ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • .......a_pong ถ้าผมจำไม่ผิด ใช่คนที่ไปนั่งแช่น้ำด้วยกันรึเปล่าครับ ที่มีรอยสักอ่ะครับ ........

ไม่น่าจะใช่นะแต็ก เพราะคนนั้นมันลูกน้องพี่เอง มันไม่กล้าเล่นเน็ตในเวลางานหรอก พี่สั่งห้ามเอง 55555
  • อ้าววว งงซะแล้ว คนไหนหว่า คือ a_pong
    มาเฉลยด้วยการเอา่รูปมาลงเลยนะครับ

คล ที่อย่างนั้น พาไปด้วยก็ ไม่ไปซะดีกว่า ถูกต้องแล้วนะครับ
    เอ๊ะ ดูเหมือนคุณคล จะพูดจากประสบการณ์ตรงนะครับ จ๊ากกกกส์
  • โอววว์ หายไปไหนกันหมดครับ
  • เมื่อคืนไม่มาดูแลน้องเลย
    ตื่นมานอนอยู่ที่ไหนก็ไม่รู้
    เมาชิเป๋งเลย
  • มีข่าวมาแจ้ง เพื่อน ๆ ครับ
    หัวหน้าทีมบลูลี่ (นายกอล์ฟ) ยังไม่รู้เรื่องที่เราจะแข่งกันเลย

หัวหน้าทีมเราบอก ยังไม่เคยจับลูกโบล์ลิ่งเลย 55555
    Rednose team ได้ยินยังงี้คงจะหนาวล่ะสิ
  • ขอแจ้งอีกเรื่องนึงนะครับ
    ได้ข่าวมาว่า วันศุกร์ที่ 4 กุมภา ทางระยองมีมิตติ้งกัน
    พวกเราน่าจะไปร่วมสนุกด้วยนะครับ ซึ่งผมออกตัวไปล่ะว่าจะไปแจม
    ใครว่าง ไปด้วยกันนะครับ
  • เอาปลาทับทิมหนองยายบู่ไปด้วยไหมครับ
  • จัดได้เลยครับ เดอะต้น

คนอื่นๆ ว่าไง หายไปไหนกันหมดครับ
  • สวัสดีครับลูกชายเล่นน้ำ(ที่บ้านครับ)
    ไฟล์แนบ
    09012011763.jpg 29K
    09012011759.jpg 47K
  • a_pong คือ คนที่ชื่อปอง

อยู่ที่ทำงานเดียวกับ เจ็ท เองครับ ไม่ใช่ พี่แจ็ค

น้องเค้าเขียนชื่อผิดครับ :001:

แต๊กตกลงแข่งโบล์วันไหนกัน ยังไงแจ้งด้วยนะ
  • ไปต่างจังหวัดเพิ่งกลับมา สระแก้ว

ช่วงนี้ เ้จ้าบูบู้ผม มัน ติดสัตว์ ขั้นหนักเลยครับ มันจะ ซอย โดเบอแมน ที่บ้านอย่างเดียวเลย พูดไรก็ไม่ยอมฟัง แถมเจอตัวผู้ด้วยกันกัดกันซะเละเลยเหมือนมันหวง ตัวเมีย ตอนนี้จับขัง กรง หล่ะครับ ใครมีคำแนะนำยังไง แนะนำด้วยนะครับ
  • ต้น คล แต็ก แนะนำไนซ์มันหน่อย ตอนพวกเอ็งติด...แก้ยังไงว่ะ บอกน้องมันหน่อย 555555
  • จับมันเว่า5555+
  • จริง ป่ะ พี่ - - จะได้ทำให้มัน

เห็นอาการมันแล้ว งงๆ เหมือนไม่ใช่ ไอบู้ตัวเดิม มัน ดู หงุดหงิด เจอหมาตัวผู้ในบ้าน มันกัดซะอีกตัว ขาเกือบหัก ส่วน มัน หน้ากับ หัว เป็น รอยฟัน แล้วก็ กัดยังไงไม่รู้ ฟัน เข้าเหงือก ตัวเอง เลือดท่วม ตัวโดน กัดขา อ่ะ
  • ผมว่าชักว่าวให้มันดู เฮ้ย ชักให้มันหน่อยจะได้หายเครียด
  • โอ๊ตแนะนำแบบนี้ ป่านนี้ไนซ์มันคงตัวเบาแล้วแหละ 55555

แต็ก กับ ต้น มันหายไปไหนกัน เงียบเชียว วันอาทิตย์นี้ใครจะไปเที่ยวบ้าง

จะชวนไปรับตัวนี้มาให้ IRON ดูหน่อยโตมามันจะได้เหมือนมั่ง 55555

Heffea - Red Boy - Iron น้องใหม่นักกีฬาว่ายน้ำฝายหนองรี

images by uppicweb.com
  • อ๋อ รุ่นน้องเจ็ทนั่นเอง นึกออกล่ะ ถ้าเจ็ทไม่มาเฉลยนี่ งง อีกนานเลยนะเนี่ยะ

เมื่อคืนแอบไปเตะกลางสัปดาห์มากับเดอะต้น ครับผม

ส่วนโปรแกรมพรุ่งนี้ จะไปเกาะขาม แล้วขากลับจะแวะเจอกัน ที่ bsc

ว่าไงกันบ้างครับ ว่างกันไหมเสาร์นี้ เอาไงดีครับ แข่งโบว์ลิ่งเราอ่ะ
  • สวัดดีทุกคนในชลบุรีคับหายไปนานมีงานพิทบูแถวๆพัทยามางไหมนี่อยากไปชม  ตอนนี้บุชเชอร์ของผม11เดือนหนัก 31 กก. หนักไปป่าวหว่า  กูรู ต่อเลยคับ

• วันนี้อ่ะไรยังไง รบกวนโทรแจ้งผมทีนะครับ
  • 2ทุ่มหลัง อัญสัม[กุยังไม่รู้เลยลานมันอยู่ตรงไหน]ใครไปไม่ถุกหรอมีปัญหาไรโทรถามตาแต๊กละกัน2ทุ่มเจอที่โน้นเลยนะคับ   พี่แจ๊คออกกี่โมงละ
  • สวัสดีครับคนหน้าตาดี
  • สวัสดีทุกท่านคับสร่างเมาละ ที่เหลือลุกกันไหวยังหว่า

• หวัดดี ! คับ ผมเจ้าของลูกพี่ ไม่ได้มาเล่นนานล๊ะ เป็นไงกันบ้างคับ ( เอ็ม )
  • สวัสดีคับเจ้าของลูกพี่ไม่ได้เจอนานนนนนนนนนนนนนน มากมายครบปีพอดี5555+

• หวัดดีครับ เอ็ม ...หมาตัวใหม่สวยมากเลยครับ เห็นแล้วอย่างได้อีกตัว

ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดเลย    พี่แต๊ก...พี่แจ๊ค...คุณต้น...พี่คล..  สบายกันดีนะimageครับ
  • บ้านนี้ขอให้เฮงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ(บอย พิด,โลก)
  • คุญบอย เฮงตอนรับตรุษจีนกันนะคับ ชาวชลบุรีทุกท่านเฮงๆ ร่ำรวยๆ

• โอว์ ในที่สุดความพยายามหลายวัน ก็สำเร็จ โพสได้ซะที

แต๊ก
  • image
    ขอ Test การอัพรูปหน่อยครับผม
  • เออ ก็ไม่ยากนี่นา
  • เหอๆมาดพสกันหน่อยดิแมร่งตกหน้าวะ สงสัยหาวิธีเข้าไม่ได้กัน
  • สบายดีครับพี่ปิ๊คหายไปเลยนะพี่
  • เที่ยวๆไหนกันดี
  • ต้น พรุ่งนี้เอาไงกันครับ
    จะเจอกันที่ไหน ไปยังไงกัน

พี่แต๊ก
  • อ้าวเวงพรุ่งนี้แล้วนี่หว่ายังไม่ได้กลับร้านเลย
    ผมคงกลับร้านวันนี้อะพี่แวะมารับที่ร้านได้ไหมครับ
    เปลี่ยนชื่อไมอะไม่เท่ห์เลยอะ
  • ชื่อเก่า มันเข้าไม่ได้ว่ะต้น
    ทนไม่ไหว สมัครใหม่แมร่งเลย

เอาดิ เดี๋ยวพี่ไปรับที่ร้าน
    คนอื่น ๆ ว่าไงกันบ้างอ่ะครับ
    เกรงว่า คนอื่นจะไม่ได้หยุดพรุ่งนี้กัน ใช่ไหมครับ
  • ไปไหนกันวะ บ.แต๊กมันหยุดเที่ยวตรุษจีนด้วยหรอ
  • อืม หยุดให้วันศุกร์ว่ะคล
  • นายคล พรุ่งนี้ไปด้วยกันรึเปล่าว่ะ

ส่วนใครที่อยากดูรูป วันแข่งโบว์ลิ่งเข้าไปดูตามลิ้งนี่ก่อนนะครับ ช่วงนี้ยังลงรูปไม่เป็น

BSC
    http://picasaweb.google.com/suphot.s/20110129PitbullBSCBowling?authkey=Gv1sRgCNbF34_c_MzFMw&feat=directlink
  • แค้นนนนนนนนนนนนนนนนนน
    พี่ม่อนอะแพ้ไมว้า
  • แพ้เป็นพระ ชนะเป็นมาร น้องต้น !!
    เป็นไงโดนมาร เขียนหน้ารู้สึกยังไงบ้างครับ พี่น้อง ก๊ากกกกกกๆๆๆ
    ไว้ลงรูปเป็นเมื่อไหร่ จะเอามาประจานกัน
    บลูลี่ แท๊กหน่อยครัีบ 5555

ปล สำหรับคนไม่รู้นะครับ เมื่อวันที่ 29 ที่ผ่านมาพวกเรามีแข่งโบว์ลิ่งกัน โดยแบ่งเป็น เรดโนสทีม กับ บลูลี่ทีม
    ผลการแข่งขันปรากฏว่า ทีมบลูลี่ ชนะไป 4 ต่อ 2 คะแนน ทำให้ได้สิทธิ สามารถเอาปากกาเขียนหน้าทีมผู้แพ้ได้
    ไว้จะเอารูปมาให้ดูนะครับ อดใจรอนิดนึงนะ อิอิ
  • ไม่เห็นมีมิ้ตติ้งหมาเลย เด่วนี้อ่ะ หรือว่ามี แต่มิ้ตติ้งกินเหล้า เหอะๆๆๆ ล้อเล่นน๊ะคับ !!!
  • ใจเย็นครับ น้องเอ็ม มีแน่
    เร็ว ๆ นี้ด้วยล่ะครับ ยังไงลองติดตามในบอร์ดแล้วกันนะครับ

พี่แต๊ก
  • พี่ใช้ USER NAME ใหม่นะพี่น้อง เดี๋ยวจะงง

RED_IRON = JACK_PITBULLPOWER นะคร๊าบบบบ

image
  • กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดหมาแดงมาอีกหนึ่ง
    ตัวนี้แรงด้วย
    พี่แจ๊คผมเปลี่ยนเป็น nongbuu_PITBULLPOWER ด้วยได้มะเห็นเปลี่ยนกันหมดอยากเปลี่ยนมั่งงะ
  • จัดไปครับต้น nongbuu_PITBULLPOWER

พรุ่งนี้ไปโทรบอกด้วยนะต้น

คลไปด้วยกันนะโว๊ย จะได้สนุกๆ

image
  • เดี๋ยวไปลางานก่อนถ้าไปได้มิพลาดแน่
  • ลางานหรือลา....นะ
    เฮ้อวันนี้ไปเยี่ยมลูกเจ้าชิวมา
    ลำไส้อีกเสบอยากให้หายจังเลย