ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • อืมเราต้องเดินต่อไป อย่าไปยอมแพ้พี่ไม่รู้จะปลอบใจไงดีแต่พี่ทุกๆคนในนี้จะเป็นกำลังใจให้น้องต้นผ่านมันไปได้ มีอะไรก้โทรมาพุดคุยได้ เราทุกคนเป็นกำลังใจให้ผ่านไปได้นะต้น:063:
  • ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากครับ
    ถึงอย่างน้อยก็ยังมีบ้านหลังนี้ที่ยังคอยปลอบใจ
    ถึงแม้บ้านหลังที่ผมสร้างมาทั้งชีวิตจะพังลงก็ตาม
    ขอโทษด้วยนะครับที่ทำให้ทุกคนต้องมารับรู้เรื่องของผม
    แต่ผมเก็บไม่ไว้คนเดียวไม่ไหวจริงๆครับยังไงก็ขอบคุณครับ
  • ไม่มีโอกาสได้พาJudyไปเล่นน้ำกับเค้าซักที เอารูปมาให้ชมไปก่อนล่ะกัน
    แต๊ก จำได้เปล่าครับตัวนี้อ่ะ เรื่องที่ช่วยจับผสมกันวันนั้นขอบคุณเพื่อนๆของแต๊กทุกคนมากนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_03955555555555555555.jpg 86K
    IMG_03944444444444444.jpg 81K
    IMG_039333333333333.jpg 68K
  • ปกติ ผมก็เข้ามาแวะชมบ้านนี้บ่อยๆมากๆๆแต่ไม่เคยตอบ ชอบมาแอบดูความสนุกสนานนะ บ้าๆๆติ้งต้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    แต่เข้ามาอ่าน เจอ น้อง nongbuu มีปัญหา
    **พี่คงบอกได้แค่ว่า**

**อิสระทำให้โอกาส อยู่กับเรา**
    BLACKLABLE กับ.สบม = สาวสวยบาดตามีมาให้เลือกมากมายยยยยยยยย.
    จัดไป 1ดริ้ง
  • Keep walking น้องต้น
    แต่ละคนเขียนได้ซึ้งและรู้สึกเป็นห่วงน้องชายเราอย่างจริงใจ
    พี่รู้ว่าต้นต้องสัมผัสได้แน่นอน เมื่อกี้นี้ไอ้ม่อนโทรมาหาพี่ มันบอกมันจะร้องตามต้นอยู่แล้ว
    เข็มแข็งไว้ เด่วพี่พาไปจัดหนัก ลบสถิติไอ้ม่อนมันหน่อย

พี่A ผมชอบคำนี้จังว่ะพี่ โดนอย่างแรง 5555
    **อิสระทำให้โอกาส อยู่กับเรา**
    BLACKLABLE กับ.สบม = สาวสวยบาดตามีมาให้เลือกมากมายยยยยยยยย.
    จัดไป 1ดริ้ง

@ เดฟ ไม่เป็นไรครับ สบายมากที่นี่ทุกคน เป็นพี่ เป็นน้องกันครับ
    ไม่ช่วยพี่น้องได้ไงครับ แต่ได้ข่าวมาว่า ติดช่ายยยไหมตัวนี้ ?
    ขอดันแรง ๆ เลยชุดนี้ เพราะล่าสุดไปเห็นลูกลูซิเฟอร์มาตัวหนึ่ง โคตรหนาเลย ชอบ ชอบ !!!!
  • กลับมาซ่า ได้ไวๆ นะครับ เดอะต้น !!!:062::062:
    ไฟล์แนบ
    IMG_8836.JPG 95K
  • อย่าปล่อยให้น้ำตาต้องกายเป็นสายเลือด นะต้น
    ไม่มีใครรักเราได้เท่าตัวเราเองหลอก นะต้น
    พวกเรามีแต่คนให้กำลังใจและอยู่ข้างๆ นะต้น
    สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ นะต้น
    :029::019::065:
    ไฟล์แนบ
    IMG_8836[1]1.JPG 92K
  • คงเป็นที่ตัวผมเองมองแต่คำว่า ครอบครัวเราจะไปทางไหนกันดี
    ครอบครัวเราจะสร้างสิ่งไหนกันดี
    ครอบครัวเราจะมีความสุขอย่างไรดี
    ลืมหันกลับไปมองว่าหากวันนึง
    เหลือเพียงคำว่าเราเพียงคนเดียวจะทำอย่างไร
    จะเดินไปทางไหน ถึงตัวผมเองจะต้องมาเปิดร้าน
    อยู่ไกลจากครอบครัว แต่ผมรักครอบครัวของผมมาก
    เรามีกันอยู่เพียง3คน แต่วันนี้ผมต้องเดินจากมาพร้อมกับใช้
    ชีวิตเพียงลำพัง สิ่งที่ผมคาดหวังไว้ทั้งหมดคงต้องเริ่มต้นใหม่
    ผมขอโทษจริงๆนะครับพี่ๆแต่ผมไม่รู้จะหันหน้าไปทางไหนแล้วครับพี่
  • มาช้ายังดีกว่าไม่มาครับ
    :002::002::002: ขอแสดงความเสียใจกับ น้องพอนด้วยครับ กับการจากไปของลูกชายสุดที่รัก
  • สู้ๆครับต้น :039:
  • ขอบคุณทุกที่กำลังใจครับ
    ซึ้งเป็นที่สุดเลยครับผมดีใจครับที่บ้านหลังนี้มีกำลังใจให้ผม
  • พักผ่อนบ้างนะต้น ได้นอนยังว่ะนั่น
    กินข้าวกินปลาด้วย นะเว้ย

แต่พี่นี่สิ ง่วงโคตรเลยว่ะ
  • เป็นกำลังใจให้คุณ nongbuu ครับ สู้ๆ ครับ
  • อะไรที่มันไม่น่าจดจำ ก็อย่าไปจำมัน เก็บแต่ความรู้สึกดีๆ ไว้เป็นแรงสู้ดีกว่าน้องชาย พักผ่อนบ้างนะ

แต็กไปมาวไหนมาว่ะ นอกรอบซักทีดีไหม

แต่ขอบอกไอ้คนยืนเสื้อเหลืองนี่ใครว่ะ เห็นไกลๆโครตหล่อเลย 55555
    ไฟล์แนบ
    DSC_0314.jpg 98K
  • คนเสื้อเหลืองนี้ไม่มีหมายังแอ๊กอีก พี่เอพูดซะเห็นภาพเลย พี่แจ๊คมะวานไปไหนมาปิดเครื่องเลย
  • ไม่ได้ไปไหนคล พอดีแบตหมดน่ะ พ้นโทษแบนยังคล อยากมาวแล้ว 55555

เดอะต้นอย่าเครียด ไปดูรูปว่าที่ลูกเขยดีกว่าน้องเอ้ย 9 เดือนแล้ว มีพิทมีเมา 55555

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=20126&page=1#Item_9
  • ยังรอฟ้าหลังฝนอยู่ครับ
    ตอนนี้ยืนอยู่ท่ามกลางสายฝนที่มันตกใส่
    หากมันหยุดลงได้ก็คงดีขึ้นต่อแต่นี้ไปถึงแม้
    ต้องเดินเพียงลำพังแต่ทำไงได้ยังก็ต้องเดินอยู่ดี
    พี่คนนึงบอกผมว่า ต้นอย่าบอกสิว่าต้นเดินคนเดียว
    ต้นยังมี พี่ๆ เพื่อนๆ คอยให้กำลังใจอยู่เสมอ
    จะพยามลุกขึ้นสู้ถึงแม้จุดหมายในวันนี้จะไม่เหมือนเดิม
    แม้วันนี้ไม่อาจลืมได้คงเก็บความทรงจำทั้งหมดไว้
    เป็นห่วงก็แต่ลูกสาวที่เลี้ยงมากะมือตั้งแต่เล็ก
    ผมเกิดมาในครอบครัวที่ขาดพ่อมาตั้งแต่เด็กรู้ดีว่า
    การขาดพ่อไปทำร้ายจิตใจเราขนาดไหนพยายามจะเลี้ยงดู
    เขาให้ดีที่สุดแต่เมื่อในวันนี้ได้แต่เพียงยืนมองอยู่ห่างๆหวังว่า
    เขาจะเป็นคนดีและมีอนาคตที่ดีต่อไป
  • ไม่รู้ว่าน้องต้นได้นอนบ้างยัง แต่พี่ยังเลยว่ะกินยันเช้าเลย
  • เบื่อว่ะ ห้องนี้มีแต่ขี้เมา :o065:
    ไฟล์แนบ
    IMG_8928.jpg 119K
  • วันเด็ก อย่าลืมพาเด็กไปเที่ยวนะครับ ส่วนพี่จะไปรับเด็กๆที่ playboy ครับ จะพาไปขี่ม้าหน่อย 55555
  • แน่นอนอยู่แล้วพี่แจ็ค หล่อ100เมตร(ขึ้นไป)

เดอะต้น ใจสู้หรือเปล่า ไหวไม่บอกมา
  • เด็กอายุเท่าไรหรือครับ พี่แจ๊ค.....
  • :062:พี่ต้นคร๊น้องเป็นกำลังใจให้นะคร๊

เดี๋ยววันนึงมันก้อจะดีขึ้นนะคร๊

ปัญหาทุกอย่างมีทางออกนะคร๊

อย่าเพิ่งท้อนะคร๊

หนูเป็นกำลังใจให้นะคร๊พี่ต้น:062::062::062:

(นู๋จอย)
  • เฮ้ย..เต็กกกกกกก.......พี่ว่าจะจัดมิตติ๊ง
    พี่ว่าจะจัดพร้อมกับพิทบลูชล...เต็กจะว่างไง
    เอาด้วยไหม จะได้รวมตัวกันแบบว่าชุดใหญ่สนุกดี
    โอ ไหมวะน้องเลิฟ ถ้าไงบอกพี่ที โอหรือโน
  • ฝากบอกต้น เอาพยาบาลดามใจไหมวะน้องเดวจัดให้เอาไหม55555+
  • ป่านนี้มันคง แดนซ์กันอยู่ครับ ไอ้พวกนี้มันเป็นนกฮูก หากินตอนกลางคืน 5555
  • เอิกๆ คงเมาเละละมั้ง เห็นต้นละY_Yพี่แจ๊คมาเปิดเมมปลอบใจมันที555+
  • วันเด็ก

เด็กๆชอบ โคโยตี้:032:
    ไฟล์แนบ
    53640_1.jpg 63K
  • :013:นู๋ช๊อบ..ชอบ
  • ผมเป็นคนไม่เรื่องมาก ขอคนขวาล่ะกัน555
    ส่วนเรื่องมีตติ้ง ผมยังไงก็ได้คับ ที่ไหน อย่างไร คุยกันอีกที
    น้อง achilic ชื่ออะไรคับ รายงานตัวพร้อมเบอติดต่อด้วยนะ
  • ตกข่าวไปเยอะเลยเรา...เสียใจกับเจ้าเฮกเตอร์มันด้วยนะน้องพร!! มันคงมีความสุขแล้วละที่มีเจ้านายที่ดูแลมันเป็นอย่างดี
    R.I.P เจ้าเฮกเตอร์:m080::m080::m080:
    ไฟล์แนบ
    DSC05377-1.jpg 77K
  • ชื่อกั๊ก

หมาชื่อ โฟล์ค

เบอร์ 087-7821251 บ้านสวนซอย11คับผม
    ไฟล์แนบ
    IMG00134-20110105-0808 (Small).jpg 37K
  • พี่แจ๊ค บางแสนป่าววันนี้
    โอเคครับน้องกั๊ก ไว้จะโทหานะ
  • แถวบ้านเราเองนะเนี่ย ใกล้กัน เป็นไงบ้างพี่แหย๋วสบายดีบ่
  • มีเด็กๆให้แจกของขวัญไหมครับแต็ก 555
  • พี่แต็ก บางแสนไปด้วยดิ

อยู่บ้านโคตรเบื่อ
  • โทษทีนะกั๊ก พี่พึ่งเห็นว่ะ
    คราวหน้าจะโทรไปชวนนะน้อง

อาทิตย์หน้าอย่าลืมซื้อของขวัญกันนะครับ
    ตกลงแล้วนะครับ เป็นว่ันเสาร์ที่15 สถานที่ก็แหลมแท่นเช่นเคยนะครับ
    หรือใครมีร้าน แนะนำบอกกันได้นะครับ
    เผื่อเราจะได้เปลี่ยนบรรยากาศกันบ้าง

งานนี้ไม่เน้นหมานะครับ(มีงานไหนเคยเน้นด้วยหรอว่ะเนี่ยะ)5555
    อยากให้ทุกคนมานะครับ จะได้มารู้จัก พูดคุยเฮฮากัน

มีพิทมีเพื่อนครับ
  • สุขสัขต์วันเด็กๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    45327.jpg 46K
    45316.jpg 68K
    45315.jpg 70K
  • เอาอีกแล้ว น้องเราติดเรทตลอด ๆ
  • เอ๊ะ ทำไมวันนี้เงียบเหงาจังเลยครับ

พี่ชาย คนนี้หายไปไหนน้าาาาาา
    ไฟล์แนบ
    CIMG5415.JPG 93K
  • โห...............เต็ก
    เจอแบบนี้ต้องเข้ามาดูบ่อยๆละเห็นแล้วโอ้วววววววววววววววว
    เข้าห้องน้ำแปบ เจ็บเยี่ยว555555555+
  • ส่งใส พี่แจ๊ค...จะร้อน
  • ตาต้นไปต่างจังหวัดมายังหว่า
  • สงสัยจะร้อนจริงๆ :013:

เอารูปไรมาลง เห็นแล้ว หืม....................... :021:
  • อ้าววววว มาปั่นกระแสหน่อย

ตกลงว่าเสาร์นี้ มีใครจะมาบ้างเอ่ย ว่างไม่ว่างยังไงแจ้งกันด้วยนะครับ

เดอะต้น หายไปไหนหว่า เงียบเชียว
  • อยู่ครับพี่และพร้อมจะก้าวต่อไปแล้วครับ
    ขอบคุณทุกกำลังใจจากใจจริงๆ
    ว่าจะไปหาซื้อเกงว่ายน้ำไปว่ายน้ำกะสาวๆใน ม. ซะหน่อย
  • ไม่ได้หายไปไหน ช่วงนี้ร่างกายมันแย่ หนักติดๆมาหลายวันแล้ว

จัดร้านไหนล่ะน้องชาย โทรบอกด้วยนะ จัดไป 2 ที่ ครับแต็ก