ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

***** PitBull Takuapa Phang-nga *****
  • รู้ไหมว่า นาฬิกากับเวลาต่างกันยังไง ? นาฬิกาเนี่ย..เวลาเราให้ใครไปแล้วยังสามารถขอกับคืนมาได้ แต่ถ้านับเป็นเวลา เมื่อไหร่ที่เราให้ใครไปแล้ว เราจะไม่มีวันขอมันกับคืนมาได้
    ไฟล์แนบ
    IMG_0345 (Medium).jpg 92K
    IMG_0334 (Medium).jpg 89K
  • Truker xxx New Fly ขอขอบคุณพี่โฟกและพี่อร มากๆ ครับ
  • :o040:พูดได้ใจมากคับพี่ไช มีสาระกะเขาเหมียนกันนะพี่ตรู:o040:
  • มาจากเรื่อง ฝันโครต ๆ ใช่ป่ะครับ ..*
  • คุณโกเด้นฮิ อยู่ไหนครับ คู่ข้างบนน่าสน
  • ตะกั่วป่าครับ ตลาดเก่า
  • พี่รู้จักโก้กานมัยบ้านอยู่ข้างวงเวียนครับ
    แล้วพี่หนุ่มที่เคยเป็นปศุสัตว์อ่ะครับ
  • ไม่ยักกะรู้ว่าตะกั่วป่ามีหมาชั้นเทพเหมือน สวยงามมากเลยนะคุณโกลเด้นฮิ อยู่แถวไหน เชื้อสายจากที่ใด วานบอกด้วย งามแท้ ทั้งคู่ ไม่มีลูกเต้าบ้างเหรอ เอามาโชว์กันบ้าง สวยจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • หมาสวยงามมากคับ มีลูกเอามาโชว์บ้างนะคับ(เผื่อมีเงินจะได้อุดหนุน)ผมอยู่ภูเก็ตคับ
  • ผมอยู่ระนอง ว่างๆ จะขับรถไปขอชมน้องหมาหน่อยนะครับ
  • ตัวผู้ Trucker เป็นลูกของ TI. ต้นกำเนิดผู้สร้างสุนัขดังมาแล้ว ด้วยความเมตาจากพี่โฟคแห่ง http://www.patriot-bullies.com/index.php/portal/home ตัวแม่ลูกของ Soljahboi กับ บัตเตอร์ไฟร์Butterfiy ซึ่งเป็นแม่ของ Callito คาลิโต้ของกลุ่มชลบุรีครับ
  • คำพูดนี้กินจัยดีครับ.....ท่านชัยสบายดีนะครับตระกูลtiมันสุดยอดจริงๆครับ