ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

REDNOSE(เตี๊ยแป้ก)ครับพี่น้องคร๊าบ
  • คูมะVSยูกิครับ ลูกสุนัขเกิดวันที่ 6 ธ.ค. เพศผู้1 เพศเมีย3 พ่อพันธ์คูมะสูงประมาณ 17 นิ้ว ส่วนแม่พันธ์ยูกินั้นไม่ได้วัดว่าสูงเท่าไหร่ รู้แต่ว่าตอนเอาไปประกวดในงานบลูลี่ที่นครปฐมจัดนั้นยูกิเป็นหมาแดงที่เตี๊ยที่สุดในงานเลยครับพี่น้องคร๊าบ ถัท่านใดสนใจลูกสุนัขชุดนี้ติดต่อ 086-0188967 ราคาเริ่มต้นที่ 10,000-30,000 บาทครับ
    ไฟล์แนบ
    KUMA-YUGI[1].jpg 22K
    SUC57648.JPG 78K
    SUC57606.JPG 85K
  • ขอดูสายทางพ่อและแม่หน่อยครับ สนใจมาก
  • ลูกสุนัขชุดนี้เป็น LINE BEED เจ้า ONE ONE ครับพี่น้องคร๊าบ
    ไฟล์แนบ
    SUC55656.jpg 83K
  • กิจกรรมและคุณภาพของค่ายเรา สนใจชมแบบคลิปลองเข้าไปชมที่www.redredpit.comได้เลยครับพี่น้องคร๊าบ
    ไฟล์แนบ
    SUC56856[1].JPG 102K
    SUC57493.JPG 89K
  • โธ่โอ้ยก็แค่หมาในไทย ราคาก็แพงเวอร์ ยอมรับว่าเตี้ยที่สุดในงานที่นครปฐมจริงแต่ เอาเข้าประกวดตกรอบแรกเลยไม่ใช่หรือ หมาที่ได้รางวัลเป็นหมาทางค่ายพระราม 3 ไม่ใช่หรือ อย่างว่าแหละหมาแดงคุณภาพต้องพระราม 3 เท่านั้นไอ้น้อง
  • ของเขาดีจริงๆๆ:063::063:

ของอะไรต้องไปดูด้วยตา
  • ขออภัย พระราม3คงไม่อาจจะไปเปรียบเทียบกับใครได้

กรุณาอย่าเอาพระรามไปเกี่ยวข้องด้วยเลย ขอบคุณ

หมาถูก หรือ แพง ไม่ใช่ประเด็นครับ อยู่ที่ผู้ซื้อตัดสินใจ
  • ทำไมหมาแดงจะขายแพงไม่ได้ครับน้าผี มันขึ้นอยู่ที่คนซื้ออย่างเดียว เงินไม่จ่ายใครจะเอาหมาให้ไปละ
  • :m104:โดนไปตามระเบียบคับพี่เชน แวะมาเป็นกำลังใจให้คับพี่
    กลับโกรกพระเมื่อไหร่จะไปเที่ยวหานะพี่ :m091:
    เออลืมบอกไปผมเพื่อนพี่ต๋อมที่ภูเก็ตคับ
  • ทำไมต้องเปรียบกับราม3ด้วยไม่เข้าใจจริงๆๆเล้ย
  • :063:สวัสดีคับ ไม่ได้คุย กันเลยนะ คับ กับ ทีม redred

ปีใหม่ มี ผลงาน ออกมา ต้นปีเลยนะ คับ

เตี้ย แบบ ทำงานได้ :063:
  • ตัวเมียเท่าไหร่บ้างครับและตัวไหนบ้างครับ eak_chumneansart@yahoo.com
  • ชอบยูกิจัง ชุดนี้ได้หุ่นแม่มาเต็๋มๆ

ชอบก็ซื้อ ไม่ชอบก็ไม่ต้องซื้อครับ ไม่เห็นมีอะไรมากมาย

หมาแต่ละคอก มีข้อดีข้อเสียแตกต่างกัน อย่ามาเปรียบเทียบกันเลยครับ

ปีใหม่สบายดีนะ เชน
    ไฟล์แนบ
    151.jpg 63K
  • หมาสวยมากครับตัวไหนตัวผู้+ตัวเมียที่เหลือขอดูหลายมุมหน่อยครับ
  • ค่ายนี้ของเค่าดีจริงๆครับ:063::063::063:
  • :m097:ก่อนอื่นต้องขอสวัสดีปีใหม่กับพี่ๆน้องๆเช่นกันและต้องขอขอบคุณที่พี่ๆน้องๆทุกท่านคอยเป็นกำลังใจเสมอมาครับพี่น้องคร๊าบ
    ไฟล์แนบ
    vatakorn-1263116966-112-142-216-112[1][1].jpg 100K
  • พี่ป็อป 2 Wheel เจ้าตัวในรูปนั่น Biker หรือป่าว สวยมากๆๆ
  • คุณ GodSword ( ใช่พี่หนึ่งกระบี่หรือเปล่าครับ )

ตัวในรูปเจ้า BIKER ครับ ลูก One One + Summer
  • :062:ยังอยู่อีกเพียง2ตัวเท่านั้นคือ ผู้1 เมีย1 สนใจเชิญชมได้เลย(ขออภัยที่ภาพไม่ชัดครับพี่น้องครับ)
    ไฟล์แนบ
    SUC57813.jpg 88K
    SUC57835.jpg 76K
  • น่ารักดีครับ อิอิ
  • แม่หมาจ้ำม๊ำ ดีจัง ชอบๆ 555