ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • กองเชียร์ คาป
    ไฟล์แนบ
    imagesCA3LRQUA.jpg 12K
  • เมื่อกี้นี้ผมเห็นแผ่นป้ายประกาศติดอยู่เลยเอามาฝากครับ

ปล ต้องขอโทษคนที่ไม่มีรูปด้วยเด้อออออ พอดีลืมเอา External HD ที่เก็บรูปมาเลยมีแค่นี้
  • อ่ะ รูปครับ
    ไฟล์แนบ
    Red Nose VS Bully resize2.jpg 115K
  • ไปเจอมา....ฮาดีครับ....เลยเอามาฝาก
    ไฟล์แนบ
    ss.jpg 49K
    dd.jpg 75K
    ff.jpg 75K
  • เรดโนส สู้ สู้ สู้ โว้ย
    จัดหนักให้พวกบลูลี่เขาหน่อย มีพี่แจ็คกับเดอะต้นทั้งคน
  • เรดโน๊ต ดิคับหมาแดงสู้ตาย5555+ พี่แจ๊คสุดๆอยู่แล้ว
  • สุดๆนี่เมาหรือป่าวนะพี่คล
    พรุ่งนี้แมตใหญ่นะครับอย่าขาดกันนะ
  • ไปที่ไหนเนี่ยยังไม่รู้เลย เสาวื อาทิตย์เงียบทุกทีสิน่า
  • วันเสาร์ครับ วันนี้ แหละเห็น เขานัดกันร้าน เฮอร์เมส กี่ โมง เดียวผมโทรถามพี่แต๊ก อีกที
  • จัดมาเลยครับ ทุกคน
    วันนี้ร้าน เฮอเมส เวลา ทุ่มครึ่งเป็นต้นไป
  • ทำไม ชาวบลูลี่เราหายไปไหนหมดหว่า
    ปล่อยให้เรดโนส เค้าคึกคักกันเนี่ยะะะะะะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1605.jpg 48K
  • เอารูปเด็ก ที่บ้านมาอัพเดทกันบ้างนะเพื่อน ๆ
    ไฟล์แนบ
    CIMG5626.jpg 106K
    CIMG5625.jpg 108K
    mafia.jpg 113K
  • Happy Birth Day ย้อนหลังนะแต๊ก ขอให้มีความสุขมากๆล่ะ
  • 5ทุ่มแล้วยังอยู่ที่ทำงานอยู่เลย โครตเซ็ง:012:
  • :035:สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังนะคร๊พี่แต๊ก

มีความสุขมากๆๆนะคร๊:035::035::036:
    ไฟล์แนบ
    T100510_09C[1].gif 62K
  • ....โทษที แต๊ก ที่ไม่ไปงานวันเกิด

พอดีป่วยมา 3-4 วันแล้ว

เอาไว้งานแข่งโบล์ ละกัน

ทีมหมาแดงได้กิน หมาใจดำแน่ อิอิ

บูลลี่ชนะตั่งแต่อยู่บ้านแล้ว 555 (ขอข่มไว้ก่อน)

แต่ ..เล่นไม่เป็นหรอกนะ โบลง โบลลิ่ง อะ กินเหล้าอย่างเดียว
  • ถล่มให้เละ :006: ข่ม rednose ไว้ก่อนเหมือนกันครับ:030:
  • มานึกๆดู ผม คิดว่าพี่แต๊ก อยู่บลูลี่ นะนั้นเลย บอกไปว่า บลูลี่ ย้ายมา rednose ทันปะ :001:

แต่วันนั้นผมจะไปถ่ายรูปเล่นแล้วกันเน้อ :063::063::063::063::063::067:
  • ขอบคุณเจ๊พร น้องจอย ด้วยนะจ๊ะ สำหรับคำอวยพร

เฮ้ยยย ไนท์ถูกข้างแล้วน้องเอ้ย
    พี่บลูลี่ 100% อยู่แล้น
    พวกเราจะถล่ม เรดโนส ให้เละเลย 5555 ข่มไว้ก่อนเหมือนกัน
  • อ๋อ พี่แต๊กอยู่บลูลี่เหรอ เคๆ เมื่อคืนเหมือนพี่แต๊ก บอกอยู่ red nose เอ๊ะ ใคร เมา หว่า:013:
  • ภาพบางส่วนของเมื่อคืนนี้
    ไฟล์แนบ
    CIMG5645.jpg 93K
  • พลาดแล้วเจ็ท เมื่อคืนหนักกันมากมายเลย

ยังไงก็หายเร็ว ๆ นะเพื่อน
  • เมามากมาย มะวานถึงกี่โมงกันเนี่ย เข้าเบอด้อกไปเจอล้อคคอเลย-*-
  • เมือวาน ประมาณ ตี 1 มั่ง กำลังจะขับรถกลับทาง โรงเตี้ยม เหมือนได้ยินเสียงคนยิงกันเลยโซน นั้นอะ ไม่ทราบว่าพวกพี่กลับไปกันยังหว่า
  • วันนี้มันเงียบจังวะ
    คนเฝ้าบอร์ดไปไหนกันหมดเนี่ย
    หรือว่ายังไม่ส่าง :027::027:
  • เมาๆไม่สบายโอ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
  • ยิงตรงDวัน พี่ยืนหน้าเบอด้อกพอดี 3นัดมั้งน่าจะเป็นการ์ดยิงไล่มันจะตีกัน
  • บ้านเมืองไม่มีขื่อมีแปรเลยเนอะคับ

วันหลังไปเบอด๊อกด้วยดิ 555+
  • ไหงไม่เห็นรู้เรื่องไรเลยอะ
    แล้วนี่พี่แจ๊คไปไหนอีกแล้วเนี่ยสงสัยต้องไปเยือน
  • รูปนี้แต่ละคนหน้าหม้อ...เอ้ย :o003: หน้าเมามากๆ

ว่าแต่เสื้อดำเนี่ยได้ข่าวมาวแล้วหนีนี่หว่า

คล เมียให้เที่ยวได้แค่บางแสน นี่มันยิ่งกว่าประกาศ เคอฟิว อีกนะนี่ 555
    ไฟล์แนบ
    CIMG56452.jpg 93K
  • ผมติดงานอะครับ
    เด๋วแต่งร้านเสร็จจะลงรูปมาให้ชม
  • เนี่ยะล่ะครับ เมื่อวันเสาร์ทำไมนายต้นถึงกลับเร็ว
    เพราะว่าดันไปยิงใครเข้าไม่รู้หน้า D1
    พี่บอกแล้วว่าให้ต้น เก็บตัวอย่าพึ่งออกสื่อ 5555

จัดแมทย์แก้ตัว ให้ด้วยนะน้อง บอกล่วงหน้าด้วยนะครับ ที่จะได้ไปโสด ๆ นะครับ
  • วันดวลโบลว์เดี๋ยวไปล้างมือ achilicsไปโยนโบว์ด้วยกันป่าวคับเลือกทีมเลย5555+ หมาแดงชนะใสๆ
  • ยังไม่เห็นแววเลยอะหมาแดง
    หัวหน้าทีมจะไปได้ไหมนะ
  • Happy Birth Day นะคับพีแต๊ก ขอให้มีความสุขมากๆคับ
  • :005:ผมพึ่งรู้จากพี่เเจ๊ดคับ อวยพรย้อนหลังคงไม่เป็นไรนะคับ
    มีความสุขมากๆนะพี่:019:
  • อ๋อ ใช่หล่ะผมก็ได้ยิน 3 นัด พี่คลนั่งคอเอียงๆสงสัยโดนเกมส์ ลูกเต๋า ไปหลายแก้ว

วันนั้นกำลังสนุกเลย ยังไม่โดนเลย 555

ไว้งานโบลิ่ง จัดหนัก วันเสาร์ที่จะถึงนี้ใช่ไหมครับ

พี่แต๊ก จะไปโสดๆเหรอ:001: เดวเจ้เขาเข้ามาแอบดูในนี้ก็รู้หมดแล้ว :032:

ฝากข้อความถึง ยาอี ยังเข้ามาเล่นในชลบุรีศูนย์รวมคนหน้าตาดีอยู่ไหมครับ หายไปเลย ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าไปวิ่งใน ม.เกษตรด้วย เลยไม่รู้ ยาอีเป็นไงบ้างหูหายยังเอ่ย ยังไงเข้ามา ทักทายกันในนี้บ้างนะคร้าบบ
  • หายไปไหนกันหมดนะสงสัยแอบซุ่มซ้อมกันป่าวเนี่ย
  • วันนี้มีโอกาศ เลยแวะไปเยี่ยมเยียน พี่ ยุทสกูบ้าพิทมา :013:

Red nose พี่แกยังกับสิงโตใหญ่ ยาวมาก เจอพี่หนวดด้วย น่าจะใช้แก เห๊อะคุยกันงงๆ อยู่พักนึง

เห็นพี่ยุทบอกจะมีงานที่พัทยา งานไรไม่รู้ แล้วพวกพี่ๆทราบรายละเอียดไหมครับ
  • หวัดดีครับทุกคน ใจหายเลยวันนี้นึกว่าโดนตัดเน็ท ที่ทำงานซะแล้ว

ขอบคุณครับ a_pong ว่าแต่ว่าคือใครครับเนี่ยะ ไม่คุ้นเลยครับ

คล กรูซ้อมโยนทุกวันเลยนะเว้ยยยยย (ในฝันว่ะ)
    เสร็จเราแน่นอน เสาร์นี้

ไนท์ งานที่พัทยา ทราบรายละเอียดแล้วครับ ไว้คุยกันหลังไมค์ดีกว่า พี่ขี้เกียจพิมอ่ะครับ
  • ตายละมันซ้อมกันสงสัยต้องไปซ้อมมั้งละ หมาแดงใครว่างๆไปซ้อมบิ๊กซีกันป่ะๆ
  • ผมทำงานกับพี่เเจ็ดคับคนที่ไปดูพี่เล่นน้ำกันที่วัดป่าอัมพวันคับ
    คงจำไม่ได้หรอกเพราะเคยเจอกันครั้งเดียวคับ
  • ผมจำได้เพราะเราเมาด้วยกัน2รอบแล้ว
  • คล ทีมเราอย่าไปซ้อมที่เดียวกับทีมบูลลี่นะโว๊ย เดี๋ยวเหยียบมันพวกทีมบูลลี่..ลื่นหัวแตกซะก่อน :o023:

ก่อนจะซ้อมโยนเรามาซ้อมคอ กันก่อนดีไหมทีมหมาแดง 55555555
  • ขอคุยมั่ง ผม หมูสนามซ้อม สิงห์สนามจริง:063::032::032::032::032::032::031: 555
  • 5555+ วันศุกร์ไปออกแรงคอก่อนมะ
  • ต้น คล งั้นขอนัดทีม rednose นัดประชุมทีมที่ PLAY BOY วันศุกร์นี้ล่ะกัน วางแผนหน่อย ฮ่าๆๆๆ
  • เฮ้ย พี่แจ๊คครับ ยังไงเราก็พิทบลูเหมือน ๆ กันนะครับ ขอผมไปซ้อมด้วยคนซิครับที่ Play boy อ่ะ
    โธ่เอ้ยยยยย ไอ้พวกบลูลี่ อ่อน ๆ ว่ะ
    5555 แปรพักดีไหมเนี่ยะ ทีมบลูลี่เหลือผมกับไนท์สองคนเองหรอเนี่ยะ ที่เหลือไปไหนกันหมดคราบบบบบบบ

a_pong ถ้าผมจำไม่ผิด ใช่คนที่ไปนั่งแช่น้ำด้วยกันรึเปล่าครับ ที่มีรอยสักอ่ะครับ

วันนี้ ผมกับกอล์ฟ มีนัดไปดูลูก Juicy มีใครสนใจไปไหมอ่ะครับ
  • พี่แต๊กมาซ้อมด้วยกันได้เลยครับวันศุกร์มีข้อแม้ต้องพาน้องสาวมาด้วย(ที่ไปไหนมาไหนด้วยกันบ่อยๆอะ)555+
  • 55555+ พามาไม่ไปซะดีกว่า คริคริ