ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ให้ rednose อายุ 1 ปีพอดี เพศผู้
  • เพศผู้ สำหรับผู้ที่สนใจจริงๆ นะคับ ลงเมลไว้เลยคับ หรือส่งเมลมาที่ redredpit@hotmail.com

สุนัขสุขภาพแข็งแรง ไม่เป็นโรค ใบฉีดวัคซีนครบ คับ ไม่ดุคับ
  • ขอเหตุผลที่จะให้ด้วยคับ สนใจนะ..
  • phiraphat_noom@hotmail.com
  • armja_elingnoy@hotmail.com

สนใจครับ...ยังไงก็ติดต่อมานะครับ
  • :024:สนจัยมาก ๆ คะ kung__25@hotmail.com :024:
  • d_gudee@windowslive.com
  • อยู่ไหนหรือครับ
  • ส่งเมลไปถามแล้ว ยังไม่ตอบกลับมาเลยยย
    tjhnote@hotmail.com คร้าบบบ
  • ขอดูรูปหน่อบคับ อยู่แถวไหนคับ
    ผมอยู่ดอนเมือง อยากได้พ่อหมาคับ
    amnad-ats36@windowslive.com
    โทร.0890455938
  • ตอนนี้น้องหมาอยู่แถวไหนเหรอครับ
    ผมอยู่ลำปางครับ
  • คนที่อยากได้น่ะพร้อมจิงป่ะ แล้วเอาไปทำไมกันหรือ ...แค่ถามเฉย ๆ นะ
    หน้าตาหมาเห็นกันแล้วหรือ ถูกชะตากับหมาจริงๆ หรือเปล่า อยากเลี้ยงเพราะชอบเขาจริงๆ หรือเปล่า
    เลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบด้วยหล่ะกัน อย่าตั้งใจเอาไปแค่เพาะหมาขายนะ พิทบูลมันล้นตลาดพอสมควรแล้วนะครับ
    ดูแนวทาง สายเลือด หรือองค์ประกอบอื่นด้วยแล้วกันสำหรับท่านที่จะเพาะหมาขาย
  • ผมอยากได้จริงๆ และก็พร้อมที่จะเลี้ยงเค้าด้วยครับพี่
    ผมไมไ่ด้เอาไปเพาะหมาขายหรอก ผมจะเอาเข้าไปอยู่เป็นเพื่อนในสวนครับ
    แต่อยากรู้ว่า น้องหมาอยู่ไหนเองพี่ ฮี่ๆ
  • อยู่ที่ไหนคะ อยากได้ค่ะ อยู่เชียงใหม่  พร้อมดูแลค่ะ

• จขกท. หายไปไหนแว้วอ่ะนิ เหอๆ