุดท้ายเอากล้วยไปทำข้าวเม่าทอดขายปากซอยชะมะ เย้!
    ไฟล์แนบ
    20060403205514_07.jpg 61K
  • อ๊ะจ๊ากกกกกกกก.....:o007::o007:.....ท่านปรธาน บอย เล่นซะผมไม่อยากกินข้าวเม่าทอดเลย ก๊าบบบบบบบบบบบ:o071::o071:
  • กินมากไม่ดีนะคับ ไขมันมัยเยาะ
  • >>>> เห็นด้วยกับนายหล้า ลิงชัดๆ ฮา................ๆ
  • เลี้ยงหมาสุดยอดมากคับพี่บอย:063: