ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ได้หมา bully มาคู่นึงครับ
  • ได้หมา bully มาคู่นึงครับ มันผอมไปหน่อย แนะนำทีครับ...
    ไฟล์แนบ
    DSCN0778.jpg 76K
    DSCN0777.jpg 90K
    DSCN0774.jpg 74K
  • ตัวบนสุดตัวเมียครับ สองภาพล่างตัวผู้
  • สวยครับ กระบอกปากใหญ่มากๆ:063:
  • คงต้องขุนมันเยอะเลยคับมันผอมมากๆ
  • สวยเลยครับ
  • แหล่มมมม
  • หมาสวยดีครับ ได้มาใหม่หรือครับ
    :065:
    1. ถ่ายพยาธิซะนะครับ
    2. ใ้ช้ยา Ivermacin ฉีดใต้ผิวหนัง สองเดือนครั้ง ใ้ช้ในอัตรา 15 กิโลกรัม ต่อ 1 ซีซี เพื่อป้องกันพยาธิหนอนหัวใจ และโรคผิวหนัง
    3. เช็คเรื่องทำวัคซีนให้เรียบร้อยกรณีหมาไม่รู้ว่าทำวัคซีนมาหรือไม่ หรือพาพบสัตวแพทย์
    4. รักมันให้เยอะ ๆ พาออกกำลังกายบ้างถ้ามีเวลาและถ้าไม่พร้อมอย่าเอามาปั๊มลูกหมาขาย(เพราะตอนนี้พิทบูลเกลื่อนเมืองเลยครับ)
    5. เลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบ (อย่าให้ไปขี้หน้าบ้านเพื่อน 555)
    :065: