ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชาวพุทธมณฑลสาย 2 หรือใกล้เคียง ช่วยหน่อยคับ เรื่องสัตว์แพทย์
  • จะตามหาสัตว์แพทย์คู่ใจนะครับ
    เคยเปิดอยู่สาย 2 ตรงปั๊มน้ำมัน ที่สี่แยกทศกัณฑ์
    แต่ไม่ทราบว่าย้ายไปอยู่ ณ แห่งหนใด
    จะพาหมาไปฉีดวัคซีนนะครับ

ไม่อยากหาสัตว์แพทย์ที่อื่น ไม่ไว้ใจ แล้วผมชอบคนนี้ครับ แกฮาดี
    แล้วแกคุ้นกับพิทบุล(บ้านผม)ดีครับ

ถ้าใครทราบช่วยบอกหน่อยนะครับ

ขอบพระคุณเป้นอย่างสูงครับ
  • ใช่ ร .พ P.S ป่าวครับถ้าใช่เขาอยู่เลยเเยกไปหน่อยนิครับที่ติดกลับ LA bicycle ช๊อปอ่ะครับ
  • ไม่แน่ใจว่าใช่โรงพยาบาลสัตว์ธงชัยรึเปล่า อยู่แถวแยกทศกันต์เหมือนกันครับพี่
    เบอร์ติดต่อ 02-865-3566,02-865-3394
    จันทร์-เสาร์ เปิด 10.00-20.00 อาทิตย์ 10.00-17.00 ครับ
  • แยกนี้มีร้านสัตวแพทย์หลายร้านเลยครับ แต่ผมแนะนำให้หาอีกร้านดีกว่านะครับ อยู่ใกล้ๆกับแยกทศกัณฑ์ หมอชื่อ กร เบอร์ 081-4877576 ดูแลดีกว่ากันเยอะครับ ราคาก็ไม่แพง :015:
  • โอ๊ย!!หมาหยั่งงั้น ฉีดยาตายไปเหอะ จะเอาอะไรกับคนอย่างเก่งโซน
  • ไปรักษา ที่ โรงพยาบาล มหิดล ก็รักษาดีนะคับ ตอนนี้ผมก็ไปรักษาที่นั้นเหมือนกันคับ

ราคา ถูกด้วยคับ เปนของรัฐบาล
  • ^^ ขอบคุณครับทุกคน ยกเว้นคุณผีตัวล่างนะจ๊ะ ^^