ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยดูให้หน่อยครับ
  • รบกวนพี่ๆทั้งหลายช่วยวิจารณ์ ลูกชายตัวใหม่ของผมหน่อยครับ ว่าเป็นอย่างไรบ้าง เต็มที่ครับ
    ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    P11807251.JPG 56K
    P11807231.JPG 58K
    P11807221.JPG 63K
    P11807211.JPG 58K
  • เพิ่มเติมครับอายุ 2 เดือน 11 วัน ครา.....บ
  • หน้าเหี้ยม สีสวยดี นะครับ
  • โอ้โฮ น่ารักจัง
  • หน้าหล่อมากครับ
  • สวยคร๊าบ
  • สวยมากครับ
  • มารอชมตอนตัดหูนะครับ อย่าลืมเอามาอัพอีกนะครับ :015:
  • อย่าตั้งความหวังอะไรกับลูกหมามาก
    ตอนนี้อะไรก็ดูดีดูน่ารัก สองเดือนยังเป็นลูกหมาอยู่

ให้อาหารที่ดี ออกกำลังกายที่เหมาะสมกับไว้
    ให้ความรัก ฝึกคำสั่งเบืองต้นในชีวิตประจำวัน

ยิ่งฝึกตั้งเเต่อายุยังน้อย ยิ่งฝึกง่ายเป็นเร็ว
    ทำให้หมาดูมีคุณค่ามากว่าความสวยของรางกายมัน

ถ้าสนใจเชิญได้ที่
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=20311&page=2#Item_17

ปล.เจ้าหมาน้อยน่าตาไม่เลว
  • :o010:ความน่ารักอยู่กับเราไม่นานครับ ตอนโตอยู่กับเราเป็น 10 ปีครับ :o009:
    สวยครับ นิ่งดี
  • หน้าโหดดีครับ โตขึ้นคงสวยใช้ได้
  • หน้าตาดีแต่เด็กเชียว หน้าคมมาก
  • ขอขอบคุณทุกความคิดเห็น น้อมรับและจะนำไปปฎิบัติ ครับ
    ขอขอคุณจากใจจริงขอให้ทุกท่านสุขสมทุกประการณืครับ