ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สิ่งที่ทดแทนกันไม่ได้
  • สิ่งที่ทดแทนกันไม่ได้ มันอาจจะไม่ใช่ตัวแทนไอ้แมคของผมแต่มันก็ช่วยให้ผมฟื้นตัวเร็วขึ้น เพราะตัวผมเองชอบหมากิจกรรมอยู่แล้ว และได้ลั่นวาจาว่าจะเลี้ยงหมากิจกรรมตลอดไปจนกว่าจะเลิกเลี้ยงหมา ที่สำคัญผมไปรับปากกับคนๆหนึ่งว่าจะดูแลมันเป็นอย่างดีคับ เพราะพี่ชายผมคนนี้เขาเลี้ยงหมาบางแก้ว เลยไม่มีเวลาดูแลมัน เขาเห็นหมาผมตายเขาเลยมาถามว่าจะเอาเจ้า โซโลมาเลี้ยงปะระ ผมก็ OK คับ 19เจอกันคับป๋า สวยไม่สวยก็เป็นหมาเราคับ ช่วยวิจานหน่อยคับ จะเอาไปทำหมากล้ามสู้กับหมา ป๋า มาคคับ
    ไฟล์แนบ
    047.jpg 44K
    038.jpg 51K
    028.jpg 61K
    017.jpg 64K
  • บิ๊กบลูลี่คับ
    ไฟล์แนบ
    018.jpg 64K
  • หน้ามันโหดดีนะครับ
  • งานนี้ไอ้แทงค์หนาว

แต่น่าจะมีเดิมพันกันสักคนละลังสองลัง
    จะได้มีเบียร์ดื่มแก้หนาว ฮ่าๆๆๆ
  • จัดไปคับ ป๋า
  • :m001: อย่างงามท่านประธาน
  • งามครับ....
  • เจ๋งมาก แบดบอย
  • ถ้าเล่นลากน้ำหนักด้วยคงจะมันส์ดี แนวกิจกรรมหนักๆ:063:
  • :006::063::063::006:
  • หมวดเป๋บอกขอจับเสมอ กี่ลังก็ได้ว่ามา
    หากไม่สู้ ให้สารภาพกลางบอร์ดว่าผมกลัวแล้วครับ เดี๋ยวแกเลี้ยงเอง ฮิ้วๆๆๆๆ
  • เฮ้ย พี่บอย นี่มัน พี่น้อง ไอ้บอมเบ นี่ หว่า...
    ไม่บอกไม่กล่าวกันเลย นะ.....ซุ่มเงียบ เลย ท่านประธาน...
    เด๋วตอนเย็น จะลงรูป ประชันความหล่อ...อิอิ
  • โหพี่มาร์ค อย่างผมให้10ต่อ1ลังเลย ไอ้แท้งมันมาเหนือเมฆ เปิดโต้ะรับแทงดีกว่าม้าง555
    แต่ว่ามันดำๆคล้ายๆไอ้แท้งเลย โครงสร้างสวยบาดใจ ลูกใครครับพี่บอย
  • หมาตัวนี้สวย เลยละ เส้นหลังตรง ดี มุมขาสวย หน้าตากำลังได้อารมย์เลย
    จับฟิตให้ขึ้นกล้ามนะ แล้วยิ่งสีดำชะด้วย ถ่ายรูปมาเห็นกล้ามเนื้อ ชัดเจนเลย จัดไปครับชอบ:063:
  • สุด ยอดเลย พี่บอย สุ้ได้ คับ พาฟิต รับ รอง ม้ามืดอีกตัว

สปิริต นักแข่ง จิงๆๆ เลยพี่บอย อิๆๆๆ

รถแข่งเสีย เปลี่ยน คันใหม่ ลงสนาม ทันที เยี่ยมคับพี่
  • บอยคงไม่กล้ารับคำท้าแน่ๆ เห็นประกาศขายกรงพิตบูล เตรียมทำฟาร์มพุดเดิ้ลแล้ว
  • โอ้โห้เกทับกันตังแต่ยังไม่ลงสนามเลยนะคับป๋า หมวดพี่เอาแบบขำๆๆคับ จะไปจิงจังกับชีวิตเหมือนป๋าเขาเลยเชื่อพี่เดียวแก่เร็วเหมือนป๋าเขานะ555555555555555555
    เราเอาแบบสนุกสนานกันเนอแบบพี่แบบน้องกัน พี่รับคำท้าคับ แพ้หมวดพี่ก็ยอมแต่พี่จะไม่ยอมแพ้คนสูงอายุแน่นอน อิๆๆๆๆๆๆๆๆ
    เรามันฟิตแบบบ้านๆๆ แต่เขาเล่นเข้าฟิตเน็ตเลย เอาสู้ก็สู้ เจอกันวันงานคับ ป๋า-หมวด วันงานมีเมาแน่นอน
  • ลูกพระนเรศวรออกศึกแล้วพี่น้อง """ บอย รับคำท้าพี่มาร์คเลย แพ้ชนะกินด้วยกัน ความสัมพันธ์เหมื่อนเดิม.
  • :013::013::013::013: พี่มาร์ค พูดแบบนี้ เดี๋ยวแกซ้อมใหญ่เลยน๊า :013:
  • เอ้า พี่ บอย ผม เชืยร์ ตัวดำ พี่อีกตัวสุ้ ๆๆ
  • ขอบคุณกาบบบบ Time7
  • จัดไปครับ...:013:
  • หมวดคับผมจะไปตามเชียร์เจ้าแท้ง ขวัญใจผมซะหน่อย 555
  • พี่ บอย .....เด๋วจัดรูปคู่ กันหน่อย.......
    ไฟล์แนบ
    32.jpg 120K
  • :063:งามครับท่านบอย:062:
    เด็กผมลายเสือถ่ายภาพไม่เห็นกล้ามเลย ลายไปหมดครับ
  • พี่ pae เจอผู้ท้าชิงและ อิอิ ขอบคุณผู้จัดกิจกรรมดีๆคับ:063::063::063:
  • งานนี้มีกระทบกระเทียบ (ป๋า) ผมเชียร์เจ้าดำแบดบอยอีกคน..:062::062::062:
  • ผมว่าสั่งเบียร์เชลยมาดื่มเล่นก่อนเลยดีกว่า มันปิดประตูแพ้อยุ่เห็นๆ ผมเชียร์ไอ้แทงค์อยู่แล้ว

บอยจะเอาหมาพุดเดิ้ลไปเริ่มเลี้ยงเมื่อไร บอกแต่เนิ่นๆนะ พอมีคอกคุณภาพดีช่วยแนะนำ
    ขำกลิ้งแน่กรู หัวโล้น ลายสักเต็มตัว วิ่งในสนามประกวดหมาพุดเดิ้ล แค่คิดก็ขำแล้ว กร๊ากกกๆๆๆๆๆๆ
  • :o007:เดียวดิป๋า ไม่ให้โอกาศชนะบ้างเลยรึ ม้ามืดนะเคยได้ยินใหม่ อิๆๆๆๆ ผมแพ้หมวดผมไม่ ซีเรียส คับชนะหรือแพ้ก็เหมีอนกันความสำพันธ์เหมือนเดิมโดยเฉพาะหมวดเป็นคนดีด้วยผมยอม แต่ถ้าเป็นป๋าผมไม่ยอมแน่ ถ้าแพ้ป๋าผมยอมตายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ดีกว่าเสียศักดิ์ศรีคับ อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ (ขอเมาก่อนเลยระกัน หมวดชนแก้วคับ):o065:
  • พี่เป็นกรรมการ ถือหางฝั่งไอ้แทงค์ แพ้หมวดเป๋ ก็คือแพ้พี่ งั้นส่งเบียร์เชลยมาได้เลย
  • :o002:เหยป๋าอยู่ฝั่งรัฐบาลนี้หว่าทำอะไรก็ไม่ผิดสู้กับใครก็ชนะไม่มีแพ้อย่างนี้ผมก็ชวยน่ะซิแพ้ตั้งแต่ยังไม่ลงสนามก็ไม่มันส์น่ะดิ:o002:
    :o003:.................................ใช่ด้วยคับบบบบบ ทหารทำร้ายประชาชนอีกแล้วววว......................................:o003:
  • อะไรว่ะ แล้วจะเดิมพันกันได้อย่างไร
  • ป๋าบอกว่าแพ้หมวดเป้ก็คือแพ้ ไม่ได้หมายความว่าหมวดเป้ชนะแล้วใช่ปะ ผมไม่คอยเข้าใจความหมายด้วยดิ แปลหน่อยคับบบบบ
  • ป๋าก็ซีเรียสไปได้ ผมแหย่เล่น ผมเข้าใจแล้ววววคับ ป๋าถือหางไอ้แทงถ้าผมยอมแพ้ก็แปลว่าผมแพ้ เออก็ไช่วะ ต้องไปเจอกันในสนามก่อนใช่คับบบ
  • พี่มาร์คคับผมว่ามันต้องแข่งกล้ามของเจ้าของหมาเข้าประกวดด้วยคับหมาอย่างเดียวไม่ใด้คับ
    เวลาโพสท่าเจ้าของหมาต้องโพสท่าด้วยคับ (น่าจะมันนะคับ555555)
  • เขาใจพูดจิงๆๆเลยคับ 55555
  • พี่เดาว่า หมาท่านบอยไม่ติดหนึ่งในสาม ฮ่าๆๆๆ

ดูถูกกันแบบเห็นๆ
  • :o002::o002::o002::o002::o002::o002::o002::o002::o002::o002::o002: