ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

+++"MEETING PITBULL PHUKET ครั้งที่ 9"++
  • ++ MEETING PITBULL PHUKET++ วันอาทิตย์ ที่ 16 มกราคม 2554

เรียนเชิญทุกท่านที่อยู่จังหวัดภูเก็ต และใกล้เคียง ที่มีใจรักและสนใจใน Pitbull เข้าร่วมงาน Meeting เล็กๆ

เริ่มเวลา 16.30 น. สถานที: สะพานหิน ตรงกันข้าม กรมหลวงชุมพร

กิจกรรม

1. พบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนภาษาคนรักหมา

2. ในงานมีการนำลูกสุนัขไปขาย (เตรียมเงินกันไปเยอะๆนะคับ 555+)

3. ใครอยากจะหิ้วอะไรมาสมทบก้อยินดีคับ (อาหารม เครื่องดื่มม ขนม นม เนย)

ขอเรียนเชิญทุกท่านที่มีใจรักใน PITBULL ( มีหมา Pitbull หรือไม่มีก็ได้ ) เข้าร่วมงาน Meeting Pitbull Phuket เล็กๆ เพื่อที่จะได้เป็นงานใหญ่ในอนาคตครับ

ขอเชิญสุนัขทุกสายพันธุ์นะคับ
  • อยากไป้อยากไปจังมีน้ำเปลี่ยนนิสัยเปล่าจ๊อดอิๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2803_resize2.jpg 101K
  • ตกลงจามีสายจูงแบบถักนำมาขายด้วยป่าว

เห็นว่าซ้อมถักทุกวัน

ได้กี่ชุดแว้วละ

เสี่ย jozz.......:m067:
  • อ๋อมีแน่นอนคับเป็นสายถักเอื้ออาทร เหมาะกับยุคเศรฐกิจอย่างนี้ เป็นการช่วยลดต้นทุนในการเลี้ยงของพี่น้องชาวพิทของเรา มีไม่กี่เส้นหรอกคับเป็นการใช้เวลาว่างๆในการถักคับ ไม่ได้บังคับให้ซื้อนะคับ

เอ....พูดมากไปป่าวว่ะเราเดี๋ยวคุณผีเล่นเราอีก :m106:
  • ราคาชุดละ 50 บาทป่าว

จาได้สังจองซะเลย

ของเขาดีจิงๆๆ
  • ลงทุนถักเองเลยหรือน้องป่อง เอายาวๆไว้บ้างนะ 1.5 ม. ไว้ล่าม ไหนบอกสั่งจากร้านคิม จะมาถึงเมื่อไรละ ไว้ขายในงานมีสติ้งหรือ งานมีสต้งครั้งนี้น่าจะมีสมาชิกเยอะนะ จะได้ดูหมาสวยๆบ้าง ของตัวเองยังเด็กๆ ทั้งนั้น ไว้ชมของเพื่อน ว่างจะไปร่วม
  • ของคิมเอาไว้ขายที่ร้านคับพี่ สั่งตั้งนานแล้วยังมาไม่ถึงซักที เลยถักมาให้เพื่อนๆได้ใช้กันก่อนคับพี่

:m021:
  • เสื้อสั่งทำหรือยังครับ Ponker:011:
  • อะแฮ่ม ได้วันศุกร์ ผมว่าเราไปคุยกันในกระทู้เสื้อเราดีก่านะ

เดี๋ยวผีข๊บหลาว :m003:
  • เออพี่แจ็คที่เคารพขอรับ เพื่อนๆฝากบอกว่าอย่ามัวเอาเวลาไปหาชมรมให้กับสาวๆอยู่จนลืมตั้งชื่อลูกชายละ55555555

:o028: :m073:
  • กำ....:012:
  • รวมพลังกันครับ
  • ชาวพิทบูลภูเก็ตโปรดระวัง(ไก่ชนโดนขโมย)และ(ระวังสุนัขโดนขโมยนะ)
  • ถ้า ลา ที่ ฝึกงาน ได้ จะไป ร่วม นะ ครับ :019:
    ไฟล์แนบ
    หอบแดก[1]2.jpg 64K
  • งานน่าสนุกครับ
    ไฟล์แนบ
    images.jpg 4K
  • คุณจ็อดไก่ชนของใครหายหรือ
  • เอ ไก่ใครหายหว่า ของพี่คิวมั้งผมว่านะ
    วันงานใครจะหิ้วอะไรมาสมทบก็ได้นะคับยินดี :m026::m105:
  • หมาชื่อ MAGNITO ย้ายมาอยู่กับใครที่ภูเก็ตครับ พอดีสนใจอยากจะผสม ใครรู้รบกวนขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ
  • ติดต่อกับ คุณปอง 086-0033661 คุณจ๊อด 087-6280270
  • คุณจ๊อดหาคนขี้ขโมยไก่ชนให้น้าผีได้หรือยัง
  • แจ้งข่าวจากผู้จัดงาน Thailand Pitbull Show 2011เสาร์ที่ 11 กพ.54 ที่ห้างพันธุ์ทิพย์ งามวงศ์วาน มีงานประกวดพิตบูล โชว์ความสามารถของพิตบูล ประกวดหมากล้าม ประกวดพริตตี้สาวประจำค่าย ชิงเงินรางวัลเงินสดกว่าหนึ่งหมื่นบาท เรียนเชิญเพื่อนๆ จากภูเก็ตด้วยนะครับ รายละเอียดดูได้จากนิตยสารอาณาจักรสัตว์เลี้ยง เว็บไซด์ออนไลน์อาณาจักร และเว็บพิทบูลโซนแห่งนี้ รับประกันความมันส์โดยทีมงานนิตยสารอาณาจักรสัตว์เลี้ยงคร
  • ขออภัยเป็นวันเสาร์ที่ 19 กพ.54 ครับ