ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เพิ่งจะเลี้ยงใหม่คร๊าฟ ^^
  • ^^ เข้ากะหมาที่บ้านไม่ได้ซักกะที เศร้าใจ
    ไฟล์แนบ
    316.jpg 46K
  • ปลอกคอเพิ่งถอยมาจากร้านพี่คิมมะวานเอง อยู่ไม่ไกลเลยให้มอไซแถวร้านพี่เค้ามาส่งให้
    ไฟล์แนบ
    93.jpg 98K
  • อายุน่าจะ4เดือนและคับ ตัวเมียเลยไม่ใหญ่มาก แต่ซนอิ๊บอ๊ายเลย
    ไฟล์แนบ
    272.jpg 80K
  • สีเหมือนของเราเลยอ่ะ
    เกือบ 4 เดือนเหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    P1117469.JPG 69K
  • :027:พี่ ครับอยากซาบว่า อายุ 4 เดือน จัดหูได้ไหม ครับ และ แพงไหม ครับ
  • น่าจะตัดได้นะครับถ้าเอนหูยังบางๆอยู่
  • ตัดได้ครับ แต่แพงกว่าปกติ นะ
  • ถ้าตัดที่ซอยวัดไผ่ตันสพานควายก็ประมาณ 1,500 บาทครับ
  • ตัดหูได้น่าเกียจมากๆ...........
  • :013:ผมตัด800..ที่หาดใหญ่ครับ..หมาผมตัดตอน12เดือน...อิอิ
  • sensuiถ่ายรูปสวยมากครับ(มืออาชีพเลยน๊ะเนี่ย) ตัวเมียมักจะเข้ากับสมาชิกที่บ้านยากครับ ค่อยให้เล่นด้วยกันแต่อย่าให้สมาชิกเก่ามันรังแกล่ะ เพราะพอเค้าโตแล้วมันจะแค้นฝังหุ่นอาจจะมาเล่นงานได้ทีนี้เหนื่อยครับ
  • ออกแนวต่างคนต่างอยู่อะคับ พอตัวเล็กเล่นด้วย ตัวใหญ่ก้อเฉยๆ บางทีก้อหลับซะงั้น ปวดกะบาลจิงๆ