ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

THE PIT TUSKER OF PITBULL ZONE*สัตหีบ-พัทยา
  • ไม่ค่อยได้โพส แต่เข้ามาดูอยู่เรื่อย ๆ
    ไฟล์แนบ
    .jpg 68K
  • เป็นกำลังใจให้ครับกลุ่ม สัตหีบ- พัทยา สู้ๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_95682.jpg 117K
  • มีพิท มีเพื่อน และพี่น้อง......มือใหม่หัดเลี้ยงครับ :015:
  • :005:ตั๊กกี้กองบินขอรายงานตัวคับ:013:มากับเลือดพิทบลู 100 คับ:020::059:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1775.jpg 54K
  • กลับไปอ่านย้อนหลัังสมาชิก พิทบูล พัทยา-สัตหีบเยอะดีแหะ

ตอนนี้ใครที่เข้ามาอ่าน ช้วยรายงานตัวทีนะคร้าบบ ขอบคุณคร้าบบ อยากจะลงรูปตัวเองกับสุนัขพิทบูล แต่ ฮารด์ดิส พัง รูปหายหมดเลย :002::051::051::051:
  • สวัสดียามดึก ทำไรกันอยู่นอนกันหมดยังคร้าบ
  • :063:โทษทีครับงานเยอะตลอดเลยเลยหายไปซ่ะนาน
    ผมว่าน่าจะต้องช่วยกันทุกคนนะครับเรื่องกลุ่ม พัทยา - สัตหีบ
    กำหนดวันและเวลาที่แน่นอนมาและนัดเจอกันดีกว่าครับ
    จะได้จดชื่อที่อยู่เบอร์โทรว่ามีใครบ้างกี่คน เพราะรู้สึกว่าจะแยกๆกันอยู่ครับ
    ผมเสนอมาพี่ๆ ว่ายังไงบ้างครับ:062:
    ไฟล์แนบ
    .jpg 58K
  • :065::o034::m012:
  • ไปถึงไหนเเล้วบ้านนี้ เอาไงกันดีเจอกันเมือไรเเจ้งด้วยนะ
    ให้ดีก็เย็นๆพาหมาขับรถมาเล่นทะเลบ้านฉางบ้างก็ได้
  • ผมยังอยู่นะพี่.....

อยู่พัทยาเหมือนกันคับ

พอดีลูกหมาพึ่งคลอดเลยไม่ค่อยมีเวลา

0821316460......หนึ่งคับ

ไปกันที่ไหนโทรบอกด้วยนะ
  • เย้ๆกลับมากันแล้ว ตอนนี้มี

1.หนึ่ง อยู่พัทยา
    2.พี่ dj_kankaw อยู่ระยองแน่เลยบ้านฉาง เีนี่ย
    3.พี่ yo128
    4.pea รูปสวยครับ

ใครเข้ามาอย่านิ่งเฉยครับรายงานตัวมาเลย :013::013:

พรุ่งนี้สอบ วันมะรืนไปต่างจังหวัด :012:

แถวๆบ้านอำเภอผมเห็นชายหาดก็สวยดีนะ หรือจะเลยไปบางเสร่ คนพัทยาคิดว่า Work ไหมครับ :063:
  • :013:ผมเข้ากลุ่มด้วยดิ อยู่กองบิน รายละเอียดเข้ากลุ่มทำงัยบ้างละคับ อยากเป็นสมาชิกด้วยจัง:019:ที่บ้านเลี้ยงไว้สองตัวคับ:030:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1776.jpg 47K
    IMG_1774.jpg 50K
  • :046: หาดบางเสร่ก็ได้ครับ จำทางเข้าหาดได้อยู่ครับ
    สรุปเลยดีรึเปล่าคับ ว่าไงครับ แต่ถ้าพี่ๆไม่มีข้อขัดแย้งผมสรุปว่าที่หาดบางเสร่เลยล่ะกัน
    เลือกวันที่มาเลยครับ...........................?.........................:067:

ปล.เมือคืนโทรหาพี่ช้างมาแกบอกว่ามาอยู่ที่เชียงใหม่ ซักเดือนสองเดือนถึงกลับ :020:
    ยังไงเรื่องมิตติ้งพวกเราต่อกันเลย:063:
    ไฟล์แนบ
    DSC_0309.jpg 93K
  • เย็นนี้ใครว่าเจอกันได้เย็นๆ สนามตรงข้ามสนามกีฬาบ้านฉาง (รั่วประตู้สีเหลือง)
    สนามนั้นไม่คอยมีคน ไม่มีคอยมีหมา

เหรอไม่ก็ลานจอดรถ ร้าน boo dog pub มีที่อยู่ประมาณ 100 เอเคอร์ 555+
    ถ้ามองหาคนจูงหมาไม่เจอ กดมา 086-406-7980 ดีเจ.แก่นแก้ว

อยู่บ้านฉางพาเจ้านายออกนอกบ้านทุกวัน
    ไฟล์แนบ
    390.jpg 96K
  • รูปของ..ดีเจ

จาบ..สุดยอดอะ....555+++
  • พี่ดีเจสุดจ๊าบบบบบ....
    ไฟล์แนบ
    tntkennel-1254728188-202-151-4-24.jpg 95K
  • รูป DJ ชิวมากเลยครับ แถมมีตัวล่างโผล่หน้ามา :013:

1.หนึ่ง อยู่พัทยา
    2.พี่ dj_kankaw
    3.พี่ yo128
    4.pea รูปสวยครับ

5.asawin00 เข้ามาเลยคร้าบบบยินดีต้อนรับ แนะนำตัวทีนะคร้าบบ

สุนัขคุณ PEA เหรอครับ น่าหม่ำ:021: 555 ล้อเล่นนะครับจ้ำม้ำน่ารักดีแท้:032:

บ้านฉางนี้มันระยองใช่ป่ะครับ แต่มันก็ไม่ไกลจาก สัตหีบมากใช่ไหมครับถ้าจำไม่ผิด

มีคนเสนอบางเสร่แล้ว ผม ขอเสนอด้วยครับ 2 เสียง แล้ว:063::063::063: คนอื่นว่าไงครับ Work ไหม

หวัดดีครับคุณ doggydog ^ ^
  • ดีคับ....คุณ darkknight

ว่างๆมาเล่นที่บ้านก้ได้นะคับ

อยู่ซอย...เขาน้อยคับ
  • อ๋อ เขาน้อย โอเค คร้าบบ แถวๆนั้นเจอเพื่อนๆเลี้ยงพิท บ้างไหมครับ ผมอยู่ห้วยใหญ่ไม่เห็นเจอใครเลย 555

เดวผลัดกัน ผมไปเยี่ยม คุณ doggydog คุณ doggydog มาเยี่ยมผมมั่งเน้อ :015:
  • ไม่มีเลยคับ
    ไม่ค่อยเห็น

เอามาโชว์..คับ...ของที่บ้าน
    ไฟล์แนบ
    Kabuki pup.jpg 58K
  • ว้าวววว นี่ลูกเจ้าคาบูกิหรอเนี่ยะ หนึ่ง
    ลองเข้าไปดูกระทู้นี้สิครับ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=12349&page=64

มันเป็นญาติกันนะครับ เพราะลูกหมาตัวนี้ คือลูก ลูซิเฟอร์ คลอดมาใกล้เคียงกันเลยมั้งเนี่ยะ
  • ลูกใครหว่า หน้ามึนดี แท้ :032:
  • ตัวเมียนะคับ
  • เด๋วถ่ายใหม่ดีกว่า.....จัดเต็ม
    สนใจดูตัวเป็นๆ...แบบดิ้นได้...โทรมานะคับ

0821316460 ยินดีให้บริการ 555+++
  • ฮ่าๆ รอมันโตอีกหน่อยก็ได้ครับ ช่วงนี้ผมอยู่แหลมฉบัง กลับไปพัทยา ยังไง เดียว บอกนะครับไม่แน่อาจจะพา บูบู้ ไป เดินเล่นแถวเขาน้อย มีที่ เดินเล่นใช่ป่ะ สวนสาธารณะ ไรแบบเนี่ย
  • @ tb.......ใช่พวกตัวเล็กๆ...ไหมพี่
    พวกนั้นอนาคตไกลแน่ๆคับพี่.......พวกตัวเล็กเป็นลูกลูซิเฟอร์หรอคับพี่

@darkknight......ไม่ค่อยมีอะคับ....ที่แคบมาก....555++++
    ซอยมันเล็ก
  • :005:แถวสัตหีบมีลูกบลูลี่แทๆสักตัวใหมคับราคาไม่เกี่ยงขอให้แท้คับอยากได้ตัวเมียคับ:020::060:
  • @ asawin มาบ้านผมก้ได้คับพี่
    มีเกิดใหม่....มีแต่ตัวเมียด้วย
  • ลูกรักคับ.....นังใฝ่
    ไฟล์แนบ
    Fih.jpg 67K
  • สวัสดีครับพี่น้องทุกท่าน ผมขอเป็นสมาชิกกลุ่มด้วยนะ บ้านผมก็อยู่โล 10 วอยศาลเจ้านี่เองกับคุณนิพัทก็เคยคุยกันนิดหน่อยแต่นานแล้ว ผมเองผ่านไปคลองไผ่บ่อยๆมีโอกาสจะแวะเข้าไปเยี่ยมชมหมาคุณนิพัทนะครับ

วันที่ 4 กพ นี้ใครว่างขอเชิญร่วมสังสรรคกันกับกลุ่มระยองสำหรับคนเลี้ยงพิทบูลที่พลางานเริ่มตั้งแต่ 5 โมงเย็นเป็นต้นไปครับ

คนไม่เยอะเท่าไหร่ครับไม่น่าเกินสามสิบคนกันเองครับ สบายๆครับจะเอาหมามาด้วยหรือไม่ก้ได้ครับ

บ้านใกล้เรือนเคียงใครว่างไปกันหน่อยนะครับ ไม่ต้องเตรียมอะไรครับทางงานจัดไว้ให้หมดแล้วเน้นดื่มเป็นหลัก 555 เบอร์โทผมสำหรับถามทางครับ 084-8708217 มานพครับ
  • ใช่ครับ หนึ่ง
    เด็ก ๆ ในภาพเป็นลูกลูซิเฟอร์ครับ แต่พี่รู้สึกว่ามันมีตัวเดียวนะครับ
  • มีเรื่องรบกวนถามนิดนึงครับ

พอดีเสาร์นี้ผมอยากไปเกาะขาม สัตหีบ
    ไม่แน่ใจว่าต้องจองรึเปล่าครับ
    เห็นเค้าว่า วันนึงรับนักท่องเที่ยวแค่ 300 คน
    ถ้าพี่ ๆ ท่านใดทราบรบกวนบอกด้วยนะครับ
  • ไปต่างจังหวัดเพิ่งกลับมา

ช่วงนี้ เ้จ้าบูบู้ผม มัน ติดสัตว์ ขั้นหนักเลยครับ มันจะ ซอย โดเบอแมน ที่บ้านอย่างเดียวเลย พูดไรก็ไม่ยอมฟัง แถมเจอตัวผู้ด้วยกันกัดกันซะเละเลยเหมือนมันหวง ตัวเมีย ตอนนี้จับขัง กรง หล่ะครับ ใครมีคำแนะนำยังไง แนะนำด้วยนะครับ
  • เพือนๆ THE PIT TUSKER OF PITBULL ZONE*สัตหีบ-พัทยา
    ที่พี่มานพเข้ามาชวนไปมิตติ้งวันที่ 4 กพ. เดือนหน้ามีเพือนสมาชิกคนไหนสนใจบ้างครับ

ลงชื่อกันไว้บ้างก็ดีนะ รองโทรไปคุยถามเส้นทางเหรอรายละเอียดดู ที่พี่มานพดู
    เหรอวันงานโทรถามเส้นทางที่ผมก็ได้ บ้านที่จัดงานอยู่ใกล้ๆบ้านผม 086-406-7980 ดีเจ.แก่นแก้ว

รูปถ่ายงานมิตติ้งครั้งก่อนครับ
    ปล.เซ็งครับเซ็ง งานไหนงานนั้นไม่เคยมีรูปถ่ายกับเขา
    เพราะเป็นคนอยู่หลังกล้อง...ใครมีกล้องงานนี้เอาไปด้วยนะ..!!!
    ไฟล์แนบ
    DSC_0298.JPG 121K
    DSC_0297.JPG 115K
    DSC_0277.JPG 106K
    DSC_0275.JPG 106K
    DSC_0272.JPG 91K
  • รูปเพื่มเติม
    ไฟล์แนบ
    DSC_03182.JPG 108K
    DSC_0317.JPG 108K
    DSC_0302.JPG 96K
    DSC_03022.JPG 96K
    DSC_02992.JPG 116K
  • ผมยังไม่แน่ใจแต่วันใกล้ๆจะถึงเดียวผมโทรบอกครับผม ว่าแต่ รูปดูไม่ได้ครับพี่ :001:
  • เรื่องลงรูปใจเย็นนิดหนึ่งนะครับ

และวันที่ 4 ผมไปเที่ยวใต้ กลับวันที่ 8หรือ 9 เลยครับ ตอนแรกว่าจะแวะไปโซ๊ยกับกลุ่มระยอง คงอดแระ
  • เสียดายครับคิดๆไว้ว่าวันนี้จะให้ติ่งระยองโทไปชวนพี่มาร์คมาร่วมมิตติ้งสักหน่อยเผื่อพี่จะมาได้ ถ้าได้ระดับพี่มาร์คมาเป็นเกียรติกับชาวประชาสัตหีบระยองชลนะ โหงานนี้จะมีสีสรรขึ้นไปอีกทวีคูณเลย

แต่ไม่เป็นไรครับ เผื่อถ้าพี่ไม่ได้ไปใต้ก็อย่าลืมแวะมาทางระยองนะครับ หรือไม่ก็มิตติ้งครั้งหน้าครับจะบอกพี่มาร์คแต่เนิ่นๆเลย

งานนี้สงสัยจะมากันหลายคนมิตติ้งนี้เพราะเชิญทางระยอง สัตหีบ แล้วก็ชลบุรีมาด้วย ถ้าจะสนุก แต่ไม่รู้ว่าวันงานจริงจะมากันกี่คนครับ

ขอบคุณครับ
  • พี่มารพบอกจะมาเที่ยวร้านตั้งแต่ปีก่อนเมือไรจะมาสักทีครับ โคโยตี้ที่ร้านคลอดลูกไปสองคนเเล้วนะพี่...
  • สวัสดี ครับ:039:

ผมก็ พิทบลูสัตหีบ ด้วยคน+1ตัว

ปกติพาไปอาบน้ำ ที่หาด กร. :029:

ใกล้ประตูทางเข้า สอ.รฝ.

ถ้าไม่ติดธุระ ก็ทุกเสาร์ 1500 - 1630

:047: 08-4869-9466
  • ดีคร้าบ tonpong
  • เงียบๆ...กันแล้วรึ
  • เปลี่ยนแบบ ใหม่ๆ งง ๆ ดี
  • เข้ามา งง ด้วยคน

สวัสดีครับ พี่น้องพิทบลูสัตหีบ

ผมชื่อ ตอนพงษ์ ครับ แวะมาดูจะได้ไม่เงียบ

(ชักจะวังเวง ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ)
  • เลื่อนออกไปอีกสักหน่อยได้ไหม ไปแน่ๆครับ รับปาก

พี่ไปเที่ยวใต้ช่วงตรุษจีน ปลายเดือนรู้สึกจะงานพันทิพย์ งานซุ้มเฮียใหญ่ และไปดำน้ำฟิลิปปินส์ช่วงสงกรานต์

มีนาน่าจะยังไม่มีโปรแกรมครับ

• แวะมาดู ข่าวสาร พิทบูลสัตหีบ ครับ

เห็นข้อความป๋ามาร์ค ก็ดีใจครับ

อยากเห็นตัว เป็น เป็น ครับ

ยังไงยังไง พี่พี่พิทบูลสัตหีบ

ก็อย่าเงียบไปน๊ะครับ สู้สู้

• วันที่ 4 นี้ทางพัทยา สัตหีบมีใครไปมั่งครับ

from tb ( เปลี่ยนชื่อ login )
  • กลุ่มนี้ชักวังเวง
    images by uppicweb.com
  • โทดทีอย่างแรงครับ ผมไม่ได้ท้อหรือน้อยใจไรครับ
    แต่พอดีมีเหตุผลส่วนตัวที่ต้องไปต่างจังหวัดสักระยะหนึ่ง
    ทั้งการงาน และเรื่องส่วนตัว จึงต้องไปสักระยะครับ
    และจะพยายามเข้ามาทักทายครับช่วงนี้ยุ่งมากๆๆๆๆๆ
    เลยไม่มีเวลา เข้ามาทักทายครับ