ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิษณุโลกมีที่ตัดหูไหมอะคับ
  • พิโลกมีไหมอะคับหรือว่าไม่มีต้องตัดกทม.อย่างเดียว
    ถ้าใครคนไหนรู้ช่วยตอบผมทีนะคับผม
  • โทมาหาผมได้เลยคับ ผมรู้จักคับ ฮ่าๆๆๆ

นี้เบอร์ผม 0805172123 boom

จะบอกทางให้คับ คุนถามเขา คุนก็น่าจะถามให้มันเข้่าท่าหน่อยนะ คำถามคุนมันเหมือน พูดเองเออเองเลย

ฝากใว้นิดคับ (ยิ่งคำพูดสุดท้ายแล้ว ไม่น่าฟังเลย)
  • ขอโทดทีคับที่ใช้คำพูดผิดขอโทดจริงๆคับ
  • ไม่เป็นไรคับ เราคนกันเอง มีไรเราก็บอกกัน

นั้นเบอร์โทผมมีไรโทมาคุยกันคับ (ที่แห่งนี้ของแรงมากๆคับ ฮ่าๆๆๆ)

มีพิท มีเพื่อนคับ
  • มีพิท มีเกลื้อน เอ้ย มีพิทมีเพื่อน ครับ:013::013:
  • มือถือผมพังอยู่อะคับขอโทดทีพอบอกผมหน่อยได้ไหมอะคับว่าอยู่แถวไหนหรอคับ
  • รู้จัก ตลาดทรัพย์อนัน เปล่าคับ

ถามคนแถวนั้นเลยคับ ว่ารู้จัก คลีนิค บ้านรักสัตว์ เปล่าคับ

อยู่แถว สี่แยก เลยคับ คลีนิค (ต้องถามคนแถวนั้นนะคับ)
  • ขอบคุณมากคับจะได้ไปบอกพี่สาวถูกที่แต่หมามันอายุ8เดือนแล้วอะคับไม่ทราบว่ายังตัดได้ไหมอะคับ
  • เอาชัดๆ เอาไกล้ๆ เลยนะ ไปหาดูแถวแยกไผ่คู่...หลังตลาดทรัพย์อนันท์..อยู่ติดกับร้านถ่ายรูปแต่งงาน..
    " คลินิคบ้านรักสัตว์ "
  • เป็นในเวปบอกว่าควรตัดตอน2-3เดือน
    8เดือนไม่รู้
    อิอิ
    ไม่รู้ใช่ป่าวนะคับเคยอ่านเจอผ่านๆ
    ผิดพลาดก็ขอโทดด้วยนะคับ
    รู้ที่แล้วก็ลองไปถามหมอเลย