ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

("_")___________'' ขออนุญาติขายลูก FLATBOY + OVATION"_____________("_")
  • >.>.>.>ลูกหมาเกิด วันที่ 3 ม.ค. 54 ..... Female 6 Male 3
    >.>.>.>สนใจติดต่อ..080-01-02-03-3
    081-06-04-05-0 เต้
    ไฟล์แนบ
    FFFFFFFF2.jpg 106K
  • อยู่ที่ไหนค่ะ..สนใจอย่างแรงค่ะ..
  • ลูกหมาคราบ
    ไฟล์แนบ
    F1111111.jpg 82K
    F202.jpg 71K
    F3333333.jpg 82K
    F505.jpg 75K
    F404.jpg 79K
  • โห..ลูกหมาน่ารักจังเลยเต้..คอกนี้สุดยอดแล้ว
  • ต่อคราบ
    ไฟล์แนบ
    F606.jpg 64K
    M1011.jpg 67K
    Mmmm3.jpg 80K
    Mm2.jpg 79K
  • >>>> ขอบคุณมากๆคราบเจ้ดาคนสวย.....................................
  • :063::063:ลูกหมาสวยมากคับ แต่ว่าลูกหมาใบในหรือใบนอกคับ
  • >>>>ขอบคุณมากคราบ ใบในคราบพี่
  • ขอราคาด้วยคัย
  • f4 m3 สุดยอดครับพี่ ครอกนี้สุดๆ ครับทุกท่าน:063::063::063::063:
  • โดนตีดั้งหักหมดเลย อิๆๆ
  • ดูหน้ามันแต่ล่ะตัว สงสัยชนมากวิ่งชนกำแพงมาทุกตัวเลย
  • สวยมากๆครับเต้
  • พ่อแม่โอเวชั่น
    ไฟล์แนบ
    moschinoเนเธกเนˆovation.jpg 66K
    CRUSHERเธžเนˆเธญovation123.jpg 77K
  • ตา+ยาย โอเวชั่น
    ไฟล์แนบ
    ตาโอเว.jpg 44K
    felonyยาย.jpg 47K
  • สายทางLILRO
    ไฟล์แนบ
    LILROพ่อc...jpg 75K
  • คราบอู๋..แล้วมาช่วยพี่ซ่อมกำแพงด้วยละ....เหล้ายังเหลือคราบ(เยอะด้วย)
  • >>>>แต่มันสวยไม่เท่าของเป้เนี้ยสิ ทำไง....บอกเคล็ดลับด่วนคราบเป้....
  • งามแท้ๆM3 อยากได้จริงๆ
  • :063:สวยค่ะ:063:
  • ไม่มีที่ติครับสำหรับผมสวยทุกตัวครับ....งามๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สนใจf4,f5 ขอราคาหน่อยครับ komin999@hotmail.co.th
  • สุดยอดงามจริงๆ
    ไม่ลงรูปแม่หมา หน่อยหรือครับน้อง....:063::063::063:
  • แนนเอกจองf1สวยดีสีก็ดี
  • แนนกับพี่เต้f1ราคา18000ใช่ไหม
  • ขอราคา F4 F5ครับ eak_chumneansart@yahoo.com
  • >>>>.รับทราบคราบ คุณเอก ขอบคุณมากคราบที่ไว้ใจในผลงาน
  • F 5 ครับเต้ ฟันธง 5 5 5 5
  • ...ลูกหมาหน้าสวยทุกตัวเลยนะเต้:063::063::063:
  • ขอบคุณครับ
  • ผมบอกแล้วว่า f5 ไม่เชื่อ อิอิ บล๊อคเฮด ชัวร์

ปล.ลิลโล เป็นตาโอเวย์นะจ๊ะ อิอิ :032:
  • สมการรอคอยคร๊าบ คอกนี้

งามแต้ๆๆ .........

ยังไงซะมาอยู่คลองขอนแก่น 1 แล้วหละ

ห้าๆๆ
  • เป้ ต้อง f5 ใช่เปล่า...บล๊อคเฮด.....555555555
  • สวยมากๆคับ พี่เต้

:063::063::063:
  • เยี่ยมจริงๆ กับการตอบรับยินดีด้วยน่ะครับพี่สาวพี่ชาย คงหายเหนื่อยแล้วล่ะมั้งเลี้ยงลูกหมามันทำให้เจ้าของนอนไม่หลับ

จริงๆใช่มั้ยพี่ ต้องหาไรทำถึงเช้าอ่ะ
  • คุณเต้ครับ รอmail อยู่ครับไม่ทราบว่าสะดวกส่งข้อมูลหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ
  • สดวกคราบเดี๋ยวส่งให้นะคราบ
  • :063:งามคับ:063:
  • :m049: ไม่มาสักทีเดียว 6 โมงเย็นกลับบ้านแล้ว ที่บ้านไม่มีคอมใช้ของที่ทำงาน....
  • ขอบคุณคราบพี่เหน่ง..
    ขอบคุณคราบพี่แมท..
    ขอบคุณคราบเจ้ดา..
    ขอบคุณคราบ Bking..
    ขอบคุรคราบ mayom..
    ขอบคุณคราบ SKINHEAH..
    ขอบคุณคราบบาส.. เด็ก F 5 เป็นม้ามืดนอกสายตา..
    ขอบคุณคราบเป้.. คราบคุณเป้ F 5 บล๊อคเฮด มาดีเกินคาดคิด มีแต่คนชอบ..
    ขอบคุณคราบพี่ตั้ม..
    ขอบคุณคราบอู๋..
    ขอบคุณคราบเบ้น.. น้องพร้อมก็โทรมา พี่พร้อม 24 ชั่วโมงคราบ..
    ขอบคุณคราบคี.. ใจหน่อยไอ้น้องรัก..
    ขอบคุณคราบบูม..
    ขอบคุณคราบหล้า..
    ขอบคุณคราบ haru_ko..
    ขอบคุณคราบ a_robocob..
    ขอบคุณคราบพี่ผี ที่สนใจส่งให้แล้วนะคราบ..
    ขอบคุณคราบเอก kkk.. ไม่ผิดหวังแน่นอน ไปไหนไปกัน..
    ขอบคุณคราบ kaday ส่งให้แล้วนะคราบ ได้รับหรึป่าวคราบ..
    ขอบคุณคุณ mai_pit..
    ขอบคุณทุก..ๆ ท่านที่เข้ามาชมผลงานครั้งนี้ขอบคุณคราบ..
  • ขอดูด้าน หรือแบบเต็มตัวด้วยครับเต้ ขอบคุณครับ เมลล์เดิมครับ
  • เต้ครับยังไม่เห็นด้านข้างเลย......เมื่อวานโทรไปเจอแฟนเต่มั่งครับ....
  • up รูปเด็กๆหน่อย ครับ น้อง 28 วันแล้วเป็นยังไง

• มีข้อมูลเพิ่มเติมบ้างหรือเปล่าครับ............................
  • ร้องเพลงรอไปก่อนนะครับ รู้สึกว่า จขกท. จะสัญจรไม่อยู่บ้านเลยยังไม่มีเวลา up date ข้อมูล

• เอ้า...ช่วยๆดึงรูปมาลงให้ อัพรูปใหม่ๆลงด้วยนะครับ

• F4 F5 หน้าตาจัดมาก
  • ยังไม่ได้เมลล์ด้านข้างส่งเมลล์มาให้เลยแบบข้งหัว และแบบทั้งตัวเลยเต้  eak_chumneansart@yahoo.com
  • รอสักครู่คราบ เดี๋ยวส่งให้คราบ  ไปธุระมาคราบขอโทษทีคราบช้าหน่อยคราบ
  • แจ่มๆทุกตัวเลยคับ พี่เต้ หน้าจัดทุกตัวเลยคับ