ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เคยเห็นแต่หมาเทพ คนก็เทพได้
  • เป็นถึงเทพจะติดคุกได้อย่างไร เซง กม. ประเทศเทย
  • คนนี้ตอนแรกเป็นคน ตอนนี้เริ่มจะเป็นเทพละ ไม่รู้ไปฝึกจากสำนักไหนมา
    เพิ่งรู้ไม่อยากติดคุกไปเดก่า ไม่อยากเล่นกะเทพ
  • นี่สิที่เขาว่าแน่ !! (ใหม่เพชรบุรี)
  • เทพจิง
  • เห็นเขาว่าใครที่นำรูปน้องคนนี้มาเผิญแพร่โดยที่ไม่ใด้เซนเซอร์ที่หน้า เขาจะฟ้องมีโทษหนักด้วย เพราะเด็กยังไม่ 18 คนที่ลงรูปคนแรกโดนดำเนิดคดีไปแล้วนิ ท่าคุณไม่ลบภาพออกเดี๋ยวใด้รู้แน่นอนครับว่าน้องเขา "เทพ"จริงมั้ย เขากำลังไล่ดำเนินคดีคนที่ลงต่ออีกหลายคน
    โอ้ยขี้เกียจพูดหลายคดีเชียวแหละ นี้มาเตือนนะเนี้ย ท่าไม่เชื่อผมลองดูก็ใด้ หวังดีเห็นเล่นเว็ปเดียวกันในนี้ทหารเล่นเยอะนะครับเว็ปนี้
  • หาเหาใส่หัวแท้ๆ คนในนี้เขาเห็นกันหมดแล้วน่าหน้าน้องเขาอะ ไม่ต้องเอามาลงหลอกจร้า คดีเขายังไม่จบเลยจร้า