ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัปเดชหมากล้ามกันหน่อย คับ
  • อัปเดชหมากล้ากันหน่อย คับ
    ไฟล์แนบ
    26.jpg 116K
    035.jpg 114K
    38.jpg 104K
    114.jpg 113K
    46.jpg 118K
  • .
    ไฟล์แนบ
    94.jpg 110K
    74.jpg 96K
    66.jpg 92K
    56.jpg 100K
    055.jpg 110K
  • เจอกันที่แพนะคับ พี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    005.jpg 39K
    115.jpg 97K
  • ...พี่บอย วันที่ 8 เจอกันค่ะ...
    :002:ว่าแต่ว่า เออ :003: แพมันชื่ออะไรค่ะพี่ :022:
    :o005:แบบว่าจำชื่อแพไม่ได้ต้องขอโทษด้วยนะค่ะ:o014:
  • :o017:แพฟ้าไทยจ้า:o017:
  • โอโห ฟิตเป็นปีได้แค่นี้ เซ็งเลย
  • ไม่ได้ฟิตคับป๋า เดือนระคัง
  • ถ่ายเมื่อวานครับ แบบไขมันต่ำ
    ไฟล์แนบ
    budo1.jpg 62K
    budo.jpg 53K
  • กล้ามเป็นมัด มัดเลย:063::063::063:
  • pa2bull มานยิ้มได้น่ากลัวมาก ๆ:002::002::002:
  • pa2bull สวยมากครับ
  • ตัวล่าง สี แบบนี้ ดูน่ากลัวมากๆๆ
  • มาช่วยกันปลุกกระแส พิตบูล หน่อยนะครับ
    บอกตามตรง ผมคนเดียวไม่ไหวแน่
  • ทำไมท่านประธานไม่เอารูป ตอนมันดึงโซ่มาลงอ่ะ กล้ามดี
  • เย้ ๆๆๆๆ สายกัดจงเจริญ
    งามขนาดแม่คุณเอ้ยยยยยยย
  • อยู่ที่ไหนกันครับเนี่ย
    เผื่อใกล้ๆไปแจม
  • pa2bull สุดยอดครับ.....
  • ของตาบอยมันเอาอารายมาให้ดูฟะ กล้ามอาราย เห็นแต่โซ่เส้นบักใหญ่ เย้!
    ไฟล์แนบ
    115513.jpg 52K
  • จิวยี่ 8เดือน ไม่ทำ อะไร ที อนาคต คู่ แข็งหมากล้าม ด้วยเน๋อ

แขนหักอยู่ ต่อให้ ก่อน อิๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    100_0465.JPG 82K
  • ตี้เป็นอะไร แขนหักจริงหรือเป็นมุข ตอบที?
  • ในสนามแข่ง ไม่มีคำปลอบโยน มีแต่ทับถมเฟ้ยยยยย
  • หักจิงๆๆ คับผม หยุดงาน เป็นเดือนเลยคับผม
    ไฟล์แนบ
    168498_158369114211508_100001152608054_280272_3676750_n[1].jpg 64K
  • ถ้า ยังงั้น ต้องเตรียมตัว ให้ดี ถึง จะไม่โดน เกทับ ใช่ ป่าว คับพี่มาร์ค
  • :o040:ใจร้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย :o040:
  • 555 สวัสดี คับ พี่ บอย ตาหวาน เชียว อิๆๆ
  • การแข่งขันมีแพ้มีชนะ น้ำใจนักกีฬาคือการ ทับถมเว๊ยยยยยย

ผู้ชนะ มีสิทธิถากถาง ผู้แพ้ได้อย่างสบายใจ แพ้ครั้งเดียวโดนถ่มถุยยันลูกบวช ใครป๊อด อย่าลงแข่ง
    แต่ใครไม่กล้าลงแข่ง ก็จงเป็นสิงห์น้ำลายเลอะคีย์บอร์ดต่อไป ฮิ้วๆๆๆๆ
  • กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แรงค์ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่มาร์ค หนุกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ประสา ชาว พิทบูล ผู้ แพ้ โดน ทับ

เดี๋ยวจะ อัพ เรื่อยๆๆเหมือนกันคับ
  • :017::017:pitdeer สวยมากครับ แบบนี้ดูยังไงก็ไม่เบื่อครับ ดูหมาคนอื่นของเราจะทำได้บ้างไหมน้อ ตอนนี้สามเดือนมีแต่กล้ามท้อง (พุง) อย่างเดียวเลย เราควรเริ่มตอนกี่เดือนดีครับสำหรับการออกกำลังกาย โดยที่ไม่กระทบต่อการเจริญเติบโตของเค้า ตอนนี้ของผมหนัก ประมาณ 8,9 กก.:006::006:
    ไฟล์แนบ
    A.jpg 25K
    B.jpg 28K
  • เริ่มได้เลยครับ ค่อยๆเพิ่มตามกำลงและความพร้อมของหมาครับ
    ยิ่งออกกำลังกายมาก กล้ามเนื้อยิ่งพัฒนาสวยงาม อย่าไปรอจนโต คุณจะเสียโอกาสครับ
  • 555 ขำพี่มาร์ค งานนี้กระตุกได้หลายคนแน่ๆ...:015:
    ของผมก็มั่วเล่นไปเรื่อยๆเน้นฟิตๆ แข็งแรง
    ไฟล์แนบ
    _D8Z9487-2.jpg 102K
  • ในบอร์ดนี้ สิงห์น้ำลายเยอะ ฝึกหมาบนคีย์บอร์ด ถนัดแต่เรื่องกินเหล้ากับเรื่องหลีหญิง ฮิ้วๆๆๆๆๆ
    ชำนาญที่สุดการอัดอาหารหมา แล้วก็ตามหาหมาในฝันกันต่อไป บางคนเปลี่ยนหมามาเป็นสิบตัวแล้ว

คนฟิตหมาจริงๆ มีไม่กี่คนหรอก ฮ่าๆๆๆ
  • ผมออกกำลังทุกวันแบบไม่เว้นพักเลย ผลออกมาเป็นแบบที่เห็นตัวแน่นๆ แบบฟิตๆแต่ไม่กล้ามจัดอย่างของหมวดเป้แล้วก็ไจเเอ้น
    เรื่องหลีหญิงนี่ขอออกตัวเลย ผมคนเปิดเผย ขัดได้ที่ไหน..หยุดไม่ได้ แต่ช่วงนี้ชักแย่ ไม่ไหวๆ 555
  • ไม่ไหวก็ส่งมา พี่พอมีเวลาว่าง
  • ไม่ยอมอย่างไงก็ไม่ยอม ป๋า จะไม่ยอมโดนป๋าทับทมแน่นอนคับงานนี้สู้โว้ววววววววววววววววววววว
    ไฟล์แนบ
    บอย0.jpg 81K
  • ถนัดทรมานหมา 5555 จำได้พี่เคยพูดไว้ :001:
  • สงสัยหมายถึงสาวๆแน่ๆ ไอ้ที่พี่มีอยู่อะผมว่าก็เยอะแล้วนะจะหาเพิ่มอีกหรอ
  • ทำไงดีไม่มีเวลาเลย ไอ้แมคก็ไม่อยากฟิตมันแล้วมันแก่มากแล้วดิ ไอ้แอลจะทันไม่หนอ
  • งานนี้ใครไม่ฟิตหมามาช่วยสร้างสีสัน ไม่โกรธ แต่จำ โดนผีถล่ม จะช่วยถล่มซ้ำ
    ใครฟิตมาแบบไม่ถึง แพ้ก็โดน เหยียดหยาม ถ่มถุยไปตลอด และไม่มีสิทธิโกรธ

ดังนั้น พวกคุณมีสองทางเลือกคือ

1. สู้ เอาชนะคำสบประมาท ท่องไว้ในใจว่า กรูคือ พิตบูลแมนของจริง ต้องทำได้
    2. ยอมรับสภาพว่า อ่อน แล้วเปลี่ยนไปเลี้ยง ชิวาว่า หรือพวกพุดเดิ้ล
  • ทุกคนมีเวลาเท่ากัน คำว่าไม่มีเวลา จึงเป็น ข้ออ้างที่ ไม่สามารถรับฟังได้

การอ้างว่างานเยอะ ก็ยิ่งฟังไม่ขึ้น งานเยอะก็แสดงว่าเงินเยอะ
    ฟิตเองไม่ได้ ก็จ้าง ซิครับ ถือเป็นการสร้างงาน กระจายรายได้ ฮิ้วๆๆๆๆ
  • :o010:ใครจะยอมก็ยอมไปผมไม่ยอมมมมมมมมม:o010:
    ไฟล์แนบ
    0110.jpg 64K