ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากรายการ"อาสาหา..เรื่อง" ตอน PitBull How to
  • ฝากดูรายการด้วยนะคับ ถึงจะเป็นรายการ 5 นาที เวลา 12.10 น. หลังข่าวเที่ยง พิธีกรคือ ใหญ่ ศิระ แพทย์รัตน์
    แต่กว่าจะดันออกฟรี Tv ได้ เลือดตาแถบกระเด็ณ
    ปล.ขอบคุณ พี่มาร์ค พี่บิวBB พี่จ๋อบPrison พี่โจ๋พระราม3 ที่ให้ข้อมูลดีๆให้กับเรา และสุดท้ายลืมไม่ได้
    พี่อู๋ด D1 ที่ให้สถานที่ในการถ่าย ใครไม่ได้ออก อย่างอลนะคับเพราะ ทุกคนได้ออก ทางช่อง C Chanal ของ ทาง CTH เรียบร้อยแล้ว ยังไงฝากด้วยนะคับ ส่วนเรื่อง Cd ผมจะส่ง ตามไปที่ค่ายๆต่างๆให้ที่หลังนะคับ ขอบคุณอีกทีคับ
  • อีกอย่างถ้าผิดพลาดประการใดข้ออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะคับ
  • ออลืมบอกไปวันศุกร์ คือพรุ่งนี้แล้วนะคับ อย่าลืมดูกันนะคับ
  • อย่าลืมติดตามชมกันนะครับ ผมไม่พลาดแน่ๆ
  • ช่วยชมกันเยอะๆ เพื่อเป็นกำลังใจให้ทีมงานด้วยนะครับ
  • ขอบคุณมากพี่
  • :063:รอชม และขอให้มีโอกาสได้ออก ฟรีทีวี อีกนะครับ.
  • แล้วดูผ่านทางไหนอ่ะคับ
    แล้วคนมี ubc จะดูได้รึเปล่าคับ
  • ออกช่อง 5 วันนี้ครับ
  • จะรอชมครับ
  • ดุเองไม่ได้ เด๋วให้แฟนดูแทนแล้วมาเล่าให้ฟัง:005:
  • นั่งดูอยู่ค่ะ พี่มาร์ค หล้อ หล่อ อิอิ
  • :063:ดูจบแล้วค่ะ ได้ความรู้ และรุ้จักนิสัย ของพิตบลูมากขึ้นเลยค่ะ ถึงจะเป็นรายการไม่กี่นาที ก็มีประโยชย์มากๆเลยค่ะ :006: มีสาระมากๆ
  • ถ้ามีคลิปแล้วมาโพสด้วยนะคะ อยากจะดูซ้ำ
  • ดูแล้วค่า ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ช่วยให้ความรู้และช่วยกันผลักดันสนับสนุนแส่งเสริม เพื่อให้สังคมมองภาพลักษณ์ของสุนัขพิทบูลดีขึ้นค่ะ:063:
  • โอ โน อดดูอีกแล้วตู ทำงานเพลิน สายเข้าเพียบเลยลืมเลยตู

ใครรู้บ้างว่าดูย้อนหลังที่ตรงไหน
  • โหย รายการสั้นจริงๆ ด้วย กะลังเพลินๆ เลย จบแล้ว

เข้าคุณเกิ้ลเลยครับพี่มาร์ค พิมพ์ ดูทีวีย้อนหลัง เลือกเอาเลยครับ
  • ผมดูแล้ว เป็นรายการสั้นๆแต่ ได้ใจความครับ พี่มาร์ค พี่บิว เท่ครับ ตัวจริงหล่อกว่าในทีวีนะพี่ 55555+
  • ดูทันพอดี....พี่ๆ..พูดให้แง่คิดได้ดีมากครับ...
  • ดูที่วีย้อนหลัง ในเน้ตได้เลนค่ะ เลือก วันที่ เวลา เลือกช่อง

ช่อง 5 เวลา เที่ยง มันแบ่งเป็น 12.00-13.00มั้งค่ะ ถ้าจำไม่ผิดนะ วันที่ 14 มกราคม 2554 แต่ไม่แน่ใจว่า ดูวันนี้ได้ไหม ส่วนใหญ่ดูย้อนหลังต้องอีกวันนึงค่ะ
  • ดูแล้วครับ :063::063::063:
  • ง่ะ ไม่ได้ดูเลย ลองไปหาในยูถูบก่องมีเป่าไม่รู้:022:
  • ได้ดูด้วยคนให้สัมพาทอย่างหลอเลยครับ
    ทำงานอยู่ต้องรีบกลับไปดูที่บ้านเสียดาย
    หน้าจะได้นานกว่านี้สักหน่อย
  • คนให้สัมภาษณ์หล่อดี ใครว่ะ

ทำลิงค์ให้หน่อย ฮ่าๆๆ
  • http://www.me.in.th/live/index_wm.php
  • ทำได้แค่นี้ครับไปที่ช่อง5 แล้วไปที่เวลา 12.10น ครับ
  • คนให้สัมภาษณ์หล่อดี ใครว่ะ

ทำลิงค์ให้หน่อย ฮ่าๆๆ
    ---------------------------------------

ขอตอบครับ...พี่บิว ครับ....(พอดีเปิดมาเจอหน้าพี่บิวพอดี...5555555)
  • :063:ดูแล้วเหมือนกันครับ สุดยอดครับเยี่ยมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:063:
  • คุณหมอก็สวย น่ารัก คลีนิคอยู่ตรงไหนใครรู้บ้างงงง
  • วันศุกหน้าจะออกอากาศอีกไหมครับเรื่องเนี่ยจะ

กำลังอารมณ์ค้างเลยอ่า.....(เยี่ยมที่สุดเลย"คนที่เข้าใจอะไรผิดๆจะได้รู้")