ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คุณอยากให้พิทบูลออกกำลังกายแบบไหน
  • วันนี้ฝนตกไม่มีอะไรทำ เลยคิดคำถามสนุก ๆ แต่แฝงไว้ด้วย
    สาระให้เพื่อน ๆ ไปนั่งคิดเล่น ๆ ยามว่าง เพราะวันนี้ออกกำลัง
    ให้กับสุนัขไม่ได้ 555

อยากให้เพื่อน ๆ ช่วยแสดงความคิดเห็นหน่อยครับ เพื่อจะได้เป็นสาะ
    และวิธีการให้กับเพื่อน ๆ ในเว็ปครับ

เป็นที่ทราบกันอยู่แล้วว่า พิทบูล ควรได้รับการออกกำลังกายสม่ำเสมอ
    วิธีการออกกำลังกายก็มีหลากหลายแบบไม่ว่าจะเป็น จูงเดิน จูงวิ่ง ปั่น
    จักรยาน วิ่งบนลู่ เล่นสปริงโพล ลากน้ำหนัก การว่ายน้ำ การเล่น เฟริด
    โพล (Flirt Pole) หรือผมเรียกว่าเกมส์ตกเบ็ดหรือวิ่งไล่เหยื่อ

กิจกรรมทั้งหลายเหล่านี้ ถ้าคุณสามารถเลือกได้เพียง 1 อย่างในการ
    ออกกำลังให้กับสุนัขของคุณ คุณคิดว่าอะไรดีที่สุด

คำตอบของใครอ่านแล้วมีเหตุผลสนับสนุนมากที่สุด ผมจะขอมอบของ
    รางวัลให้ 1 รางวัลครับ ตอบที่นี้ได้แต่ไม่ได้รางวัลนะครับ 555 แต่ถ้าเข้า
    ไปตอบหรือแสดงความคิดเห็นในลิงค์ด้านล่างนี้นะครับ รอรับกันไปเลย

http://pitbullzone.com/community/discussion/20717/dogfunpark-สวนสนุกสำหรับสุนัข#Item_25
  • ออกสองพักหนึ่ง ออกสามพักสอง..