ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับซื้อลูกพิลบูลตัวผู้
  • ขอสายกัดหรือโชร์ก็ได้แต่ว่าราคาถูกๆนะครับ
    สวยไม่สวยก็ได้คับ
    โพสกันเยอะๆนะคับ
  • ขอลบนะครับ
  • ขอรายละเอียดด้วยคับ
    รูปหลายมุมละราคาด้วยคับอายุเพศรูปพ่อแม่
  • เดียวนะคับคุณ คุณต้องการอะไรคับสายกัดก็ได้หรือสายโช สายกัดกับสายโชมันคนระเรื่องกันเลยนะคุณราคาถูกๆๆ เท่าไรระถูกๆๆของคุณ
    คุณต้องกับไปถามตัวเองก่อนว่าคุณจะเลี้ยงนะพิทบลูนะไม่ใช่ปัก คุณต้องพร้อมจิงๆๆก่อน แล้วราคาคอยมาว่ากันทีหลัง แล้วไปหาจุดยืนของตัวเองมาว่าจะเลี้ยงเพื่ออะไร แล้วทำไม่ต้องเลี้ยง เพราะว่าถ้าคุณไม่พร้อมที่จะเลี้ยงมันจิงๆๆผมว่าคุณกับไปคิดดูใหม่ดีกว่าว่าคุณพร้อมที่จะเลี้ยงมันแค่ใหน นะคับรองเอาไปคิดดู มันไม่ใช่หมาสวยงามแล้วถ้าเลี้ยงแบบปล่อยปะละเลยคุณเองนั้นและจะเดือดร้อย(หวังดีนะคับที่พี่บอก)
  • เห็นด้วยครับ
    ถ้าจะเอาอะไรก็ได้ ง่ายๆ ถูกๆ
    ไมไ่ด้กวนตีนนะครับ
    ผมว่าหมาไทยพี่ยังจะเลี้ยงลำบากเลย
  • BADBOY ถูกต้องทุกประการ
  • ผมคิดว่าผมพร้อมแต่ว่าราคาถูกมันเงินของผมเองก็บอกว่าถูกๆเพราะมันเป็นเงินส่วนตัวอ่ๅคับ ขอบคุณคนที่แน่ะนำนะคับ
  • ทิ้ง เบอร์และเมลไว้ซิ แล้วคุณอยู่ไหน รายละเอียดคุณไม่มีเลย

เขาจะได้ส่งไปให้ดู อยากได้ประมาณเท่าไร
  • ค่าตัวหมา ถูกๆ 3,500~4,500 บาท (ไม่เท่าไหร่)

ค่าอาหาร 800~2,500 บาทต่อเดือน แล้วแต่ยี่ห้อ..

ค่าวัคซีน เดือนละ ~200 บาท ค่า ฉีดเห็บหมา ถ้าคิดว่ารับได้...จัดไปไม่ต้องสนน้าผี.

= 4,500+(1,100x12=13,200)+(200*12=2,400)+วัคซีนช่วงแรก~3,000 =18,600บาท ในปีแรก

1,300 x 12 x 12 = 187,200 THB ที่สำคัญเวลาที่ให้เค้าวันละอย่างน้อย 2 ชั่วโมง = 2*12*12 =288Hrs ตลอดชีวิตของหมา 1 ตัว...พร้อมหรือยัง ตอบตัวเองละกันครับ..

Tom_Chonburi Cool Camp
  • :063::063::063:
    เห็นภาพเลยว่ะ พี่ต้อม