ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

### หมาแดงบ้าน ๆ สายเลือดดี ### (ลูก BJ+RED BERRY)
  • ขออนุญาตพี่มาเฟียใช้พื้นที่บอร์ด และขอบคุณสำหรับ BJ ครับ ขายลูกหมาแดง และหมาจมูกแดงสายเลือดดี  เกิดเมื่อวัน ที่ 25 ธค. 53  เพศผู้ 3 ตัว เพศเมีย 6 ตัว  เหมาะสำหรับผู้ที่ชอบสุนัขแนวนี้และมีความพร้อมเท่านั้น

พ่อคือ BJ แม่คือ  RED <?xml:namespace prefix = st1 ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:smarttags" />BERRY (LINEBREED STONE COLD)<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" />

ปู่คือ  BRIX / ย่าคือ BUMPA / ตาคือ LION / ยายคือ RED PIG

ตรวจสอบสายเลือดพ่อและแม่สุนัข

ได้ใน เพดดีกรีออนไลน์ สนใจโทร 081-3739549

• ไม่เห็นรุปเลยพี่กระทิง

• รรรรรรูปม่ายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมี
  • กำลังงง ๆ กับบอร์ดใหม่ครับคุณ A-TIME69  กำลังพยายามส่งรูปอยู่ครับ ใครสนใจให้ mail.ไว้เดี๋ยวส่งภาพให้ชม หรือโทร 081-3739549   ตอนนี้เหลือเพศผู้ 1 ตัว เท่านั้นครับ  

• ขอรูป + ราคาด้วยคร้าบ
    tjhnote@hotmail.com
  • ขอรูปด้วยครับ  chinpov@yahoo.com
  • ของรูป และ ราคาด้วยครับ wartop_zahi@hotmail.com
  • ฝากให้พี่กระทิงครับ

• ที่โทรไปสักครู่ครับ ยุทธ(ฝากให้พี่กระทิงครับ)
    image

image

image
  • งงกะบอร์ดใหม่ ใช้ชื่อเดิมล็อคอินไม่ได้

ตัวผู้ที่อยู่เปนตัวเฟิร์สนะครับไม่ได้เหลือเลือก

C4
  • สวยมากครับคุณยุทธ โครงสร้างดีมาก พยายามอย่าให้อ้วนนะครับ ยังไปได้อีกไกลครับ จะคอยติดตามชมครับ

• ลูก BJ เหลือเพศผู้ 1 ตัว เป็นตัว First pick นะครับ เหมาะสำหรับท่านที่มีความพร้อมเท่านั้น ให้ mail ไว้จะส่งภาพให้ชมครับ
  • numtaohu_tor@hotmail.com  ขอรูปด้วยครับ
  • เหลือFirstตัวเดียวเลยหลอครับ
  • kong_arch@hotmail.com ขอดูลูกหมาครับ
  • เข้ามาปิดกระทู้ให้ครับimage

• ลูกสุนัขมีเจ้าของครบแล้วครับ
  • ขอบคุณ คุณ perfectpit คุณ mae_1421 ที่เป็นธุระให้ ขอบคุณ เพื่อน ๆ ทุกท่านที่ได้จองลูกสุนัขจนครบ และขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจโทรสอบถามกันเข้ามามากมายจนไม่ไหวจะรับ ต้องขออภัยสำหรับบางสายที่ผมไม่ได้รับ สำหรับลูกสุนัขหลังทำวัคซีนแล้ว ผมจะทยอยจัดส่งให้ และสำหรับท่านที่พลาดจองไม่ทันชุดนี้ลองติดตามดูนะครับ ประมาณสิ้นเดือน กุมภาพันธ์นี้จะมีชุดต่อไปเป็นหมาแดง แนวสูงใหญ่ XL ครับ <?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" />

• ชอบๆๆๆๆๆครับแนวสูงใหญ่ จะคอยชมครับ ว่าแต่ว่าพอจะบอกได้ไหมครับ พ่อ กับ แม่ คือตัวไหนครับพี่ ขอบคุณมากครับ
  • ชุดใหม่มาแจ้งหั้ยทราบด้วยนะครับbombom_007@windowslive.com
  • ชุดใหม่มาขอรูป และราคาด้วยนะครับชอบๆๆแนวXL norraset_nut@hotmail.com
  • พอดีกำลังดูมาเลี้ยง ส่งมาด่วนนะครับที่ papatanggo_d@hotmail.com ขอบคุณมากครับ
  • M 3 สวยดี
  • ขอรูป และราคาด้วยนะครับชอบๆๆแนวXL kampon_52@hotmail.com ขอบคุณครับ
  • ชุดใหม่มาขอรูปด้วยครับกำลังจะหามาเลี้ยง romsun_giffarine@hotmail.com
  • image
    ไฟล์แนบ
    M1.jpg 72K
  • น้ำ bj มันดีจ่ายลูกเเต่ระคลอกไม่ต่ำก่วา7-8ตัว