ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

>>>>>>>>>>> SAVGE OF MOTOWN (MY GIRL)
  • ลูกสาวชาเวท ครับ กำลังเข้าครอส เจ้าสาวอยู่ครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture-715.jpg 88K
    Picture-717.jpg 58K
    Picture-4986.jpg 49K
    Picture-4979.jpg 55K
    Picture-4993.jpg 75K
  • ตอนนี้ ใกล้ครบ 14 เดือนครับ รอฮีท เลือกคู่มองหา เจ้าบ่าวววววววววววว
    ไฟล์แนบ
    Picture-4997.jpg 72K
    Picture-4987.jpg 70K
    Picture-49862.jpg 49K
    Picture-4992.jpg 60K
  • ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    20090904114535_dfdss.jpg 42K
  • น่ารักมาก ดันไป
  • ว่าที่เจ้าบ่าวเป็นตัวไหนละพี่
  • ไม่มีแวว SAVAGE เลยสักนิดสูงดีปากแหลมดีตัวยาวดีลูกออกมา ท่านผู้ชมมีฮากันล่ะ ใครชอบแนวแม่คงมีออกมาเยอะ
  • สวยคับพี่:063:
  • ปากเล็กแหลมได้ใจ ยืนขาเป็นนางยี่หุบเชียว หัวโครงสร้างจบ ถ้าบอกว่าลูกซาเวก ตัวนี้พอทราบที่มา น่าจะซื้อมาไม่ต่ำกว่าห้าหมื่นนะ

นี่แหละตัวอย่างที่ดี มีหมาหลายตัวสายเลือดเทพๆตัวดังๆของเมืองนอก แต่ไม่ได้หมายความว่ามันจะสวยเหมือนพ่อแม่ปูย่าตายายมันเสมอไป ออกมาหมาวัดสวยกว่าก็มีให้ดูเกลื่อนกราดถมเถไป

พยายามดูที่ตัวหมาเป็นหลักก่อนซื้อ สมราคาไม๊ที่ซื้อมา ต้องเก็บขี้และต้องให้ข้าวมันแดกไปตลอดชีวิต ส่วนที่รักก้รักกันไป ไม่ว่ากันถ้าเลี้ยงด้วยใจนะ เจ้ดแปดพันสวยกว่าในรูปเยอะแยะไปหาดูเอาในเวบนี้แหละ
  • อิ อิ ตรงประเด็นดีจัง
  • ถามหน่อยดิ ว่าทำไมต้องใช้ ลูกหมุน กับสแน็ป ด้วย
    ในเมื่อสายจุงที่ใช้ก็มีตัวล็อค กับปอกคออยู่แล้ว...
  • ปากมึงแหลมกว่าหมาอีก
  • :013::013::013:
  • ไอ้ผีข้างบนนี่แมร่งเก่งว่ะ เห็นแค่รูปหมามองทะลุได้ถึงใส้แต่เสือกยุให้คนไปซื้อหมาวัด หมาพี่เขายังไม่ได้ทำแมร่งคอยดูลูกมันก่อนสิวะ อย่าอคติกะพี่เขาจนไม่ลืมหูลืมตา ลองเอาลุกหมาวัดมรึงมาโชว์ให้ชาวโลกเขาดูมั่ง ไอ้เซียนคีบอรืด
  • :063:ขอบคุณทุกคอมเม้นท์ จากใจจริงครับ น้อมรับทุกคำติชม ขอบคุณสำหรับกำลังใจมากครับ
  • สำหรับตัวเมียได้อย่างเงี้ย...ผมก็ว่าสวยแล้วนะ
  • ตัวมีระดับPRODUCERบางตัวที่อเมริกายังสวยไม่เท่านี้เลย ตัวเมียสายเลือดเป็นส่วนสำคัญ การMatchกับพ่อหมาให้ถูกคู่ก็สำคัญ อย่างนี้พัฒนาการมาดีเเล้วครับ มีลูกแล้วจะสวยกว่านี้ เอามาโชว์อีกนะครับ
  • หัวแตกเป็นร่องเลย สวยง่ะ
  • ไอ้ผีตัวบน พ่อแม่มีงไม่ส่งเรียนหนังสือหรอ