ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

THE PIT TUSKER OF PITBULL ZONE*สัตหีบ-พัทยา
  • แวะมาให้กำลังใจ ผมดูมาระยะหนึ่งแล้ว ขอดูถูกเลยว่า กลุ่มนี้เกิดยาก
    เหตุเพราะต้องคอยตามง้อ ตามตื้อ ให้มารวมตัว ไม่ได้มากันเพราะใจ

การรวมตัว มันต้องเลือกคนที่มีใจ และก้าวเข้ามาเอง มาช่วยกันสร้าง มันถึงจะยั่งยืน
    การชักชวนแล้วได้คนไม่มีใจเข้ามา มันเหนื่อยและเสียเวลาเปล่า เพราะต้องคอยตามเอาใจอยู่ตลอด
    แถมอาจจะโดนมองว่าเราทำไป เพราะมีเจตนาแอบแฝง มีแต่เจ้ากับเจ๊ง อย่าเสียเวลาเลย

ผมไม่เคยเชิญชวนให้ใครเลี้ยงพิตบูล มีแต่ขู่ให้กลัวและระวัง คนที่ไม่ชอบจริงๆจะได้ไม่ต้องเข้ามา พวกนี้มีแต่สร้างปัญหา
    หมาพิตบูลเหมาะกับคนจริง ไม่เหมาะกับพวกใจตุ๊ดแต๋วครับ เขาสนใจ เขาก็ต้องศึกษาหาข้อมูลด้วยตัวเอง ไม่ใช่รอใครเอามาป้อน

ขอให้โชคดี
  • มาร์คพูดได้ดีมาก ถูกต้องทุกประการที่พูดมาครับ
  • แล้ววันศุกร์ว่าอย่างไรใครไม่ว่างชั่งหัวมัน ok:m087::o019:
  • :004:ไปคับ
  • 555+++
    ในเมื่อคนจิงเข้ามาพูดแบบนี้แล้ว.....เราถอย...ก้ตุ๊ดสิ

ผมได้ตลอดคับ...

สู้ๆพี่ช้าง
  • 555 :013: นานๆโผล่ วั๊บๆแวมๆ ผม เอาเป็น ศุกร์ ที่ 28 หรือ เสาร์ ที่ 29 ดีไหมครับ เดียวผมเขียนรูปแผนที่ให้นะครับ
    รวมพลก่อนเน๊อะ แล้วจะทำกิจกรรมไรค่อยว่ากัน

ศุกร์ที่ 14 ผมจะโทรให้พี่ช้างดูสถานที่แต่ผมยังไม่สะดวกเลยพอดีมีกรุ๊บทัวร์จาก กรุงเทพมาลงให้ผมพาเที่ยว ในพัทยา เลยไม่สะดวกขออภัย

ศุกร์ที่ 21 ติดสอบ ช่วงนี้ผมใกล้สอบปลายภาค จึงมีงานเข้าหลายอย่างอยู่ ขออภัยพี่ๆเพื่อนๆด้วยนะครับ

หรือใครเห็นว่านานไปไม่สะดวก หรือ อะไรยังไง เสนอแนะด้วยนะคร้าบบ
  • แผนที่ครับ
    ไฟล์แนบ
    Map.JPG 71K
  • เขียนเอง งง เอง 555

พี่ๆท่านใดพอจะเข้าใจแล้ว อ๋อ ผมรบกวนพี่ ทำให้ผมทีนะ เพราะรู้สึกที่ผมเขียนไป ตำแหน่งมันอาจไม่ใกล้กันขนาดนั้น แต่มานคือ จุดใหญ่ๆ ที่พี่ผ่านมาแล้วจะเห็นกันนะครับ บ้านผมเลยทางรถไฟมา ประมาณ 1-2 กิโล ครับ

เรื่องวัน ไหน พี่ๆ เสนอแนะ มานะครับ
  • :m109:ขอบคุณครับ:m012: พึ่งตัดหูมาครับ
    ไฟล์แนบ
    16012011033..jpg 110K
  • สู้ ๆ คับ
  • ฮึ....ใกล้ถึงกาลอวสาน:o005::o053:
  • โทษทีครับหายไปนานเลยผม....งานนอกเยอะอ่ะครับ...?
    ไฟล์แนบ
    CIMG0045.JPG 77K
  • ถ้าวันที่ 28 ไม่รู้จะว่างรึป่าวอ่ะครับ แต่อาทิตย์หน้าได้เลย..ครับ:067:
    ไฟล์แนบ
    CIMG0038.JPG 107K
  • ให้สนใจฝึกหมาเชิญกระทู้นี้ครับ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=20311&page=1#Comment_322560
  • เอาบรรยากาศ เสาร์ที่ผ่านมามาให้ชมครับ

พิทบลูพัทยา สัตหีบ จะมิตติ้งกันวันไหน บอกด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    CIMG55512.JPG 96K
  • จัดมาครับพี่
  • หวัดดีค่ะ พี่ช้าง พอดีช่วงนี้หนูวุ่นๆกับร้านอ่ะค่ะ จะเลิกทำชั่วคราวหาคนเช่าอยู่

ไม่ใช่ไม่สนใจนะคะ อย่าเพิ่งเหนื่อย หรือท้อล่ะ แวะเข้ามาดูบ่อยๆแต่ไม่ได้คอมเมนท์อ่ะ เพราะกลัวไม่ว่าง

ไม่ได้ธุระเยอะหรอกค่ะ แต่พอพี่นัดที มีธุระตอนนั้นเรื่อยไม่รู้เป็นไง แฟนอ้อเค้าก้ออยากไปนะ *-*
  • ---55,000---

ท่านใดสนใจติดต่อมานะครับ

085-1203636
    ไฟล์แนบ
    3613.jpg 77K
  • กลุ่ม สัตหีีบ-พัทยา ก็ Work คร้าบ เป็นกำลังใจให้พี่ช้าง

ไว้สะดวกๆ พร้อมๆกันทุกคนแล้วมาเจอกันเน๊อะ

แต่ 2 อาทิตย์นี้ผมติด สอบครับ อาทิตย์หน้าขึ้นศาล

เอ๊ะๆพี่ช้างไปไหน หว่า ^ ^
  • นั้นสินะคุณช้างหายไปไหนไม่มารายงานตัว
  • พี่ช้างคร้าบบบบบบบบบบบ
  • หายไปหลายวันเเล้วน่ะ สงสัยต้องไปเเจ้ความสะเเล้ว
  • อ้าว.....ไงดีนี่คับ

ในเมื่อประธานกลุ่มท้อแท้ขนาดนี้....จะไปกันต่อยังไงดีเอ่ย...???
  • สงสัยต้องโทรตามสะหน่อย
  • :006:เข้มแข็งเข้าไว้:013:สู้:007:กำลังใจ:063:
  • เงียบเหงาจังเลยบอร์ดนี้
  • นั่งอ่านๆมาแล้ว ตลก โตๆกันแล้วไม่ใช่เด็กจะมาตามง้ออะไรกัน โถ่ถัง อ่อนๆทั้งนั้น
  • ช่วยด้วยผีหลอก 555+
  • :003::005::030:moho
  • :008:สวัสดีคับพี่น้องชาวหีบ:062:ชายหาดที่ eod น่าสนใจมิตติ้งกันมีพื้นที่กว้างมากคับชายหาดก็ส่วนตัวบรรยากาศดี:030::067:
  • พี่ช้างไม่สบายปะคะ เป็นห่วงงงงงงงง
  • พี่ช้าง สู้สู้ๆ
  • ชายหาด eod ใช่ที่อยู่ในกองการบินทหารเรือหรือเปล่าครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0099A.jpg 8K
  • :062:ใช่คับเคยไปแล้วหรือยังคับอาหารก็อร่อยนะคับผมเป็นเจ้ามือเอง:002::065:กินเต็มที่คับ:006:
  • พี่ช้างหายไปนานนะ.....

เอาไงกันดีคับ....

หมดหวังกันแน่ๆเลย...เฮ้อ..!!!!
  • คุณ asawin00 อยู่ที่ไหนเหรอ ผมทำงานอยู่ใน กบร.
  • :005:กองบิน 2 ฝูงบิน 203 เจ้าของกิจการซีดีที่พาซ่าคับรู้จักกันดีในนามว่า จ่าโอ๋หูกวาง เพิ่งจะซื้อลูกหมามาเลี้ยงไว้ฝึกคับ:007::063:มีรุ่นพี่คนนึงก็เลี้ยงไว้ที่ นั้นด้วย พี่โต้งบ้านฉางคับนิสัยดีมาก แต่ไม่ค่อยได้เจอกันคับ:020::065::002:
  • ไว้เจอกันครับ(จ.อ.นิพัทธ์ กบ.กบร.)
  • :027:คุณนิพัทธ์เลี้ยงอยู่แถวใหนคับเผื่อเข้าไปเที่ยวคับ ผม ทร.39คับ:020:ยินดีที่ได้รู้จักคับรั่วเดียวกัน:019::060:
  • วันศุกร์ที่28รวมตัวกันหรือเปล่าครับพี่ช้าง
  • :029:ผมว่างไปด้วยคับ
  • อยู่ที่ คลองไผ่ ซ.4 หลัง สอ.1 ฝั่งตรงข้าม กบร. ครับ โทร.0890993761,0809160007(ทร.36) มีให้ดูหลายอย่าง

ปล.ท่านช้างหายไปไหน
    ไฟล์แนบ
    DSC00014.jpg..jpg 73K
    DSC00113.jpg..jpg 66K
    DSC00036.jpg..jpg 102K
    Picture 148.jpg..jpg..jpg 84K
  • สงสัยหมดไฟไปแล้วครับ

แวะมาให้กำลังใจ ท่านที่เหลือก็สู้ต่อนะครับ
  • โอ้โห ป๋า ขอบคุณหลาย ๆ ครับ
  • ผมชอบคนที่สู้ชีวิตครับ ไม่ค่อยชอบคนขี้ใจน้อย และไม่ค่อยชอบปลอบใจใครนานๆ
    สังคมไหนมีผู้นำไม่เข้มแข็งท้ายสุดก็จะล่มสลาย ผมจึงอยากได้คนที่แกร่งพอ ขึ้นมาเป็นผู้นำกลุ่มครับ
    หวังว่ากลุ่มนี้คงไม่ยุบตัวไป หากท่านช้างไม่โผล่ออกมานะครับ จะรอแสดงความยินดี วันที่พวกท่านเติบใหญ่

ขออภัยหากแสดงความเห็นตรงและแรงไปหน่อย สู้ๆครับ
  • :063::062::062:
  • กลุ่มสัตหีบ พัทยา สู้ๆ คร้าบ

เอางี้ดีไหมครับเรามารายงาน ตัวกันว่าใครชื่ออะไร บ้านอยู่แถวไหนกันบ้าง

ผมชื่อ ไนท์ อยู่ พัทยา

เบอร์โทร 086-1113667 msn: matuphum44@hotmail.com

รายๆงานตัวไว้นะครับผมจะมารวบ รวม ว่าสมาชิก สัตหีบ- พัทยา ยังอยู่ดีกันใช่ไหมครับ ขอ msn ด้วยนะครับ

yo128 วันศุกร์ที่ 28 work นะครับ สถานที่ถ้ามีที่เจ๋งๆก็ เสนอมาเลยนะครับ ส่วนผม อยากเสนอ บ้านผมเอง ^_^ อยู่ห้วยใหญ่ก่อนถึงบ้านอำเภอ บ้านผมมันกลางๆคนพัทยา ก็มาใกล้ คน สัตหีบก็ มาใกล้ :013: แต่ถ้าใครอยากไปทะเลพักผ่อน ก็ว่ามาเลยนะครับผมไปหมดครับแต่ขอให้ผ่านอาทิตย์นี้ไปก่อน

วันนี้พิทบูลชลศูนย์รวมคนหน้าตาดี เขารวมตัวกันอยู่แถวๆบางแสน พี่ๆเพื่อนๆท่านใดผ่านมาแถวบางแสนก็ขอเชิญนะครับ พบปะพูดคุยกัน มาแล้วโืทรมาหาผมนะครับ
  • ขอแวะเข้ามาออกความคิดเห็นหน่อยนะครับ
    ผมว่า กลุ่มจะรวมตัวกันได้ ไม่จำเป็นเลยนะครับที่จะต้องมีประธานกลุ่ม
    ขอแค่ใครสักคนครับ ที่เสียสละ และไม่ได้หวังผลประโยชน์อะไร
    เพื่อมาเป็น ศูนย์กลางของกลุ่มครับ

เพราะผมว่า พี่เค้าอาจจะหมดกำลังใจไปแล้วอ่ะครับ
    ขอโทษนะครับที่ต้องพูดตรง ๆ เช่นกัน อย่าท้อแท้ นะครับ
    เท่าที่ผมเคยไปมิตติ้งครั้งแรก ของที่นี่
    มันเกิดได้แน่นอนครับ คนที่รักพิทบลูมีตั้งเยอะ หมาสวย ๆ ก็เยอะ

ปล แชมป์ครับ ไนท์ครับ พี่ว่าเราสองคนต้องรวบรวมเองเลยครับ สู้ ๆ นะครับ
  • ดูสัก2-3วันถ้าไม่มีใครรายงานตัวก็คงเงียบล่ะครับพี่ น้อง