ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• นอกจากจะไม่ขึ้นแล้ว ยังเซฟไปเปิดดูไม่ไ่ด้อีกต่างหากนิ
  • 5555555555555555
    ป๋ามาคกำลังปรับปรุง........
  • มารายงานตัวครับ
    ดูรูปมะได้ ครับ
  • รายงานตัว
  • บ้านนี้จะไดมารายงานตัวแล้วจะบ่อู้กั๋นเลยก่า บ่มีอาหยังอู้ก๋า กะว่าจะเก็บไว้อู้กั๋นตอนมิตติ้งอ่ะ 5555555555
  • เอาไว้เจอกั๋นแล้วก่อยอู้อ้ายเก่ง
    อู้นี่บ่อได้ ความลับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    5555555+ เสือซุ่ม 55555555+
  • ไผได้หมาใหม่มาแหม๋เมาะะะะะะะ
    5555555555555555555555
  • ช่วงนี้มีแต่คน ซุ่ม ...................
  • ว่าแต่ใครติดต่อพี่นัทแล้วมั้ง พี่แกหายไปไหนนนนนนน
  • เตรียมตัวจะไป..เมกา.........
    นี้แหละตัวซุ้มของแท้...
    ไปเอาหมานอก
    5555555555555555
  • เปิงเป้นบ่อู้กั๋นล้อ ซุ่มเอาหมานอกแหมกำซ้ำ บ่ธรรมดาละบ่เฮ้ย
  • อู้เล่นบ่อดาย อ้ายเก่ง
    บ้านนี่มีก่าต่าย อั้นเน๊าะ ที่ซุ่มๆๆๆๆๆๆๆ
  • อัพๆๆๆ บอร์ดใหม่
  • สวัสดีบอร์ดใหม่ ฮี่ๆ
  • ต่ายอั้นเจอกั๋นวันงานประกวดเน้อคับ ถ้าตัวตี้เอาไปบ่ะจี๊ดบอกเดี๋ยวบอกยาแตงเข้ากล้ามเนื้อแล้วจี๊ดดดดดดดดแน่ๆถามอ้ายสมเตอะ555555
  • 55555
    สายโหดเลยน่าคับนี้...
    อ้ายเก่ง...ปาหมาไปว่ายน้ำ...ไปๆมาๆคนจะเม้ยแตนคับ...
    ฮ้อนๆหนาวๆจะไดบ่าฮู้คับอ้ายยยยยย
  • ดีครับ

ชื่อ บูม ครับ

มีแต่ชิสุ แต่ชอบพิทบูลครับ

เดกแพร่คับ

• หวัดดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ บูม
    มาอัพๆๆๆๆๆ บอร์ดใหม่ หน่อย
    -ต่ายๆ ที่จะเม่ยนั้นที่แต้ เมาขำก้า 55555555+
  • imageimage
    เดียวเองเน้อ
    สมัครใหม่เลย 5555555+
    อันเดิมจำบ่อได้ 55555+

• เหอๆ เลี้ยงชิทสุ แต่ชอบพิทบลู เข้ากั๊นเข้ากันครับ เอิ๊กๆๆๆ

ลองๆ

image
  • ไม่ได้เข้านานเลยอ่ะ !!!!
    ไปเที่ยวหาต่ายที่บ้าน วันไหนดีเนี้ย!!! 555
  • นัทๆๆหายไปไหนมาหลายวัน สุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    เงียบไปนานมากกกกกกกกกก มีแต่คนบ่นหา
  • บ้านนี้ขอให้เฮงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • บอร์ดใหม่เล่นไม่เป็นเลยอะ
    มันดีกว่าของเก่าตรงไหนเนี่ย
  • งงไปหลายวันคับ เลยบ่ได้มาทักทายกั๋นเลยคับปี้น้อง ต่ายจะเอาเสื้อวันที่13ยะคับ อั้นอ้ายกลับจากงานลากตี้ขอนแก่นเฮาค่อยว่ากั๋น กะว่าจะโอนเงินมาก่อนก่ได้เน้อ (จะได้เอาเป็นทุนไปเมาตี้งานลากคับอิอิอิอิอิ)
  • เดี่ยวมันดีกว่าเก่าตรงที่มันใหม่ไง ถ้าไม่ใหม่มันก็ไม่ดีกว่าเก่านะดิใช้ไหม เออพูดงี้งงป่าว พี่ก็งงว่ะ5555555555
  • ต่ายบ่ดีฮื้ออ้ายสมพงษ์กิ๋นนักเน้อ เดียวหาตางปิ๊กบ้านบ่ถูก 55++55
  • เจ๋าแล้วตื่นๆๆๆๆๆๆ จะนอนกินบ้านกินเมืองกั๋นก่าาาาาาาาาาาาาาาาาา5555
  • ขำขนาดหนัก.....
    ไปต่อ..ไปปะนัดแหม๋
  • อ้ายเก่งคับ
    ก่าเสื้อฝากอ้ายสมพงษ์ไปล่ะเน้อคับ
  • ไปกินกันที่ไหนไม่ชวนครับ ท่านต่าย
  • บอร์ดใหม่ สวยดีฮุ
  • รับทราบคับ ตอนนี้ร้านบอกว่าเสื้อได้แล้ว แต่บะมีเวลาไปเอาเตื้อคับ แฮ่แฮ่แฮ่
  • สวยแต่ใช้งานยากกว่าบอร์ดเดิมนี่ดิ
    ลำบากสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ร้องเรียนใครได้เนี่ย
  • เดี่ยวเห็นกระทู้ล้านนาก่คับ อ้ายหาบ้านบ่ะเจอคับ........ฮือ.........
  • อัพๆๆๆๆ หลังจากหายไปหลายวัน กลับ ตุกจีนมาคราบบบบบ
  • หายไปไหนหมดครับ
  • มาแล้วเลาะอ้ายเก่ง ล้านนาหมาแดง
    เล่นยาก มากกกกกกกกกกกกกกก
  • พี่นัทหายไปไหนมาซะนานเลย
  • คงบ่ะได้เล่นหลายวันเน้อคับ ไปงานลากก่อน แล้วปิ๊กมาจะเข้ามาแอ่วหาตี้บ้านลำปางเน้อคับ
  • อัพหน่อยนะ
  • ต่ายมาเจียงใหม่ ไปกิ๋นเหล้าตวยกั๋นเน้อเปื้อน
  • จวนคนเดียงอ้าก้าครับ KinG_Kong
  • อัพก่อนนอน ครับ
  • แชม...ได้เลยยังไงจะโทรหาเน้อเปื้อน
    เดียว...ไปกิ๋นโตยกั๋นก่ะ วันนั้นโทษตี้ บ่ ได้จวน ปอดี๋ติดธุระ
    อ้ายเก่ง...ชนะกลับมาเน้ออออออออคับ
  • ต่าย รอๆๆๆๆๆๆๆ โทรมาจวนตวยเน้อ
    รอบนี้ บ่อจวนมีเคือง .........55555+
    อ้ายเก่ง ได้แชมป์กลับมาเน้อครับ
  • PhotobucketPhotobucket
    @นัท ไปกทม. งานพระรามสามก่อค๊าบบบบบ
  • ปิ๊กมากั๋นแล้วคับไอ่เก้นของเล็กติดที่3ตัวเดียวเลยคับ ตางลำปางใครสนใจทำหมาลากวันที่13เฮามาอู้กันเน้อคับ เพราะเฮาอาจจัดงานลากทั่วประเทศปลายปีนี้ ตางเหนือเฮาจะได้มีหมาลากนักๆคับ แล้วเจอกั๋นวันงานประกวดเน้อคับปี้น้องลำปาง
    ต่ายคับเสื้ออ้ายฝากอ้ายสมไปฮื้อแล้วเน้อคับM2ตัว