ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • ฮ่าๆๆ :o028: หงษ์ มาแว้ว
  • เมืองเลยเตรียมเด็กๆไว้ได้เลย....
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 123K
  • --------------เงียบกันจังเลย ไปไหนกันหมดน้อ--------------------

พี่เต้ พี่แนน พี่ตั้ม พี่วัน อู๋ น้องจ๋อม เมื่อคืนนี้ยันสว่างเลยหรอ

เมื่อคืนนี้กำลังมัน แต่ไม่ไหวจริงๆ เหนื่อยมาแต่เชียงคานแล้ว

และเบนซ์ยังปวดหัวอีก ขออภัยจริงๆนะค่ะเมื่อคืนนี้ :015:
  • มีอู๋ นี้แระที่ยอมแพ้ หลับรอตื่นมาสว่างแล้ว
  • >>>> เตรียมพร้อมแน่ๆครับพี่เติ้ล งานดีดีอย่างนี้ไครพลาดเสียใจแน่...........................
  • >>>> พึ่งฟื้นคราบน้องตั๊ก ไม่เป็นไร ไว้โอกาศหน้าเจอกันไหม่......................
  • >>>> อู๋.. พี่ตั้มเมื่อคืนเจอไป 300 อยู่ถึงแจ้งได้ผลจริงน้อง ฮา.........................ๆ
  • ค่ะพี่เต้ เอาไว้โอกาสหน้าเจอกัน

เอ้าไม่ใช่พี่ตั้มหรอหลับรอตื่นนะเปงอู๋ซะเองหรอ 5555555555

พี่เต้เอาอะไรให้พี่ตั้มกิน :013:
  • นี่ ตั๊ก บอก เบนท์ ด้วยนะเลี้ยง หมาแดง ไม่ต้องกินแต่น้ำแดง อย่างเดียวก็ได้ กินเหล้าได้เหมือนเดิมนั้นล่ะ:013::013::013: แซวเล่นเด้อ
    ไอ้ อู๋ ก็อ่อน ว่ะ จอกๆ พี่ไม่ชอบเลยแบบนี้:013::013::013:
    สลบไปทั้งวันกว่าจะฟื้น เรียกได้ว่าพักผ่อนนอนยาวเลย:012:
  • พี่ดูหมาตัวนี้ซิพี่ ผ่านมั้ย
    ไฟล์แนบ
    IMG01092-20110120-1954dg.JPG 29K
  • เหนื่อยนักก็พักบ้างนะน้อง
  • ++++หมาสายไหนคับพี่นัท+++++

สวัสดีคับป๋าเจี้ยบ และพี่ๆทุกคนคับ
  • เออ เบนซ์นึกว่าหายไปไหน

พี่ตั้มอย่าแสดง
  • ถึงน้อง อู๋ ว่าใครแสดงว่ะ:016: เดี๊ยะๆ เตะไส้1000ตีนเลย:013::013::013:
  • ขำน่าน้องอู๋....:013::013::013:
  • >>>> ให้ผมบอกไหม ว่าคนนั่งข้างๆอีตาคนเสื้อม่วงเป็นไคร ฮา...........................ๆ
  • >>>> นัท.. หมาไทยชัดๆ อย่ามาหลอกเลย...............................................
  • >>>> น้องตั๊ก.. พี่เอา M 150 สองขวดให้พี่ตั้มกินได้ผลจริงๆ..
  • พี่ตั้ม ถ้าไม่เอาก็บอกนะพี่

ผมรอไม่ไหวแล้ว โทไปพี่ก็ไม่รับ

ไม่เอาก็บอกผมจะได้ขายให้คนอื่นคับ เพราะีคนมาดูเหมือนกัน แต่ผมโทไปหาพี่ๆก็ไม่รับ

:020:
  • เหนื่อยมั้ยเต้...ดุแลสุขภาพด้วยนะ...

จากเขยเมืองเลย..555
  • ไอ้บูมใจเย็นๆไอ้น้อง....:013: เบื่อจริงๆวัยรุ่นใจร้อนไปได้:012:
  • โทกับมาหาผมมั่งสิพี่ รออยู่เหมือนกันคับ ขอโทดทีพี่ผมใจร้อนคับ

เพราะเขาก็เร่งผมเหมือนกัน ผมบอกปัดหมาไปหลายเจ้าแล้วคับ เพราะรอพี่อยู่

ยังไงพี่ก็ให้คำตอบผมหน่อยนะคับ
  • พี่ตั้มลบด่วนเลย บ้านแตกแน่นี้พูดจริง เสื้อตัวนี้ก็มีส่วน
  • เหอะๆๆเป็นไรกันน้อมัวแต่ฝึกงานไม่ได้เข้ามาดูซักที
  • พี่เต้ สายกัดนะน้า แม่มันโคตรดุเลย
    จริงๆๆนะ จุ๊ฟๆๆ
  • >>>> สวัสดีคราบป๋าเจี๊ยบ อย่าลืมบลูด๊อกนะป๋า.........................
  • >>>> ขอบคุณคราบพี่ศัก เลี้ยงเด็กเด็ก งานหนักจริงๆ...........................:o025::o025::o025:
  • >>>> คราบนัท สายกัดก็แบบนี้แหละ :o060:ไม่มีความสวย มันสวยที่ใจ:o060: ถามใจตัวเองแล้วจัดไปน้อง............
  • >>>> ไอ้คุณบูม คุณมาโวยวายอะไร เดี๊ยวเตะไส้พันตีนเลยไอ้นี่. ฮา....................ๆ ส่งขึ้นเครื่องมาเลยน้อง..
  • คับ พี่เต้

โทไปก็ไม่รับสายนะ พี่ชาย

วันงาน ที่ บ้านใหม่ เจอกันคับ ผมเอา เอสอา ไปคับ

แต่ผมไปนอนบ้าน ปู่ ผมที่ลานหอย คับ
  • ขอบพระคุณครับพี่ตั้ม ไม่งั้นผมไส้ผมคงไปอยู่ที่ตีนของเค้าแล้วแระ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ไม่ใช่ยังงั้นน้อง กำลังจะเปลี่ยนรูปใหม่ ตัดต่ออยู่....:013::013::013:
  • หวัดดีค่ะพี่ๆ ทุกคนและอู๋ ไปไหนหมดน้อ
  • แบบที่ลงตัว
    ไฟล์แนบ
    2100.jpg 97K
    1157.jpg 68K
  • >>>> เสื้อสวยคราบพี่บอย.......................
  • พี่เต้ ลูกหมาแม่งสุดๆเลยหว่ะพี่ มันมีดั้งมั้ยน่ะ....
    กลัวมันหายใจไม่ออกอ่ะ:013:
  • >>>> เด็กๆชุดนี้ ถูกใจอย่างแรงคราบหล้า ไม่ผิดหวังที่คอยมานาน......................
  • :063::063::063::063::063::063::057::057::057::057::057:
  • ไม่ลงรูป OVE หน่อยล่ะ
    งามมากสุดยอดๆ จัดมาเลย 3 ขวด....:015:
  • กำลังจะลงพี่แต่ไฟล์มันใหญ่ไปโปรแกรมย่อมันแฮงทำงายดีพี่
  • หายไหนกันหมดหน่อ
  • จัดมาเลย เต้-แนน 3 ขวด เอาไปลงช่วยขายให้แล้ว แนบลิ้งค์ให้พร้อม...:015: ตื่นมารับโทรศัพย์ด้วยเด้อ
    http://forum.khonkaenlink.info/index.php?topic=305041.0
  • ป๊าดดดๆ ไปไวจริงโดนไปแล้ว 2 ตัว ...:015:
    ไอ้น้อง คี มันจะทันมั้ยเน้อ:013: (หายไปไหนว่ะ)
    น้อง ตั๊ก เงียบเลย ซุ่มเลี้ยงหมาแดง เลยเงียบเลยนะ:015:
    อู๋ - จ๋อม ตัวไหนหรอ จิ้มยังๆ...:015:
  • ยังยุนี่จร๊า

แอบมาดูเรื่อยๆๆๆ

ไม่ได้หายไปไหน.....ยังคิดถุงพี่ เต้ พี่ ตั้ม เหมือนเดิม

คริๆๆๆ
  • ดูนี้ครับ ว่าไงพี่ตั้มเรามีไรต้องคุยกันหน่อยพี่วันไหนดี ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • >>>> สวัสดีตอนเช้าๆคราบทุกท่าน...............
  • จัดไปวันไหนน้อง เสาร์นี้มะว่างกลับบ้าน ขอนแก่น ตรุษจีน จะไปเชิดสิงห์โต....:001:

มะคืนไมไม่มาว่ะ กินหมูจุ่ม กับเต้ หมดเบียร์เกือบลัง ....:028:

เมืองเลยหนาวมาก:015: