ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Update ลูก BizJr x Mega (Jarhead X FiveFive) 50 วัน
  • F1 : Monte น้ำหนักชั่งล่าสุด 5.8 กิโลกรัม

image

ถูกจองไปแล้วครับ
  • F2 : McQueen ตัวนี้ใหญ่สุดและใหญ่มาตลอด น้ำหนักชั่งล่าสุด
    วันนี้อยู่ที่ 6.2 กิโลกรัม

image
  • F3 : Montauk น้ำหนักตัวล่าสุด อยู่ที่ 5.6 กิโลกรัม

image
  • และสุดท้ายน้องเล็กสุดท้อง
    F4 : MayFair น้ำหนักตัวน้อยสุดอยู่ที่ 5.4 กิโลกรัม

image
  • ส่งมอบสุนัขได้เมื่อครบ 70 วันพร้อมใบ UKC สนใจติดต่อสอบถาม
    รายละเอียดได้ที่ 087-124-6999 (มุ๊)
  • รูปตอนผสมครับ

image
  • เยี่ยมคับพี่น้อง
  • ขอฝากในกระทู้นี้ก็แล้วกัน เพราะพ่อสายเดียวกัน แม่ก็ญาติกัน
    พอดีช่วงนี้ลูกสาวไม่เคยพูดถึงเรื่องจะเลี้ยงหมาแล้ว
    ใครสนใจ Bully Max of Pitbullzone ติดต่อที่คุณยุทธ สกูบ้าพิตได้เลยครับ
  • ลูกหมาของคุณมุ ผมเห็นมาแล้ว สวยดีครับ

และเหตุผลที่ผมจะปล่อยเจ้าบูลลี่แมกซ์ ก็เพราะมันเล็กไปสำหรับผมครับ ตัวมันเตี้ยมาก ทำกิจกรรมอะไรคงไม่ได้
    เหมาะสำหรับเลี้ยงโชว์มากกว่า หมาสองเดือนสูงไม่ถึงคืบ ทำใจไม่ได้จริงๆครับ ตัวก็สั้นปุกลุก มันตลกมากกว่าสวยในสายตาผมครับ
    ผมต้องการหาหมามาฝึกเพื่อทำกิจกรรมมากกว่าเล่นแนวเตี้ยๆ ใครสนใจโทรไปคุยเองที่คุณยุทธ สกูบ้าพิตเลยครับ 086 369 9364
  • ลูกbjr นี่รู้สึกจะสั้น เตี้ยไปซะทุกตัว ผมเห็นของพี่มุแล้ว โดนจริงๆครับ

ของพี่มาร์คกับของพี่มุ ถ้าออกมาแดงหน่อยน้า เสร็จผมแน่555
  • image

ช่วงนี้ลูกไม่เห่อแล้วต้องรีบปล่อยออก สำหรับบ้านพี่ต้องหมาแดงแนวใช้งานน่าจะเหมาะสุด
    ใครสนใจก็รีบโทรไปคุยเองนะครับ คุณยุทธจะให้ข้อมูลได้ดีที่สุด พี่ไม่เคยไปดูเลย ฮ่าๆๆ
  • F1 : Monte ถูกจองไปเรียบร้อยแล้วครับ
  • น้ำหนักชั่งวันนี้ 25/2/54 (60วัน)

F1: Monte หนัก 7.8 กิโลฯ

F2: McQueen หนัก 8.2 กิโลฯ

F3: Montauk หนัก 7.1 กิโลฯ

F4: MayFair หนัก 7.1 กิโลฯ
    ไฟล์แนบ
    mega's daughter.jpg 43K
  • มาอัพเดทเด็ก ๆ ครับ พึี่งถ่ายวันที่เมื่อเช้า

Photobucket
  • ตอนนี้เหลืออยู่ 2 ตัวครับ คือ F2 (ใหญ่สุด 60วัน
    หนัก 8.2 กิโลฯแล้วครับ) ตัวนี้ตอนนี้เข้าโปรแกรม
    อาหารของ Science Diet สูตร Puppy Healty
    Development โปรตีน 31.5% ไขมัน 19.8%
    เป็นเวลา 1 เดือน โดยได้รับการดูแลโดยสัตว์แพทย์
    ของทางบริษัท Vet Recommend

และ F3 ตัวเล็กหน่อย น้ำหนักชั่งเมื่อวานครบ 60 วัน
    หนัก 7.1 กิโลฯ ตัวนี้เลี้ยงด้วย F1ม่วงครับ

ใครสนใจติดต่อได้นะครับ
  • สุนัขแข่งแรงทุกตัวครับไม่มีซึม

• มาอัพหน่อยครับ ถ่ายเมื่อเช้า
    F2: McQueen ใหญ่สุดครับ

Photobucket

Photobucket

• ตัวนี้เล็กหน่อยครับ
    F3: Montauk ตัวนี้กำลังสนใจแลกกับคุณก้อย เชียงใหม่
    ครับ

Photobucket

Photobucket

Photobucket
  • วันนี้พาไปส่งให้หมอหนุ่ยตัดหูแล้ว
    เด๋วตัดเสร็จดูว่ามันจะหน้าตาเป็นไง
    F1: Monte
    image

F4: MayFair
    image
  • อัพ F3 ก่อน Montauk ตัวนี้ไม่ตัด เหลือไว้ตัว
    คาดว่าเทรน์ไว้หูกำลังมา 555

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5890.1.jpg 69K
  • อัพรูปเด็ก ๆ หน่อย ตัดหูเรียบร้อยกันแล้ว

image
  • ตอนนี้เหลือ 2 ตัวนะครับ F2 (ตัวใหญ่สุด) กับ F3 (ตัวเล็กสุด)

image
  • F2ราคาเท่าไหร่คะ อยู่จังหวัดไหนคะ
  • ตอนนี้เหลือ F2 ตัวเดียวแล้วนะครับ

image

image

• วันนี้ครบ 80 วัน นน. ชั่งได้ 10.5 โล
  • คุณ nanatom สนใจโทรมา เหลือตัวสุดท้ายแล้ว
  • ตอนนี้ยังมีอยู่ป่าวคับ
    แล้วราคาเท่าไรคับ
  • เหลืออยู่ 1 ตัว F2 ตัวใหญ่สุด หนาสุด กระดูกใหญ่มากกก
    สนใจเข้ามาดูตัวเป็น ๆ ที่พาร์คได้ครับ
  • พี่มุสำบายดีนะคับ
  • ธรรมชาติของลูกสุนัขคือ ชอบเรียนรู้ ร่าเริง
    ไม่มีความวิตกกังวล ถ้าได้พี่เลี้ยงดีที่มีความ
    สงบนิ่ง พลังงานที่ดีก็จะถ่ายทอดจากรุ่นสู่รุ่น

image

• บังเอิญมีลูกค้าที่เป็นลาบาร์ดอร์มา Meeting ที่นี้
    เราเลยบ่อยเด็กๆ ของเราออกไปวิ่งเล่นด้วย วัคซีน
    ครบแล้ว เลยถือโอกาสฝึกเด็กๆให้หัดเข้าสังคม
    โตขึ้นจะได้ไม่ก้าวร้าว การฝึกการเข้าสังคมจะทำให้
    ลูกสุนัขจะได้เรียนรู้ที่จะอยู่ร่วมกับสัตว์เลี้ยงอื่นๆ
    ดังนั้นผู้ที่จะรับลูกสุนัขของเราไปเลี้ยงก็จะได้สบาย
    ใจในระดับหนึ่งว่า เราได้ทำการฝึกนิสัยพื้นฐานให้
    กับเด็กๆของเราบางแล้ว เราพยามทำให้ลูกสุนัขที่
    ออกจากเราไปเป็นสุนัข์ที่มีคุณภาพ มีพลังงานที่นิ่ง
    สงบ เพื่อที่จะไม่เป็นภาระต่อผู้เลี้ยงและภาระต่อสังคม
    ซึ่งตรงกับสโลแกนของที่นี้คือ "เลี้ยงด้วย รักและรับผิดชอบ"

image

image
  • สวยทุกตัว