ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เสวนานิติราษฎร์
  • ผมไม่ได้มีเจตนาใด ๆ ทั้งสิ้นนอกเหนือจากอยากให้ข้อมูลและความรู้ดี ๆ จากนักวิชาการระดับประเทศมาให้ความรู้เกี่ยวกับ ประเทศไทยในระบอบประชาธิปไตยโดยมีพระมหากษัตริย์เป็นประมุข ในด่านที่ไม่มีใครเคยรู้นอกเหนือจากสื่อรัฐที่ล้างเสมองของคนไทยมาไม่รู้กี่ปี โดยเฉพาะตอนอาจารย์สมศักดิ์พูด และตอนตอบคำถามครับ แบ่งออกเป็นหลาย ๆ คลิปใชเวลาหน่อยนะครับ แต่ยิ่งฟังก็ยิ่งเพลิน กับเสวนานิติราษฎร์ ครับ

• ข้อมูลเหล่านี้ ท่านไม่เคยพบในห้องเรียน เป็นข้อมูลทางประวัติศาสตร์ที่คนไทยทุกท่านควรฟัง