ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีใครพอจะรู้บ้างคะ
  • โรงบาลสัตว์ในเชียงใหม่โรงบาลไหนดีคะไม่เลี้ยงไข้ไม่ดูดเงินตัวเก่าเอาไปเพื่อพูลหมดเกือบ 20,000แหนะีคะ
  • สตอมพึ่งบริจาคไว้รพ.สัตว์เล็กครับ ท่านอื่นๆจ่วยกำ
  • หมากี่เดือนถึงจะบริจาคได้คับ
  • ทำไมเอาไปเพิ่มพูน เอาไปหาหมอนุชถนนช้างคลานดีกว่ามั้งคับ ด้วยความเคารพผมเคยเอาไปที่นั้น3-4ตัวตายหมดเลยยยยยยยยยยยแพงด้วยยยยยย ไม่เอาหมาไปรักษาที่นั้นอีกเลย
  • หมู่เฮาจ่วยกั๋นตวยเน่อ
  • น้องหมาต๋ายอ้องแล้วโรค ฉี่หนู พี่เขาฝากเตือนต้วย
  • ขอบคุณนะคะพี่ๆหมาหนูตายแล้วละคะแต่ตอนนี้พึ่งได้มาใหม่พี่ๆโรงพยาบาลสัตว์ที่ไหนรักษาดีไม่เลี้ยงไข้และไม่ดูดเงินบ้างละคะหนูเอาไปหาโรงบาลเพิ่มพูลใครๆก็บอกว่าไม่ดีใช่แล้วละคะหมาหนูอยู่ 5 วันหมดไปเกือบ 20,000แหนะ