ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งานเข้าครับวันนี้...(ยังโชคดี)
  • แถวบ้านยาบ้ามันเยอะและขโมยมันก็เยอะ..บ้านผมก็ขายของ..ตอนเช้าเข้าเวปเรานี้..แล้วเอาลูกชายล่ามไว้ในบ้าน..ผมเอาคอมออกมาเล่นหน้าบ้านประตูหลังบ้านและข้างบ้านไม่ได้ล็อค..ช่วงเวลา9.00น.ลูกชายมันเห่าผมก็นึกว่ามันเห่าแมว..เดินเข้ามาดูไม่สงสัยอะไร..ปรากฎว่ากระเป๋าใบหนึ่งหาย..ก็นึกว่าหลงว่างไว้ที่อื่น..หากระเป๋าจนทั่วบ้านก็ไม่เจอเลยไปดูตามรั้วหลังบ้าน..มองข้ามไป..ไปเจอกระเป๋าใบนั้นทิ้งไว้ใต้ต้นกล้วยนอกรั้ว..โชคดีครับโจรมันคงตกใจครับได้ของคืน..คิดว่ามันคงจะกลับมาเอาตอนกลางคืนแน่...ขอบใจมากมันนี่...ตีนแมวมันแน่มาก
    ไฟล์แนบ
    103_1158_resize.JPG 78K
  • ถ้าไม่ล่าม ละน่าดู
    ที่บ้านผมปล่อยตลอด 2 ตัว
    ล่ามเฉพาะเวลาแขกมา
  • ถ้าไม่ล่ามผมก็กลัวคนที่เลี้ยงหมามันหมั่นใส้ถ้าปล่อยกลัวโดนยา..ครับแต่กับลูกค้าไม่เห่าครับ
  • ดูจากรูปผมว่าหาโซ่เส้นใหม่ดีกว่าครับ เส้นเท่านั้นมันเสียวครับ ขาดเมื่อไหร่งานเข้า ไม่รู้จะโชคดีอีกรึเปล่า ของผมเหมือนกันจมูกแดงโซ่หลุดปั๊บมันวิ่งเข้าใส่ทันทีเลย ดีวิ่งตามไปทันของเราก็โดนไปหลายเขี้ยว ไอ้ตัวนั้นโดนนิดหน่อย กลัวหมาเรากัดมันตายเลยจับดึงแต่หมาเราไอ้นั้นมันเลยสอยอยู่ข้างเดียว หาเส้นใหญ่ๆกว่านี้ดีกว่าครับ
  • Good dog :063::063::063:
  • โซ่ใหญ่ก็มีครับล่ามไว้อีกจุดหนึ่งครับ..คราวหน้ามาอีกถ้าเจอจะได้รู้ว่าตีนแมวกับตีนหมาใครจะไวกว่ากันครับ..
  • ของผมก็เคยหลุดครับ ล้ามโซ่ไว้มันเห็นผู้หญิงครับดึงโซ่ขาดเลย จับไม่ทัน มันวิงหาผู้หญิงเลยครับ พอถึงเขามันล็อคขาเลยครับ มันซอยยยยยย ใหญ่เลยครับ 5555555 ผมเกือบเสียเงินดีเขาไม่เอาเรื่อง ฮาฮา นะครับไม่เครียด
  • 5555555555เหมือนกันครับหื่นอย่างเดียวกับตัวเมียและผู้หญิง
  • :013:โซ่เส้นเล็กเกิน..ถ้ามันกระชากจิงๆทีเดียวขาดครับ ถ้ามีเเรงกระตุ้นน่ะขาดเเน่ เเต่ถ้ามันไม่กระชากก็เเล้วไป..เเต่ทางที่ดีเปลี่ยนดีกว่าครับ
    โจรมันก็ใจกล้านะ ขนาดตอนกลางวันนะเนี่ย...เเล้วยังมีหมาอีก มันต้องเมายาบ้าหรือไม่ก็โง่สุดๆ ที่เข้ามา ปล่อยหมาเลยครับเเต่ต้องมีรั้วมิดชิดนะครับ ของ ผมน่ะบางทีเปิดประตูหลังบ้านทิ้งไว้เลย.เเต่ปล่อยหมาวิ่งเข้าออกบ้านได้ เเล้วบ้านก็มีรั้ว ถ้าปีนเข้ามาก็ได้ เเต่ถ้าจะออกไปคงยาก..555+ ผมจะเปิดประตูทิ้งไว้บ่อย(อยากลองของ) เเต่ไม่เคยมีขโมยเข้ามาเลยซักที555+
    ไฟล์แนบ
    PIC_0626_resize.JPG 125K