ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นักกล้ามตัวน้อย ทายาท Calito 30 วันแล้ว !!!!
  • เริ่มโตกันแล้ว พวกลูกๆ โมฮ็อกก้า Bully นักกล้ามแห่งล้านนา กับ Magnito ลูกชายตัวจัดของ โคตรบูลลี่เมืองไทยคือ Calito

Photobucket
    Photobucket
  • เด็กๆเกิดวันที่ 5 มกราคม ตอนนี้ได้ 30 วันแล้ว เริ่มออกฟอร์มให้เห็น กันแล้ว ลองดูที่อกของเด็กๆ พวกนี้ ดูไม่ธรรมดาเลย ลองเริ่มดูจากตัวที่ยังไม่มีคนจองก่อน นะครับ เริ่มจากตัวเมียกันก่อนเลย
    F2 ตัวนี้หน้าอกดี กระดูกดีมาก ที่สำคัญ

Photobucket
  • ดูอกมัน และดูๆมันโพสท่า เหมือนแม่มันเลย ตัวนี้ยืนสวยมาก

Photobucket
    Photobucket
  • F3 เจ้านี้สีสัน มาร์คกิ้ง ถอดแบบ ย่าคือสตอร์ม ตัวนี้แข็งแรงมาก วิ่งรวดเร็ว ปีนนั่นปีนนี่เก่ง หน้าอกก็ไม่เบา

Photobucket
    Photobucket
  • M1 ตัวนี้ผมชอบมากๆ มันคือ จ่าฝูงของทีม เดิมทีออกมาตัวโตสุด แต่ตอนนี้ M2 M3 ใหญ่กว่าแล้ว แต่เวลาที่เรียกมาหา เรียก 10 ครั้ง มันมาก่อนทุกครั้ง กินนมในจานเป็นก่อนตัวอื่น ตัวนี้บุคลิกนิสัย เหมือน ตาคือ อาก้า ตื่นตัวดีมาก

Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
  • M4 ใครชอบสีบลูแบบ Solid ละเกือบได้เลย มีคนจองไว้แต่ยังไม่ได้มัดจำ เห็นเงียบไป สงสัยจะไม่เอาแล้วใครสนใจก็โทรมาครับ

Photobucket
    Photobucket
  • มีเส้นขาวผ่ากลางนิดเดียว

Photobucket
  • M5 ไอ้นี่เล็กกว่าเพื่อน สีกับ มาร์คกิ้งเหมือนย่าเช่นกัน
    ชอบสันโดษ เดินคนเดียว

Photobucket
    Photobucket
  • ส่วนตัวที่มีคนจองแล้ว มี F1 ของน้องแป๋ง แม่โจ้ ตัวนี้หัวโตมาก หน้าหวานจริงๆ

Photobucket
  • M2 ของ น้องฟอร์ด ที่ตาก ตัวโตแต่ทะเล้นดี ตัวนี้เหมือนพ่อมัน อกดีมาก

Photobucket

• M3 ของ น้องเต๋อ เลี้ยงไปๆมาๆ ใหญ่กว่าชาวบ้าน แต่ก็สูสีกับ M2 เป็นอีกตัวที่เหมือน Magnito

Photobucket
  • ปู่ Calito บูลลี่ในตำนาน ที่ยังมีลมหายใจ

Photobucket
  • ตา อาก้า มันคือ บูลลี่พลังแรด

Photobucket
  • โมฮ็อกก้า "นักกล้ามตัวแม่"

Photobucket
    Photobucket
  • คนที่ได้เด็กๆพวกนี้ไป อยากเห็น พวกมันเวลาโตขึ้นจะ เล่นได้แบบ ตา กับ แม่ ของมัน

Photobucket
    Photobucket

• Photobucket

ขอบคุณพื้นที่ สนใจโทรมาคุยกันแบบกันเองได้ครับ ตั้ม 081-6962172 หรือ tumromeo@yahoo.com ลูกสุนัขไม่ได้ทำใบนะครับ ราคาประมาณ 6000-7500 บาทครับ
  • ถ้าไม่ ติด ว่าแม่ บ้าน ไม่อนุมัต นะ ลูกเพ้ เอ้ยย F2 จะไปไหน .........
    งามแท้...
  • ปรบมือให้คาริโต้ผู้เป็นอมตะ
  • สวยมากคราฟยากทราบว่าน้องหมาอยู่แถวไหนหรอคราฟแล้วตอนนี้เหลือMไรบ้างหรอคราฟ
  • เด็กๆ อยู่เชียงใหม่ครับ ส่ง จังหวัดที่มีสนามบิน ถ้าอยู่กรุงเทพ วันที่ 18 กพ ผมจะลงกรุงเทพ นัดมารับได้ครับ ตอนนี้ เหลือ M1 M4 M5 ครับ ยังไง โทรมาคุยได้ครับ
  • f 2โดนเลยตัวนี้อยู่เมืองเพชรจัดได้หรือเปล่า...
  • โทรมาคุยได้เลครับคุณ chaam123
  • M1,4เล็กกว่าM2,3มากมั้ยครับ ผมอยู่ปัตตานีครับ สนใจมาก ยังไงวันนี้ช่วงว่างๆจะโทรไปคุยครับผม

M2-3 คือจองเต็มตัวแล้วใช่มั้ยครับ

• m4 เล็กกว่า m2 3 ครับ แต่จิ๊ดกว่า เริ่มเห็นลายกล้ามเนื้อแต่เด็กเลย ยังไงโทรมาคุยได้ครับ 081-6962172
  • asshole_gotjohnson@hotmail.com ก๊อต ครับ
  • อยู่เชียงใหม่ค่ะ เหลือตัวไหนมั่งคะ
  • ดีครับท่าน nanatom

เด็กๆตอนนี้เหลือ M4,M5 - F2,F3 ครับ
  • ชอบมากๆ แนวแบบนี้ อยากเป็นเจ้าของ M4 จัง
  • M1 ไปไกลเลย ปัตตานี โน่นนนนน
  • ดีครับพี่ตั้ม ผมให้น้องไปออนไลน์ให้มันยังไม่เข้าเลย ว่าจะโทรไป แล้วเรื่องโอนมัดจำเอายังไงครับ ..
  • ตอนนี้ตัวผู้เหลือแค่ M5 ครับ ส่วนตัวเมียเหลือ F2 F3 ครับ
  • ขุดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
  • ผมโอนะคับพี่ ตอนนี้กำลังรออยู่อย่างใจจดใจจ่อคับ ^^
  • อิอิ ได้จองตัวไหนไปครับท่าน โอ
  • ตัว m4 คับ ^^
  • f2-f3 ตัวใหนหัวโตกว่ากันคัฟ ตัวใหนใหย่กว่ากันคัฟ จัดส่งทางเครื่องเท่าใหร่คัฟ
    ขอรูปด้วยนะคัฟ bbomboyza@hotmail.com