ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครสนใจบ้าง เครื่องวิ่งคนไม่ขายแต่ขอแลก
  • มีเครื่องวิ่งคนอยู่หนึ่งเครื่อง ซื้อมาสามหมื่นกว่า แต่ไม่ค่อยได้ใช้ เพราะว่าผมประสบอุบัติเหตุเอ็นหัวเข่าฉีก
    หมอห้ามออกกำลังกายที่มีแรงกระแทกทุกชนิด ให้เปลี่ยนมาปั่นจักรยานแทน
    ใครสนใจอยากได้เครื่องวิ่งตัวนี้ ก็ซื้อเครื่องออกกำลังกายที่เป็นจักรยานถีบ ราคาประมาณหมื่นนิดๆมาแลกได้เลยครับ
  • เด๋วถามลูกค้าผมให้ พอดีเค้าอยากได้เครื่องวิ่งไฟฟ้าอยู่
  • อันนี้ของคนนะ แต่เอาไปประยุกต์ให้หมาคงพอได้
  • โหพี่ ทำไมเอ็นหัวเข่าฉีกได้เน้อ พี่เอาเข่าไปใช้ในทางที่ผิดรึปล่าวครับ555
  • 5555ใช่ๆๆ สงสัยเอาไปใช้ในทางที่ผิดสงสัยเมียแช่งมาแน่เลย
    อายุมากแล้วนะป๋าดูแลตัวเองหน่อยเดี๋ยวก็เป็นอัมพาตหรอก55555
  • 555 อืมมมมมมม แน่นอนจริงๆพี่ เเต่หมอบอกห้ามออกแรงกระเเทกทุกชนิดแล้วนะพี่
  • ฮ่าๆๆๆ รู้นะพวกนี้คิดอารายยย
  • ห้ามออกกำลังกายที่มีแรงกระแทกทุกชนิด
    อิอิอิ
  • พี่มาร์ค ของลูกค้ามีจักรยานปั่นไม่เคยใช้เหมือนกัน
    สนใจแลกกันเลยมัย ขอยี่ห้อและรุ่นหน่อยดิ เด๋ว
    ประสานให้
  • ห้ามออกกำลังกายที่มีแรงกระแทก เอิ๊กๆๆ
  • ซื้อจักรยานมาปั่น เลย ป๋า ดีกว่าเผื่อจะติดใจกีฬาแนวนี้สนุกไปอีกแบบ
    อย่าง ป๋ามาร์ค ถ้าจะปั่นต้อง นี่เลย
    Image Hosted by Image Host  : บริการ ฝากรูป ฝากไฟล์
    Image Hosted by Image Host  : บริการ ฝากรูป ฝากไฟล์

KLEIN + CANNONDALE
  • มีแต่ MTB

ผมว่าพี่ซื้อ จักรยานมาปั่นดีกว่าครับ ไม่เบื่อดีด้วย ซื้อไปซื้อมาหมดหลายหมื่น 555
  • จักรยานจริงมีแล้ว แต่ปั่นไม่ได้ หมาไล่ตลอด รำคาญ
    หาจักรยานออกกำลังปั่นในบ้านดีกว่า

ท่านมุยี่ห้อ Horizon ครับ ซื้อมาไม่ค่อยได้ใช้ มีแต่ฝุ่น
  • พี่มาร์คเอารูปจักรยานที่น้องเค้าจะแลกมาให้ดูก่อนนะ

image