ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกพิทบูล ราคาถูก ด่วนสุดๆ
  • ขายลูกพิทบูล ตัวเมียเหลือ 3 ตัวสุดท้าย อายุ 4 เดือน ราคา ตัวละ 1500
  • ขอรูป + รายละเอียดต่างๆ หน่อยครับ tjhnote@hotmail.com ขอบคุณคร้าบ
  • ขอรูปครับ อยู่ไหนครับ เอาครับ สนใจมาก
  • ขอรูปด้วยครับ eeso_p@hotmail.com
  • หมาอยู่ที่ โคราช แต่ถ้าสนใจเราไปเอาให้ได้นะครับ
  • รูปเดี๋ยวลงให้ดูใหม่ พอดีมันไม่ค่อยชัด แต่มีลาย ลูกวัว สีน้ำตาล-ขาว
  • ขอดูรูปหน่อยนะครับ puy_voy@hotmail.com
  • ขอด้วยครับ มีภาพพ่อแม่เขาไหมครับ mathee_pea@hotmail.com
  • ขอรูปด้วยค่ะ พอดีจะไปอีสานกลางเดือน เผื่อแวะไปรับ
    seventy2005@hotmail.com
  • สนใจโทร 0820967506 บี
  • ไหงส่งเมวมาบอกผม ขาย 4พันอ่ะครับ
  • ที่ขาย 4000 มันตัวผู้อ่ะ พอดีมันเหลืออยู่ 1 ตัวแต่ตัวเมีนขายเท่าเดิม
  • เดี๋ยวนี้1500 ก็ซื้อพิทบลูได้แล้วหรอเนี่ยะ !!
    ขอโทษนะครับ ทำไมถึงขายถูกจังเลย
  • พอดีมาทำงานที่ กรุงเทพ ไม่มีคนดูอีกอย่างมันก็ ตั้ง 4 เดือนแล้วด้วย
  • อยากได้มาเป็นแฟนลูกชายอายุเท่ากันเลย
  • ไม่ทราบว่าขายไปรึยัง สนใจ ลงรูปให้ดูหน่อยนะครับ
  • อยากบอกว่าสนใจอย่างแรงคะ ช่วยติดต่อมาทาง mail ด่วนๆ nangnang_mon@hotmail.com
    แล้วขายไปรึยังคะเนี่ย??
  • สนค่ะติดต่อกลับด่วน
  • เลี้ยงด้วยรัก และรับผิดชอบต่อสังคม สโลแกนนี้คงเข้าใจนะครับ

ถ้าหมาสมบูรณ์ครบทุกอย่าง ผมไม่ได้ว่าอะไรเลย

แต่ถ้าหมาไม่สมบูรณ์ มีความบกพร่องแล้วเอามาขายในราคาถูก

มันคงเป็นการไม่เหมาะสม เพราะหากมือใหม่ หรือเด็กที่อยากได้พิทบูลในราคาถูก ซื้อไป

เมื่อไม่ได้ดั่งใจตามที่เขาต้องการ ผลสุดท้ายการถูกทอดทิ้งก็จะมาตกอยู่ที่สุนัข และสุนัขนั้น คือสุนัขพิทบูล

ก่อนตัดสินใจอะไร คิดดูให้ดีคับ คิดถึงส่วนรวมด้วย

ถ้าหากหมาสมบูรณ์ดีพร้อมที่จะออกสู่ตลาดแล้ว ก็ขออภัยครับ