ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

sale ตัวผู้ลูก biz markie
  • ลูก BIZ MARKIE (T.I +BANSHEE) + MERCEDES (LEGEND 911 + PERLA)สุนัขอายุ 14 เดือน พร้อม UKC อยู่ จ.กำแพงเพชร สนใจโทร 087-3088344
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0012.JPG 26K
    IMG_0011.JPG 28K
    IMG_0003.JPG 24K
  • ฮ่าๆๆๆๆๆ ลูก BIZ MARKIE :-))
  • จริงๆแม่ตัวนี้ก็พอได้นะแต่...
  • กลับมาขายอีกละตัวนี้

เคยโพสต์ขายมา4-5 รอบ ตั้งแต่อายุ 7-8 เดือน

ขายไม่ออกซักที
  • ไม่ค่อยได้พ่อเท่าไหร่ แต่ก็ สวย ครับ
  • เหมือนพ่อมากกกกก เพราะมันคือ หมา แม่นกัน
  • ลูกBIZ MARKIE สวยสวดย๊อดทุกตัวเลย

8-X
  • ผมเป็นคนชอบบิซ และเชียร์บิซ อย่างออกนอกหน้ามาโดยตลอด
    แต่ตัวนี้ ทำไมมันไม่มีเค้าของพ่อเลย ขอดูรูปแม่หมาหน่อยได้ไหมครับ
    ใครนำเข้ามาครับตัวนี้ อยากรู้ข้อมูล เอาไว้เพื่อศึกษาครับ
  • ควรจะศึกษา ถ้า BIZ จ่ายลูกมาแล้วสวยอย่างนี้ อ่ายหย่า ...... :m81:
  • โทษแต่พ่อหมา บางครั้งก็ไม่ค่อยแฟร์ครับ แม่หมาก็มีส่วนสำคัญไม่น้อยเช่นกัน บางครั้งอาจจะสำคัญมากกว่าอีกด้วย

ปู่ ย่า ตา ยาย ก็สำคัญ สมมุติว่า พ่อหมาสวยผสมแม่หมาไม่สวย ให้ลูกมาสิบตัว สวย 1 ตัว ไม่สวย 9 ตัว
    เรานำตัวที่สวยมาขยายพันธ์ต่อ โอกาสที่มันจะเหมือนย่าหรือยายมันก็มีเช่นกันครับ เขาเรียกว่ามันยังไม่นิ่ง
  • หวััดดีคับป๋า ผมบอลคับ
    แต่ว่าทำไมคอกนี้ผมเห็นลงอยู่ตัวเดียวเห็นมาก็นานแล้วนะน่าจะใช่ตัวเดียวกันเห็นมาลงตั้งแต่ยัง2-3 เดือนอยู่เลย
  • พี่ก็ไม่มีข้อมูลครับ