ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

❤ ❤ ❤ PitBuLL Ubon Club™ ❤ ❤ ❤
  • ขอบคุณ แผงผังการประกวด อย่าลืมกลุ่มพิบูลอุบลนะครับ น้องเก่า แต่ยังไม่ดัง
  • เจอกันครับ
    ไฟล์แนบ
    SDC10395.jpg 73K
  • ถ่ายรูปมาเยอะ ๆ น่ะเฮีย
  • วัดดีเช้าที่ 22/1/54 ช่วงนี้อากาศหนาว ทีมหน้าพิบูลอุบลหนี้ ไปนอนกันหมดเลย ตื่นกันได้แล้ว ผมตื่นแล้วนะ
    ไฟล์แนบ
    SDC10613.jpg 38K
  • สบายดีกันมั้ยพี่น้อง:013::013:
  • ตื่นนอนกันได้แล้วครับ พิบูลอุบลทั่งปวง
  • หายอยากเลยหมูยออุบล...5555555555
  • สวัสดีคับ
    ไฟล์แนบ
    P10009252.JPG 71K
  • คุณ aaaa คร้าบบ

รูปแบบนี้คุณชอบหรอครับ

เอาช้างน้อยมาโชว์เนี่ยยยยย....
  • เห็นว่าตัดหูบ้านสัตว์เลี้ยงสวย แถวตลาดบ้านดู่ อยากทราบว่าอยู่ช่วงไหนคับ บอกบริเวณหน่อยคับ
  • ถึงสี่แยก ผีปากชาแขก ขับรถตรงไปทางบ้านสุทัยน์ เงินหมื่น ก็จะเห็น ร้านอยู่ท่าง ขวามือครับ
  • :005::005::005::005::005::043::043:วัดดีเช้า วันจันทร์ วันทำงาน ที่ 24/1/54
  • กลุ่มพิบูลอุบล หายไปกันหมดจริงๆๆๆๆๆ หรือ
  • ครอบครัวหมาๆเมืองอุบลหายไปไหนกันหมดครับ
    อยากเจอจัง เงียบด้วย

สงสัยไปกับลมหนาวหมดละ
  • ตอบน้าผี ลายเสือตัวข้างบนก็ตัดบ้านสัตว์เลี้ยงคับ
  • มีรายการหยังบ่หน่อ????
  • ลูกชายเหงาอยากมีเพื่อนเล่น พาไปวิ่งออกกำลังกายก็ไปกัดหมาน้อยเขาตายอีกแล้ว สิเฮ็ดจังได๋ดี เฮ๊ย2 ขอคำแนะนำแหน่ จ่ายค่าใช้จ่ายไปหลายแล้วกับโตนี้
  • ต้องถามก่อนว่า ลูกชายตอนนี้อายุเท่าไร ถ้าลูกชายมีสายเลือดกัด ก็แก้ไขอย่าหน่อยครับ
  • :008::008::008:
    หวัดดีครับ พิทอุบลฯ
  • ไปเล่นน้ำกันเถอะ
    http://www.youtube.com/watch?v=98KGwz7JeJo
  • ทำไมลูกชายผมไม่ชอบน้ำแบบนี้มั่งน๊า :024:
  • เอ้ พาไปเล่นที่ไหนครับเนี่ย อยู่อุบลเนี่ย จะได้พาไอ้เสือ ไปมั่งคับ หาที่เล่นน้ำเหมาะ ๆ ไห้มันอยู่ค๊าบ
  • วัดดีกลุ่มพิบูลอุบลทุกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คน สบายดีกันนะ
    ไฟล์แนบ
    SDC103952.jpg 73K
  • @..SpiceZa --->ตอนเด็กๆก็ไม่เล่นคับ แต่พอโตก็เล่นเองไม่ได้ฝึกอะไร ชอบมากถ้ามีคนพาไป แต่ก็แอบไปเล่นน้ำเองก็มี
    @..GutOrz ---->เป็นแม่น้ำสายเล็กๆแถวๆวัดป่าศรีมงคล(หลวงปู่สี)ห่างจากหมู่บ้านประมาณ500เมตร ช่วงนี้น้ำเริ่มแห้งก็เลยไปเล่นได้ ก็จัดว่าเป็นธรรมชาติดี
    ไฟล์แนบ
    tang.JPG 81K
    tang1.JPG 74K
    tang3.JPG 51K
  • ลองจับเวลาในการกลั้นหายใจในน้ำได้นานประมาณ5วินาที
    ไฟล์แนบ
    tang12.JPG 74K
  • วัดป่า ศรีมงคล อยู่แถวไหนคับ จ.อุบลรึปล่าว
  • :062::062::062::062::062::062::062::062::062::005::005:อากาศเริ่มจะร้อนแล้วนะ แต่กลุ่มพิบูลอุบลยังหนาวอยู่หรือ ทำไหมเงียบจังเลย ช่วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กันหน่อย เดี่ยวจะรุ่ง
  • เข้ามามึนตึ๊บเลยยย...ไปบ่เปน...ไปได้ทีละหน้า...งง...

• มาแว้วลูกซันย่า  รอตั้งนาน
  • ใช้บอร์ดไม่เป็นเลยคัยช่วยสอนหน่อย
  • ผู4 เมีย2ดพสรูปไม่เป็น
  • เปลี่ยนบอดใหม่ งง เลยครับ ลงรูปจังได๋ล่ะนิ
  • อ้าว ID ผมก็เปลี่ยนเองอีก นี้ผมสไปรท์น่ะครับ รูปก็ไม่มีแถม ID ก็เปลี่ยนเอง งงตาแตกกว่าเก่าอีก
  • เฮ็ดแนวใด๋ น่อป๊ามาร์ค

• สอง โต้ง หนุ่ย และเพื่อนๆ วันนั้นต้องขอโทษด้วยไม่สามารถไปร่วมแจมได้ พอดีติดภาระกิจหลัก 555
    ต้องพาศรีภรรยา ซื้อของ กว่าจะเสร็จ ตกลงงานอาณาจักรที่พันธ์ทิพย์ มีใครไปบ้าง
    เฮียไปแน่นอน เพราะจะพาลูกชายไปลงแข่งขันด้วย เอามันไว้ก่อน ตอนนี้พยายามขุนเต็มที่
    แล้วสอง พร้อมยัง เป็นไงบ้าง เจ้าดาก้อน คงจะฟิตน่าดู สู้ๆ
  • ลงรูปไม่เป็นเลยครับ TwT

• คุณ Shie ครับถ้าจะมาศรีสะเกษเมื่อไหร่โทรหาผมได้เลยนะครับ  ที่เบอร์ 086-8682444

ยินดีต้อนรับครับ

image
  • อยากทราบว่า กลุ่มอุบล มีสมาชิกทั้งหมดกี่คน ถ้ามีเยอะผมว่า ทำเวปของกลุ่มเองดีมั้ย ขอความคิดเห็นครับ

• เท่าที่รวม ๆ กันก็หน้าจะเกิน 20 คน อยู่น่ะครับ ถ้ารวมแบบอัลบัมเต็มก็หน้าจะ 20+
  • โอ้โหกว่าจะลงได้
  • นี่แหละคับผลงานซันย่า อันนี้ 3 วัน ตัวนี้ตัวโตสุดท่านไหนอยากชมเป็นๆเชิญที่บ้านนะคับช่วงเย็นผมอยู่บ้านถ้าบอกก่อนก็ดีคับ
  • คับเฮียชาย

ครั้งหน้ามามิตติ้งกันใหม่คับ  อิอิ

ช่วงนี้งานเยอะมาก ยังไม่ลงตัวทะไหร่

ยังไม่แน่ว่าจะได้ไปหรือป่าว แต่จะพยายามคับ

จะได้ไปสนุกด้วยกันอีกคับ

• ไปร์วันนั้นโทรหา

โทรก็ไม่รับ

เด๋วแก้ตัวใหม่

ครั้งหน้าเด๋วโทรหา รับด้วยนะโทรศัพท์

• เมื่อไรจะจัดmeetingครับ ผมมาใหม่อยากแจมครับ
  • ได้คับพี่โต้ง เง๊อเสียดายจัง แก้ตัวใหม่เด้อคิดถึงพี่โต้ง

แต่เฮ็ดจังได๋สิลงรูปเป็นนิหึ
  • วัดดีทุกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คน สบายดีกันนะ ช่วงนี้ไม่ว่างเลยครับ