ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • น้องเป้หรอพี่มุก ฮ่าๆๆๆ
  • สวัสดีน้องอ้น หายเงียบเลยนะคับ
  • คุณ Aristroton ครับ พิทบูลปทุมอยู่กันสบายๆ เหมือนพี่เหมือนน้อง ยินดีต้อนรับครับ ที่อยากบอกก็คือ แถวเมืองเอกรังสิตเป็น

สถานที่รวมพลหลัก ของพวกเราเลยล่ะ (แต่ผมไปรมพลกะเค้าครั้งเดียวเอง 555) เห็นรูปที่ถ่ายมาแล้วชื่นใจ น่าจะมีความสุขกัน

ทั้งคนทั้งหมา ตอนเล็กๆดูยังไงก็น่ารักแต่โตมาหน้าคงโหดกว่านี้อีกเยอะ ก็อยากให้พาไปด้วยกันอย่างนี้เรื่อยๆนะครับ อย่าได้แคร์สื่อ

(ผมไปอ่านในบอร์ดรวมมาว่าไปไหนไปกัน) ก็ถ้ามีข้อสงสัยในการเลี้ยง หรือ จะเข้ามาพูดคุยเฮฮา ก็ยินดีนะครับ
  • วันนี้ไปไหนกันหมด เงียบกริ๊บเลย มีใครอยู่บ้างมาคุยกันหน่อยดิ เหงาจัง
  • หวัดดีพี่น้องทุกคน

อยู่เมือกตรงไหนคับ

ผมก็อยู่เมืองเอกคับ

เป้คับเพื่ออยู่ใกล้ๆๆกันคับ

555555555
    ไฟล์แนบ
    5132.jpg 88K
  • มีครอบครัวใครแล้วบ้างท่านมุก ท่านเป้อยู่เมืองเอกเหรอเนี่ยฮ่าๆๆ เพิ่งจะรู้
  • รอพี่confirmค่าบูทน่าจะ5000 ไม่แน่ใจนะหมาลงได้3ตัว
    ติดต่อกลับด้วยนะพี่โทรไปหลายวันแล้ววัยรุ่นใจร้อน
    ผมลง2ตัวเป้1ตัวค่าบูทคนละ500ว่าไงค่าหมาออกกันเอง
    ตอนนี้ที่แน่นอนแล้วมีผมกับเป้และก็พี่อ๊อด
    เท่ากับตอนนี้ผมออก1500เป้1000 ค่าบูทก็เหลืออีกแค่2500
    ไม่งงกันนะครับใครไปแจ้งด่วนห้ามไหว้ครูนาน 555

ชกกันได้แล้ว************หมอเขตวันจันทร์************
  • ยังไม่นอนเลยคับพี่ๆ
  • นอนไม่หลับนั่งม้วนยาเส้นบุหรี่โดนยึด
    เปรี้ยวปากจัดเลย
  • ดูดให้มันน้อยๆหน่อยดิท่านมุก ฮ่าๆๆ จะได้ไม่โดนยึดบุหรี่
    พี่ก็ร่ำๆว่า จะให้เลิก ฮ่าๆๆๆๆ

:o028:

ส่วนเรื่องค่าบูทเดี๋ยวพี่ลองคุยกับพี่หมวยก่อนแล้วกันนะ
    เพราะคิดว่าจะไปตัวเปล่าๆอยู่แล้วหละคราวนี้ ขอเป็นผู้ชม
    ให้เต็มปอด

:015:
  • ผมอยู่ เยื้องๆกับ สเต็กตะบอเลยอ่ะครับ
    พาหมาไปวิ่งในโครงการเกือบทุกวัน
    วันไหนมีตลาดนัดตรงพลาซ่า ก็ไปเดินกันทั้งคนทั้งหมา เกือบทุก วัน
    ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ พี่ๆ ทุกคน
    ไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
  • p"tum call me please.
    ไฟล์แนบ
    DSC08840.jpg 110K
  • ได้เลยท่านมุก โทษทีพี่เปลี่ยนกลับมาใช้เบอร์เดิม
    เครื่องเก่าคืนแม่ไปแล้วฮ่าๆๆ ยืมแม่มาใช้ก่อน

:o008:
  • หวัดดีปีใหม่ย้อนหลังครับ ไม่ได้เข้ามาเหววๆห้องนี้ซะนานเลย เป็นไงกันบ้างครับทุกๆคน ซำบายดีกันป่าวครับ
  • จัดเลยพี่Aristorton ว่าแต่พี่ชื่อไรหรอพี่
  • อยากไปงานด้วยเหมือนกัน แต่ติดงาน กว่าจะเลิกก็ 17.30น. ไม่รู้จะมีอะไรเหลือให้ดูมั่ง T T
  • ชื่อ ต้น ครับ คุณ tonzazad :m087:
    ไงก็ฝากเนิ้อ ฝากตัว แล้วก็หัวใจ
    ด้วยแล้วกันนะคร๊าบบบบบบบบบบบบ:m055:
    ไฟล์แนบ
    aday!.jpg 88K
  • อ้าวพี่ก่อนอื่นหัวเราะก่อน ฮ่าๆๆๆๆๆๆ:o022::o003::o023:

ผมก็ชื่อต้นพี่ อายุ20 เอง เรียกผมน้องเหอะนะไม่ค่อยมีใครเรียกผมว่าน้อง(หน้าแก่อ่า)
  • ผมอยู่แถวก๋วยเตี๋ยวเรือผู้ใหญ่เลี้ยงคับ

ผมไปบ่อยคับตลาดพลาซ่ากับแฟนคับ

ว่างเจอกันคับคุณต้น
    ไฟล์แนบ
    2510.jpg 41K
  • @tonzazad อ้อได้เลยครับน้องต้น:m021:
    ไงๆไม่รู้ง่ะ เรียกชื่อตัวเองเนี้ย

@pee_pathum ครับผมได้เลยครับคุณ เป้ ยินดีครับ
    ผมพา a day ไปเดินด้วยตลอด:o056:
  • สวัสดีครับ ตอนนี้มีสมาชิกเพิ่มใหม่คึกคักกันน่าดูเลยนะครับ :o028:

สวัสดีครับคุณต้น ชื่อเหมือนน้องต้นเลย มี 2 ต้นและว่าแต่
    น้องอ้นหายไปไหนเนี่ย

:o037:

ว่าแต่ก๋วยเตี๋ยวเรือร้านนี้อร่อยไหมครับท่านเป้ อยากไปลองชิมเหมือนกัน:o008:

ท่านมุกขอโทษที ไว้เดี๋ยวพรุ่งนี้โทรไปแล้วกัน วันนี้เครียดๆ ต้องขออภัยด้วย:o030:
  • อ้นไปไหนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
  • พี่มุข อยากเห็น โตโน่ หลายๆมุมจังคับ สวยจัดเลยคับตัวนี้

ขอบคุนคับ:063:
  • 555ไข่ต้ม ไข่ตุ่น สีเหมือนของคุณต้นเลย
    ดีนะไม่ชื่อไข่หมก เอ้ยต้นไปตามมาด้วยแล้วกัน
    บูมเดี๋ยวว่างๆก่อนนะเดี๋ยวจัดให้เอารูปนี้ไปก่อน
    ไฟล์แนบ
    canon 062.jpg 63K
  • รับทราบคับ พี่มุข

:062:
  • ลูกหมาสวยทุกตัวเลย มุก เอาลงประกวดด้วยไหม
  • นัดวันมาเลยพี่ชวง
    ไฟล์แนบ
    canon 1022.jpg 106K
  • ถ้าไปก็คงเกือบเย็นๆไทันไม่ว่ากันนะ
    ช่วงนี้ห่างเหินไปบ้างคงไม่ว่ากันนะ....อยากอยู่เฉยๆบ้าง..ดูบอร์ดบ้างถามราคานู้นนี้ไปบ้างแล้วแต่อารมณ์...พูดหนักบ้าง เบาบ้างไม่ว่ากันนะ อย่าถือคนบ้าเลย.555555555555555555555555555555555
    ไฟล์แนบ
    DSCF3423.jpg 73K
    DSCF3422.jpg 96K
    BANNER-G+B-22.jpg 85K
  • ดูแล้วน่าจะไม่พลาดตอนถ่ายท่านั่งน่าจะถ่ายข้างหน้านะพี่
    จะได้เห็นนมชัดสักหน่อย555*
  • ทำไมชอบดู นม นม และ นม อ่า พี่มุก อิอิ
  • ถ้าใหญ่แล้วแดงติดชัว555
    ไฟล์แนบ
    oreo.jpg 61K
  • เวลาถ่ายด้านหน้ามันจะลุกเดินมาหาทุกทีเลยไม่ได้ถ่ายสักที....19 กุมภาพันธ์ งานทีพันธ์ทิพย์ งามฯ ไม่รูจะไปทันหรือเปล่า เพราะดูแปลนงานล่วงหน้ามีงานเข้าพอดีอาจต้องไปหาลูกค้ากับนาย ไม่รณทันหรือเปล่า.ถ้าทันคงใกล้งานเลิก เซ็งเป็ดดดดดดด......อด free day..........
  • หวัดดีทุกคนคับพี่น้อง

หายไปไหนกันหมดคับ
  • ให้แฟนพี่จับดิแล้วพี่ค่อยถ่าย555ไม่ยากเลยพี่อิๆๆ
    ไฟล์แนบ
    canon 026.jpg 72K
  • ใช่เลยท่านมุก พี่เอกให้แฟนจับแล้วเราค่อยถ่ายเองพี่ :015:
  • หวัดดีคับพี่น้อง....
    ....ตื่นนอนกันยังจ๊ะ
  • ไม่อยากไปใช้เขา......ให้เขานั่งหายใจเฉยๆดีกว่า5555555555555555555
  • งานพันทิพว่าไงครับจะจองสักบูทใครไปมั่งส่งเสียงหน่อย
  • เรียนเชิญ คอกสุนัขของท่านร่วมงาน THAILAND PITBULL SHOW BY ANAJAK MAGAZINE วันที่ 19 กุมภาพันธ์ 2554 เราพร้อมและ

ร่วมยินดีต้อนรับคอกสุนัขของท่านครับ มาร่วมกันสร้างความยิ่งใหญ่ด้วยกันนะครับ
    ไฟล์แนบ
    POST9.jpg 80K
    p0st 18.jpg 95K
    poott9.jpg 54K
  • ฮ่าๆๆๆๆ
  • จัดไปแล้ว B03
    ไฟล์แนบ
    IMG_6402.jpg 98K
  • พี่ๆใครไปงานพันทิพบ้างครับบอกหน่อยย

ค่าบูทคนละ500 อิอิค่าเหล้า่พี่มุกจัดให้(ตามความอยากของบุคคล) ฮ่าๆๆ

ผมไปแน่ๆๆๆไปถ่ายรูปให้้ๆ

ไปจูงจิ๊กกี๋ด้วย(งานหลัก)รายงานตัวด้วยนะครับพี่พี่มุกอยากรู้
  • หมวยจ๋า
    ไฟล์แนบ
    KIM.1.jpg 117K
  • ดูภาพนี้แล้วคิดเหมือนผมป่าว55+
    ไฟล์แนบ
    tj.jpg 19K
  • เหมือนโคดๆพี่อแฝดกันคนละพันธุ์

นี่แหละเด๋วไปพันทิพเค้าจะบอกว่าพี่น้องกันป่าว 555+
  • จัดไปท่านมุก อยู่ไกล้ F-1 ด้วยวุ้ย ฮ่าๆๆๆ :015:
  • สวัสดีเพื่อนๆสมาชิก วันที่เสาร์ที่ 22 ผมทำบุญขึ้นบ้านใหม่ครับ คลอง 5 หมู่บ้านสินธานี ซอย 29 มีหลังเดียว บอกป้อมยามว่ามาบ้านงานเข้ามาได้เลย เรียนเชิญทุกๆท่านน่ะครับ บางท่านอาจไม่ได้โทรเชิญด้วยตัวเองเพราะไม่มีเบอร์โทร (ยุ่งๆเตรียมงานด้วย) ก็ขอเชิญมาน่ะที่นี้เลยน่ะครับ ใครว่างเข้ามาทานข้าวกันน่ะครับ คิดถึงทุกท่านเสมอ พลังอำนาจที่ยิ่งใหญ่มันมาพร้อมกับพาละที่ใหญ่ยิ่ง ยุ่งตลอดแต่ก็คิดถึงเพื่อนๆเสมอ อาจไม่มีเวลาเหมือนเมื่อก่อน แต่ก็ยังรักในสิ่งเดียวกันครับ
    ไฟล์แนบ
    40127190732.jpg 64K
  • พี่ยุ่น คลอง 5 ฝั่งไหนครับ
  • สรุปสมาชิกที่ไปร่วมงานพันทิพ
    พี่อ๊อด
    มุก
    เป้
    พี่ต้น
    พี่ตั๊ม
    ต้น
    อ้น
    10โมงเจอกันที่งานนะครับ B03
    ไฟล์แนบ
    4111.jpg 72K
  • ฝั่งที่เรือก๋วยเตี๋ยวเค้าจอดกันครับ ติดกับมหาลัยอีสเทอน์เอเซียเลยครับ ป้ายใหญ่หาง่ายครับ ท่านมุกเคยไปมาแล้ว เออ ติดกับ d tac ด้วยครับ ว่างเชิญน่ะครับคุณเอก เลี้ยงพระเพลครับหลังจากนั้นก็กินข้าวกันครับ งานเล็กๆไม่มีอะไรมากมายครับ