ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

THE PIT TUSKER OF PITBULL ZONE*สัตหีบ-พัทยา
  • :013:มาแนะนำตัวคับ ผมชื่อคลนะ ชลบุรีเหมือนกัน
  • เด็กพัทยา...กะ..สัตหีบ..ไปไหนกันหมดคับ..

ยังกับป่าช้า..แหนะ:017::017::017:
  • ตกลงไนท์ไปไหนเนี่ยจะได้ไปดูพื้นที่
    หนึ่ง ตกลงพี่เอาเป็นวันศุกร์หน้าจะโอกันไหม
  • วันศุกร์....อืม...

น่าจะได้นะคับ

ว่าแต่ทุกคนจะพร้อมกันหรือเปล่า
  • วันศุกร์ที่ไหนครับ
  • ที่บ้านของไนท์ครับแล้วใครมาได้มาไม่ได้ไงบอกด้วยครับ
  • แบงค์-แชมป์ หายไปไหน
  • เอาไงเนี่ยเงียบเชียบเลย
  • ป่าช้า....
    หรือเปล่าเนี๊ยะ:026::026::026::026::027::027::027::017::017::017::017::017:
  • อ่างดอกกรายก็ไม่เลวนะคุณช้าง... ที่สำคัญมีอาหารด้วย
    เหรอไม่ยังงันก็ทะเลแถวบ้านฉาง มีให้เลือตั้งสามหาด
    ไฟล์แนบ
    P9160162.JPG 81K
  • ดีเลยครับเอาไงเอากัน
    ลงตัวอย่างให้เพื่อนๆเลือกเลยครับ
    ตอนนี้ผมกำลังติดต่อพี่เขา ออกทุนเรื่องเสื้อ จะได้ไม่ต้องซื้อ ใส่กันแบบฟรีๆ
    ตอนนี้ผมยุ่งมากๆ พอดีมีหมา มา2ตัว ตัวหนึ่ง ตับอักเสบ อีกตัว ขี้เรื้อน กำลังยุ่งกับการดูแลเขา
    ตัวเล็กที่ตับอักเสบ อาการแย่มากๆ แต่ก็พยายามรักษาสุดความสามารถครับ ไม่อยากให้เขาจากไป
    รอยาต่างประเทศก็ช้ามากๆและก็แพงด้วย
    ถ้าไงเพื่อนๆอย่าเงียบนะครับ
  • "รอยาต่างประเทศก็ช้ามากๆและก็แพงด้วย"
    ผมมีคุณหมออยู่ท่านหนึ่งเก่งใช้ได้ (ในสายตาผม)
    หมาที่บ้านทุกตัวรัษาที่นั้น รวมหมาร้านเเละหมาเพื่อนๆที่ผมรู้จักกันรักษาที่นั้นหมด
    ถ้าสนใจโทรมาถามได้ครับคุณช้าง ยินดีครับ
  • สวัสดีครับทุกคน

พี่ช้าง โทษที นะครับวันนั้น โทรมาผมยังแฮ๊งอยู่เลยครับ
  • พี่ช้างเดียววันศุกร์เสาร์อาทิตย์ เดียวผมโทรหานะ ถ้าพี่ว่างก็เข้ามา ถ้าไม่ว่างก็ไว้วันหน้า พอสำรวจแล้ว Ok พี่ก็นัดเพื่อนๆพี่น้องๆ ว่า สะดวกวันไหน แล้วก็มารวมกัน :013: Work:063:
  • เหนื่อย .........
    ไฟล์แนบ
    09.jpg 94K
    147.jpg 41K
  • สู้ๆ...คับพี่

ว่าแต่เอาไงดีคับ
  • เป็นไรเหนื่อยพี่ แบบนี้ต้องหาเวลาว่าง พักผ่อน :015:
  • เอาไงครับพี่ วันศุกร์ที่ 14 เหรอครับ
    สถานที่บ้านของไนท์เหรอครับพี่
    เวลากี่โมง ครับ
  • สวัสดีครับ นิพัทธ์ 0890993761 บ้านคลองบางไผ่ ตรงข้าม รพ.สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ ครับ
    มาแอบดูอยู่บ่อย ๆ ถ้าจัดใกล้ ๆ จะไปด้วยครับ
  • เสียใจด้วยน่ะครับพี่ช้าง
  • ทำดีที่สุดละ พยายามทุกวิถีทางให้เขารอด
    หมอที่ไหนเก่ง ยาที่ไหนดี ใช้หมดครับ
    ตอนเห็นเขาครั้งแรก สงสารมาก เจ้าของเขาขาย
    ให้ทั้งๆที่มันเป็นโรค แต่ก็กลั้นใจซื้อเพราะสงสารเขา
    อยากให้เขาหาย ยอมไม่เที่ยวปีใหม่ เอาตังมารักษาเขา
    เขาไม่ทรุด เล่นได้กินได้ ดีใจว่ายังไงก็หาย อยากกินไรก็หาให้เขากิน
    ตามใจเขาทุกอย่างเพื่อให้เขามีกำลังใจที่จะอยู่ต่อ เมื่อวานพาเขาไปเจาะ
    ดูดน้ำออก เขาก็ร่าเริง ยังไงก็รอด หมดเท่าไหร่ก็ยอม
    วันนี้หมอนัดฟังผลเลือด ก็ไป และเจาะเอาน้ำออกอีกครั้ง
    เขาก็ร่าเริงดี พอขับรถมาได้สักพัก มีอุจจาระออกมาทางท่อปัสสาวะ
    สักพักก็ตาย งงเลย เขาร่าเริงดี แต่ทำไมตาย กินได้เล่นได้ ไข้ต่ำๆ
    เป็นเพราะอะไร กะว่าจะผ่าซาก แต่คิดว่า ทำไปก็ไม่ได้ไรขึ้นมา
    สู้เอาตังค่าผ่าซาก1500มาไว้เป็นค่ายา ค่ารักษาตัวอื่นดีกว่า
    น้อยใจหวะทำไมว่ะเราอยากให้เขารอด ทั้งๆที่รอดแน่ๆ แต่กลับตาย
    สงสารเขา น่าจะปล่อยให้เขาตายกับเจ้าของเก่าเขา เราจะได้ไม่ต้องมา
    เสียใจแบบ รักพวกมึงนะพิทบลู ไม่โทดใครเลย โทดที่ตัวเองรักมันมากไป
  • เสียใจด้วยคับพี่
  • เสียใจด้วยครับ พี่ช้าง
  • หวัดดีค่ะพี่ช้าง เนตหนูตัดอีกละ เซ็งเลย บิลไม่เคยจะยอมมา ต้องไปจ่ายถึงองค์การโทศัพท์ เสียใจด้วยนะคะ

อย่าเกิดกับลูกชายหนูเลย กลัวมาก แค่รู้ว่ามีอายุมีลิมิต ก้อเครียดแล้ว ถ้าป่วยคงตายแน่
  • เสียใจด้วยครับคุณช้าง
  • สวัสดีครับท่านwodwhy12 เสียใจด้วยเรื่องสุนัขนะครับ :o030:

เรื่องแบบเสื้อชาวสัตหีบ สวยไหมครับอิๆๆๆ ผมรบกวน
    อยากจะได้ซักกะตัวครับ

:o027:
  • เสียใจด้วยครับ:039:
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ พี่ช้าง :039:
  • เสียใจด้วยคับพี่ช้างๆ ^^
    ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาเล่นคอมเลยคับบบ.......
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=20262&page=1#Item_1
  • หมดแรงไม่อยากทำไรเลยแอบร้องให้ตลอด
    วันที่เขาตายโทรไปหา ดีเจแก่นแก้ว กลั้นน้ำตา
    ไม่ไหวร้องออกมา เสียใจ พลาดที่เราเอง เราไป
    เกรงใจหมอเอง ทั้งๆที่รู้ว่าเวลาจะเจาะท้องต้อง
    ซาวด์ขณะเจาะ แต่นี่ซาวด์เสร็จ แล้วอุ้มมาเจาะ
    อาจจะพลาดไปโดนไรเข้า อาจจะโดนเส้นเลือด
    ทำให้เลือดคลั่งในช่องท้องเลยทำให้ตาย หรือ
    อย่างอื่นก็ไม่รู้ ย้ายมาบ้านนี้1ปีพอดี หมาตายไป3ตัว
    พยายามช่วยทุกตัวแต่ช่วยไม่ได้ ตัวแรก บลูด็อก
    กำลังท้องดันโดนหมาหลังบ้านปืนมาแย่งอาหาร
    และกัดหมาเราตาย ตอนเราไม่อยู่แต่น้องบ้านตรงข้าม
    เขาเห็นแต่ช่วยไม่ทัน อีกตัวเป็นพิทบลู6เดือน เอามาตอน
    2เดือนเป็นพยาธิเม็ดเลือดรักษาหายบ้านข้างๆขอไป
    มันคิดถึงเราก็ปีนกลับมาหา วันหนึ่งไปโดนยาเบื่อมา
    พยายามช่วยแต่ช่วยไม่ทัน ตายไป จนมาตัวนี้คิดว่ายังไง
    ต้องหาย แต่ก็กลับมาตาย งงเลย ตัวบลูด็อกได้มาจาก
    สนามหลวง2เจ้าของเดินขาย สถาพแย่มากๆเอามารักษา
    ดูแลอย่างดีจนหาย พอเป็นสัตว์ก็เอาไปผสม เพื่อจะได้
    ขายตัวเล็กๆ หาเจ้าของดีๆ กะว่าเงินที่ได้มา จะเอาไว้รักษา
    หมาตัวอื่น เพราะลำพังเงินในบ้านไม่พอ จึงใช้หมารักษาหมา
    มีหลายตัวรักษาหายก็ให้คนที่เขารักหมาเอาไปเลี้ยง
    บางคนก็ช่วยเป็นค่าอาหารเป็นค่ายา บางคนก็ไม่ได้ให้ไร
    แต่เห็นว่ารักหมาเลยให้ไป มีตัวหนึ่งชื่อจิมมี่ ได้มาตอนโต
    ดุมากๆ เป็นพิทบลูสายเลือดดี แต่เจ้าของไม่สนใจเอามา
    ให้เพื่อนผมที่สนามหลวง2 ผมไปเจอก็เลยเอากลับมาด้วย
    เพราะไม่มีใครเอา จนเขานิสัยดี ไม่กัดคนและหมาด้วยกัน
    ก็ให้ข้างบ้าน แม่งเลี้ยงได้ระยำมาก ทั้งตีทั้งไม่ให้ไรมันกิน
    ผมทนไม่ไหวไปขอเอากลับมันก็ไม่ให้ จนวันหนึ่งมันโดนจับยา
    ไม่มีใครอยู่บ้านจิมมี่อดอยู่3-4วัน ผมรู้ก็แอบไปเอากลับมาเลี้ยง
    จนอ้วน ไอสัตว์นั่นพอออกมาได้ก็มาทวงคืนและเอากลับไปหนีไปอยู่อื่น
    ทุกวันนี้ไม่รู้จิมมี่เป็นไงบ้าง คนที่ดีๆก็มีหลายคนทั้งหมอ นักเรียน
    นักศึกษา ชาวบ้าน ข้าราชการ เยอะมากๆ อยากไปเยี่ยมทุกตัวแต่ก็
    ไม่มีเวลาเลย วันนี้จิตใจเข้มแข็งขึ้นมากแล้ว
  • ชีวิตมันก็แบบนี้ มีอะไรเยอะแยะมากมายที่รู้จักจบจักสิ้น เดินไปต่อ ยิ่งโดนยิ่งเจอก็ยิ่งแกร่ง เอาใหม่เมื่อล้มสลบแล้วฟื้นกลับมายืนได้เอง

ผีที่มองมาจากบนท้องฟ้า
  • แก้ไข ตกคำว่าไม่ ชีวิตมันก็แบบนี้ มีอะไรเยอะแยะมากมายที่ไม่รู้จักจบจักสิ้น เดินไปต่อ ยิ่งโดนยิ่งเจอก็ยิ่งแกร่ง เอาใหม่เมื่อล้มสลบแล้วฟื้นกลับมายืนได้เอง

ผีที่มองมาจากบนท้องฟ้า
  • เดียววันศุกร์ เสาร์ อาทิตย์นี้ผม กลับบ้าน ผมจะโทรให้พี่ช้างเข้ามาดู สถานที่นะคร้าบบ

ผมยังไม่รู้ว่าสะดวกวันไหนบอกไว้ซัก 3 วัน 555
  • ขอบคุณFat_Ball69 ที่ไว้วางใจผมครับผมจะเลี้ยงเขาดูแลให้ดีที่สุด
    และให้เขาได้ทำบุญเลื้ยง พิทบลูตัวอื่นด้วยครับ บุญนี้ให้ตกถึงคุณFat_Ball69ด้วยครับ
    ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ
  • ศุกร์หน้าเตรียมตัวครับ เราจะมีการพบปะกันครับ
    สถานที่ขอเป็นบ้านของคุณ Darkknight ครับ
    ใครพร้อมไม่พร้อมไงบอกด้วยครับ
  • o.k.
    คับพี่
  • :016:คนอื่นๆไปไหนเนี่ย แล้วน้องอ้อมาไหม
  • :o004:เงียบจังงงงง?
  • เออไปไหนหมดเนี่ย
  • เอาจะได้ไม่เงียบ
    http://www.youtube.com/watch?v=mgJS6_usbO0&feature=player_embedded
  • 555+++

ผมว่ากลายเป็นป่าช้า...แน่ๆ
  • ห้วยใหญ่เข้าไปลึกเปล่า
  • จัดไปครับ พี่ช้าง
    บ้านน้องไนท์ ขอพิทชลไปแจมด้วยเด้ออออออ
  • แนะนำตัวสมาชิกใหม่ครับ ผม จ่าเอก อัศวิน
    อยู่สัตหีบ เบอร์ติดต่อ 0852789744
    ไฟล์แนบ
    kingtaksin_brown2_800.jpg 51K
  • จุ๊ๆๆๆๆอย่าเสียงดังครับ
  • :024:ยุบดีไหมเนี่ยในเมื่อไม่มีใครมาโพส
    ค่ำนี้คงได้สรุป:016:
  • อ้าว....ไหงงัั้นคับ
  • จัดไปเลยคุณ สรุปวันเลยว่าวันไหน ใครมาได้ก็มา มาไม่ได้ไม่ว่ากัน
    ไม่ต้องรอใครทั้งนั้น เอาเท่าที่มีอยู่ตอนนี้เเหล่ะ สองสามคนก็คนเหมือนกัน
    ไม่งันไม่มีทางได้รวมตัวกันสักที่