ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เข้ามาอู้อยุคนเดียว เลยบ่อฮู้ จะว่าจ๊ะใด ยังผีบ้านิอ้ายเก่ง อยากหื้อกระืทู้มันคึกคัก
    วันนี้จะมากันเยอะก่อนิ บ่อมาก็บอกกันเน้อ บ่ออยากไปเก้อ ....................
  • วันนี้ไปคับเดียว คิดฮอด หลาย
  • ใจเย็นๆคับเดี่ยวทำไปอย่าไปคิดมาก ถือว่าเราทำในสิ่งที่เราชอบ เห็นก่ัคับการเลี้ยงพิทบลูบ่ะเดียวเลี้ยงตามแฟร์ชั่นคับเห็นเปิ้นเลี้ยงก่อยากได้กับเปิ้นผ่อง เฮาทำไปเตอะคับเดียวสักวันพระเจ้าจะเห็นความตั้งใจของเฮาเองคับ ขอพระคุ้มครอง เอาล่ะ.....บ่จั้ยล่ะก้าเอาเข้าๆไปตางธรรมติกๆๆ555555 บ่ะเป็นเรื่องล่ะไปล่ะเน้อ...อิอิอิอิ
  • ไปทำงานล่ะเน้อคับปี้น้องงงงงงงงงงงงง
  • 17.00 นะคับพี่น้องงงงงงงงง
    ว่าไงอ่ะคับบบบบบบบบบบบตอบหน่อยยยยยยยย
  • วันนี้ติดธุระ บ่อได้เข้าไปเน้อพี่น้อง
    เอาไว้เจอกัน วันหน้า ขอโทษตวยครับ
    พรุ่งนี้ไปเชียงใหม่กี่โมง โทรจวนตวยเน้อพักพวก ต่าย นัท หนิง พี่อุ๋ย
  • สงสัยไปไฮไลท์ กันหมด 5555555555+
    เงียบเลย 555555+
  • ต่ายครับ สอบถามหน่อย
    ถ้าสั่งทำกรงแบบที่ได้คุยกันไว้ (โน้ตอ่ะครับ) ประมาณกี่วันถึงจะได้ครับ
  • บอดร์ใหม่ นี่ งง เนอะ
  • จ่ะไดวันนี้เจอกั๋นเน้อคับ ปาหมามากั๋นนักๆเน้อ มีลาก มีสปริงโพลฮื้อเล่นตวยเน้อคับ แล้วเจอกันคับ
  • @ นัท เอาหมาแดงรามสาม มาหาป้อ มันเน้อ 27 ก.พ. ตี้ซุ้มเทพรามสามPhotobucket
  • จาวลำปาง ถ้ามากรุงเต๊บ ติดหลักหมุดมาฮื้อป้าพร 2 อันได้ก่อเจ้า (เอาแบล็ค แลกเอาเอ๊าะ) 55555
  • 555555555+ ไ้ด้เลยครับ ป้าพร หมุด แลก แบล็ค
  • กลับมาถึงบ้านอัพรูป งานด้วยนะนัท หนิง ต่าย ...........
  • เมื่อวานใครไปมาบ้างครับ อยากชมรูป
  • ไปมาครับ แต่ไม่ได้ถ่ายรูปไว้ พอดีมือกล้องไม่ได้เอากล้องไป 55555
  • อย่าให้บอร์ดเงียบ อัพๆๆๆๆๆๆ
  • โหๆๆๆเสียดายอะ ไปทั้งทีไม่เอากล้องไป พลาดได้ไง
  • ลองทำแบบเสื้อมาให้ช่วยดูๆ กันครับ เป็นงานปักนะครับ

แบบที่หนึ่ง
    image

แบบที่สอง
    image

ชอบ ไม่ชอบยังไง ติชม แนะนำได้นะครับ โน้ตครับ tjhnote@hotmail.com
  • พี่โน๊ต เอามาหลายๆๆแบบเลย ออิอิ แต่แบบสีน้ำเงินอะ เหมือนมีกลุ่มอื่น เคยทำแล้ว อะ ถ้าจำไม่ผิดอะ พี่ลองทำมาเยอะๆๆเลยถ้าพี่ ว่างอะ
  • ต่ายถึงบ้านยังคับ เสียดายยังโม้กั๋นมันๆเลย ไว้คราวหน้าไปเยือนถิ่นลำปางเลยล่ะ เอาแบบยาวไปยาวไปเลยเนาะ5555
  • เอาหมาไมโลไปผสมมาแล้วนะครับ ครั้งที่แล้วเป้นสัดมาเมื่อครั้ง6เดือนที่ผ่านมา แล้วไม่ได้ผสม เท่ากับพักมา1รอบ เคยมีลูกที่บ้านพี่แม็กมา1คอก ถ้าท้องจริง คงจะแข็งแรงดีนะ น่าจะติดลูกนะถ้าเป้นไปตามที่ผมคิด จะได้เก็บสายเลือดไว้รวมกลุ่มลำปางครับ ***พอละมันเรื่องของอนาคต ***ไม่ฝันละเดี๋ยวจะแก๋น ***หมาเสียตัววันวาเลนไทน์ ตลกดี...... ไอ้เจ๋งสบายตัวเลยวันนี้ ขอบคุณพี่เดียวมากครับลุ้นกันแทบตาย
  • ดันให้เสื้อตัวล่างละกันครับ
  • ตัวล่างก็ok ครับ แต่เปลี่ยนสีหน่อยก็ใช่ได้ละ
  • 555+ สีส้มขายไม่ออกเลย พี่อุ๋ยรีเควสมาเองเลยนะเนี่ย
    เมื่อวานแกมานั่งช่วยออกแบบคาร้านเลย 555+ (สงสัยจะว่างจัด ^^)
    จริงๆ โน้ตก็มีความคิดเดียวกันกะพี่อุ๋ยนะ เท่าที่เห็นมาเค้าจะทำสีดำ/ขาว เลยอยากจะมีสีที่แตกต่างออกมา บางคนอาจจะบอกว่า สีดำดูดุ ดูเกรงขามดี
    พิทบูลไมไ่ด้ดูน่าเกรงขามเพราะสีเสื้อนะผมว่า มันน่าเกรงขามจากตัวมันเอง และเจ้าของแหละ (ส่วนตัวจัด 555+ อย่าถือสาคนบ้า --!)

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ เรื่องราคา และเนื้อผ้า โน้ตจะขอผู้จัดการร้านลดราคาลงมาให้ กะไว้ไม่เกิน 280 บาท ครับ (ถ้า 20 ตัวขึ้นเน้อ เกินอยู่มั๊งนิ)
    - เปลี่ยนสี รึรูปแบบ บอกมาได้เลยนะ ช่วยกันแนะนำครับ จะได้มีเสื้อสวยๆ ใส่โชว์เค้า ^^ -
    -- รูปแบบ ถ้ากลัวไม่เห็นภาพ เขียนมาก็ได้นะ สแกน แล้วโพสมาดูกัน --
    --- ลายที่ปัก สลับกันได้นะคับ เอาลายหลังตัวนั้นมาผสมกับลายหน้าตัวนี่ บอกมาเลย จัดให้ (กราฟิคคนเดียวเลยป่ะเนี่ย ^^) ---
    ---- ยาวเลย อดทนอ่านก่อนนะ ----
  • ไมโลเอาไปเสียตัวมาเมื่อวาน วันแห่งความรัก
  • images by free.in.th
    images by free.in.th
    มาเฟียอิตาลี
    นี่ก็อิตาลี
  • เอาแลมมาอวดพี่ต่ายเมื่อก่อนแกเคยมีแลม2 รถที่บ้านมีเก็บหลายคัน
    แต่2คันนี้เคยประกวดและเคยลงหนังสือ
    เอามาให้ชมเล่นเล่น
  • เหอๆ พอลงรูปได้ จัดชุดใหญ่เลยทีเดียว เอิ๊กๆๆๆ
    แลมสวยดี

โชว์มั่งๆ
    image
  • ขับกับกลุ่มไหนเหรอพี่ แถวบ้านมีอุนตร้าไกต์ คันหนึ่ง เจ้าของชื่อโม อายุ26 เท่าผม อยู่บ้านต้าบ้านฟ่อนหมู่บ้านเดียวกับผม ขับฮายาเลยเหรอพี่ สวยโครต
  • ขอบคุณครับ
    อยู่ triple m อ่ะคร้าบ ฮาเล่ย์ก็อยากได้ แต่ตังค์ไม่พอ 555+
  • เข้ามาบ้านนี้ก็เหงา................
  • อัพพพพพพ นานดีกว่า

หมาค่ายนี้มันดิบจริงๆ
    สายเลือดทางไมโล
  • สวัสดีครับ ชาวลำปาง
    -อ้่ายเก่ง ปาต่ายกิ๋นเหล้า กิ๋นแต้กิ๋นว่า สงสัยขำขนาดดดด 5555555+
    -ต่ายๆ เมาขำบ่อหายเตื่อกะ
    -หนิง เมื่อไหร่จะเข้ามาเที่ยวเนี่ย
    -โน๊ต สียังไม่ชัวร์ แต่แบบที่2สวยดี
    -ดี๋ ดูแลดีๆนะ ไมโล ผอมไปหน่อย
  • ขอบคุณคร้าบ
  • ขอบคุณครับ
  • เดี่ยวอ้ายบ่ะได้ปาไปเน้อต้องโต้ดท่านจอนท์เน้อคับ555555
  • ไปกิ๋นกันวันไหนนะอ้ายเก่ง
    เล่นเมาข้ามวันเลย ต่ายมัน
    ขี้เหล้า แต้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    เสียดายบ่อได้กิ๋นตวย .....
    55555555555555555+
  • เมื่อวานไปปายมาเจอหมาของใครก็ไม่รู้ เล่นน้ำอยู่แม่น้ำปาย
    images by free.in.th
  • ดูโหด+กวน
  • สวัสดีคับ....กลับเข้าสู่ภาวะปกติคับ
    อ้ายเก่ง...จะได่จะไปแอ่วหาแฮ๋มเน้อคับบบบ
    โน๊ต...โทรมาคุยย...0806789993
    เดียว...เอารูปมาให้ดู...
    นัท...ว่าไงว่ากันนน
  • เอารูปลงไม่ได้......