ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผลิตภัณฑ์ BULLY WHEY
  • เกิดผลข้างเคียง คือ เตี้ย ล่ำ กระดูกควายยันม่า อย่าง โครตตตตตตตต!!!!
    ช๊อค !! พูดซะเวอร์ ถ้ามันเป็นแบบนี้ ไม่ต้องซื้อหรอกหมานำเข้าอ่ะ เอาแค่หมาตัว 3000-4000 มากินบลูลี่ เวย์ ก้อคงจะใหญ่ใช่ป่ะ ??
  • ถ้าการพูดเล่นกันแค่นี้ทำให้คุณแม่ง สติแตก ก็อย่าไปซื้อให้หมาแม่งแดกเลยครับ (สินค้าตัวนี้ไม่ได้ต้องง้อให้ซื้อ)
    คนเค้าใช้กันครึ่งค่อนประเทศ ถ้ามันมีผลข้างเคียงอะไรเค้าก็คงออกมาพูดกันแล้ว...ไปอยู่ไหนมาวะ

ถ้าเรื่องมากนักก็อย่าไปใช้มันเลยครับ

มาดีก็ดี มางี้ก็ไปอย่างงั้น โอเค๊..??
  • เฮ้ย ! ผมแค่ถาม เพราะอยากรู้จิงๆ คุนตอบเหมือนคนไม่มีการศึกษาเลย อ่านดูตั้งแต่แรกก้อได้ แค่ถาม อยากรู้จิงๆ ทำไมต้องขนาดนี้ด้วย หมาคุนเจ๋งผมเข้าใจ !!

**ถ้าการพูดเล่นกันแค่นี้ทำให้คุณแม่ง สติแตก ก็อย่าไปซื้อให้หมาแม่งแดกเลยครับ ( เข้าใจว่าพูดเล่น อันนี้คุนถูก !

**(สินค้าตัวนี้ไม่ได้ต้องง้อให้ซื้อ) คับเข้าใจว่าขายจนได้คืนแล้ววว

**คนเค้าใช้กันครึ่งค่อนประเทศ ถ้ามันมีผลข้างเคียงอะไรเค้าก็คงออกมาพูดกันแล้ว...ไปอยู่ไหนมาวะ ( ผมถาม เพราะความอยากรู้จิงๆ )

**มาดีก็ดี มางี้ก็ไปอย่างงั้น โอเค๊..?? ( ผมมาดีน๊ะตั้งแต่แรก เลื่อนขึ้นไปดูได้ )

ผมไม่ได้ต้องการอะไรน๊ะ เป็นแค่คนเลี้ยงหมา รักหมา พันธ์ููนี้ ไม่ได้มีหมาเจ๋ง!! เข้ามาเพื่อหาความรู้ ความเข้าใจในการเลี้ยงหมาหาผลิตภัณท์เสริมมาให้หมา แต่การที่ผมอยากรู้ เป็นการทำให้คุนไม่พอใจก้อขอโทษด้วยล๊ะกันคับ คุน บิ๊กชิว !!
    ขอย้ำว่าผมแค่อยากรู้จิงๆ ไม่ได้จะอะไรเลย ในเมื่อคุนไม่ใส่ใจกับลูกค้ารายย่อย เอาใจแต่รายใหญ่ เด่วสักวันคนก้อจะรู้กันเอง....
  • เกิดผลข้างเคียง คือ เตี้ย ล่ำ กระดูกควายยันม่า อย่าง โครตตตตตตตต!!!!
    ช๊อค !! พูดซะเวอร์ ถ้ามันเป็นแบบนี้ ไม่ต้องซื้อหรอกหมานำเข้าอ่ะ เอาแค่หมาตัว 3000-4000 มากินบลูลี่ เวย์ ก้อคงจะใหญ่ใช่ป่ะ ??
    ............................................................................................................................................................

ถ้าไม่พูดมาอย่างงี้ ผมก็คงไม่ตอบไปแบบนั้น..!! คุณแรงมา จะให้ผมนิ่มนวล อนามัย คงไม่ใช่ผม

ผมไม่เกี่ยงหรอกครับว่าจะเป็นรายย่อย รายใหญ่ผมขายให้หมด ผมนำสินค้าตัวนี้เข้ามาถ้าจะขายเอารวยอ่ะคงตั้งราคาเหมือนชาวบ้านชาวช่องเค้าไปแล้ว 1200-1500 แต่ผมเอามาขายแค่ 850 (มันจะรวยตรงไหนวะ)

แล้วอีกอย่างมาฮ้งมาเฮ๊ย...ผมไม่ใช่เพื่อนเล่นคุณนะครับ ทำความเข้าใจด้วย..!!
  • คุณบี พระราม 3 ส่งให้แล้วนะครับ รหัส :EF 0507 6365 0 TH
    คุณ ณพัตร ( 3 กระปุก) เย็นนี้นี้ส่งให้นะครับ 3 วันของคงถึง

ขอบคุณครับ
  • ผมก้อไม่ได้คิดว่าคุณเปนเพื่อนเล่นผม อันนี้ผมเข้าใจ ผมขอโทดที

จิงๆแล้วอะ ผมอะชื่นชมในตัวพี่นะ แล้วอยากจะซื้อ ผลิตภัณฑ์ของพี่ด้วย จึงเข้ามาถาม หาความรู้

แล้วที่ผม เฮ้ย ใส่พี่อะ พี่ก้อต้องเข้าใจผมนะ เพราะพี่ตอบผมมาอย่างงี้อะ (ถ้าการพูดเล่นทำให้คุนแม่ง สติแตก ก็อย่าไปซื้อให้หมาแม่งแดกเลยครับ)

***จนมาถึงป่านนี้ พี่ ก้อยังไม่ตอบผมว่ามีผลข้างเคียงหรือป่าว

**** คือผม ได้ไปหาสัตวแพทย์มา แล้วขอยาที่ทำให้หมากินเยอะ แต่หมอบอกว่า ยาพวกนี้ผลข้างเคียงเยอะมาก ทำให้หมาตายไวขึ้น
    ผมก้อเลยสนใจ ผลิตภัณฑ์ ของพี่ และอยากถาม เกี่ยวกับผลข้างเคียงของพี่ ถ้าไม่มี ก้อบอกว่าไม่มี
  • ยาที่คุณไปถามหมอนั้น เป็นยาตัวไหนผมไม่รู้ว่าเป็นยาอะไร..
    แต่ส่วนผสมที่อยู่ใน บลูลี่ เวย์ นั้นเป็นส่วนผสมที่ไปมาจากนมสัตว์ ไขมัน โปรตีนจากวัว
    และ ส่วนผสมที่สกัดจากพืช เช่น พาร์ทลี่ ถั่วเหลือง และ มันฝรั่ง ดังนั้นส่วนผสมจากธรรมชาติเหล่านี้จึงไม่มีผลข้างเคียงใดๆต่อสัตว์แม้จะให้ในปริมาณที่สูงกว่ากำหนด..!!

ปล.ลูกหมาที่อายุยังน้อย (2-3 เดือน) ควรให้ในปริมาณน้อยลงครึ่งหนึ่งจากสุนัขโต เพราะอาจจะทำให้ลูกสุนัข(บางตัว)ถ่ายเหลวจากโปรตีนที่สูงเกินไปและนำไปใช้ไม่หมด
  • พี่งั้นผมขอสั่ง 1 กระปุกครับ

แล้ว โอนเงินยังไง ของถึงเมื่อไหร่ครับ
  • โอนเข้าบัญชี..
    ITSARA PONSUTTHA
    5970029637/ ธ.กรุงไทย
    สาขา พาราไดซ์ พาร์ค

850 บาท (ส่ง SMS การโอนเงินหน้าตู้ ATM ที่เบอร์ 084-9417278 )
    หรือ โทรบอกก็ได้

..................................
    ลงชื่อ-ที่อยู่ไว้ในนี้ หรือส่ง SMS เข้าที่เบอร์ 084-9417278
    เขตกรุงเทพ 2 วัน
    ต่างจังหวัด 3-4 วันถึง
  • ไร้สาระ พี่บิว จัดมา 1o กระปุก กินกันให้ฉลาดไปเรย!!!!
  • น้องผู้ชายที่ MMS มา2รอบและพี่บอกว่าจะส่งของให้วันจันทร์
    โทรหาพี่ด่วนครับ ข้อความที่อยู่ในMMS หาย..!!